Matokeo ya Law school of Tanzania, kati ya wanafunzi 500+ walio-clear masomo yote ni 22 tuu!

R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,873
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,873 2,000
Jamani matokeo yametoka, kati ya wanafunzi 500+ walio clear masomo yote ni 22!
Hapa kuna tatizo na si weak students kama mtu anavyoweza kudhani. Kuna tatizo katika teaching and examining/exam set up!.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,235
Points
2,000
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,235 2,000
Pale Law school lazima usome...ni Programme nzuri sana na mhimu inaivisha watu hasa wanasheria ukitaka uive vzr baada ya Degree soma pale..lakini usome kweli kweli sio ujanja ujanja wa kibongo mkipigwa mnakimbia mitandaoni kulia lia...hawa watoto wa leo hawasomi wanachat tu na misimu yao sasa wakipigwa wanawahi mtandaoni ...Hata hao Law school wakikufaulisha ujue kabisa ukiingia mahakamani Bila ujuzi utalia mchozi utapigwa PO mpaka wakili wa upande wa pili akuhurumie..Sheria lazima usome ujue procedure its a science no short cut
 
emely kd

emely kd

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
97
Points
125
emely kd

emely kd

Member
Joined Apr 10, 2017
97 125
Someni jamani acheni kulalamika.


Mimi naishi jirani na law school naona kbs wanafunzi wengi wanaokaa maeneo ya jirani hawapo serious kbs
Wewe userious wa mtu kimasomo unaupima kwa macho au unakipimo gani had useme hawako serious? Ama unadhan kukaa karibu na mahakama ndo kujua sheria?
 
emely kd

emely kd

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
97
Points
125
emely kd

emely kd

Member
Joined Apr 10, 2017
97 125
Ama ulitaka wakeshe usiku kucga class ndo ujue wapo serious?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
31,975
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
31,975 2,000
Ni sawa na CPA mijitu mingi ila ufaulu hawafiki 500
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,667
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,667 2,000
Elimu ya Tanzania imejengewe fikra kwamba wanapofaulu wachache ndio ubora wa elimu.

Hii ni dhana ya kizamani ya kishamba na ulimbukeni wa elimu.

Elimu itolewe kwa kiwango sahihi na watu wafaulu kwa kiwango sahihi bila ubabaishaji na vikwazo.

Mbona Harvard School of Law hakuna haya mambo ya elimu hizi za kuvutana kama hawa maprofesa uchwara wanavyofanya???

Maprofesa wenyewe hawa wa UPE wa enzi za Nyerere waliosoma shule za mitini lakini wanajitia ujuaji mwingi Teh...

Ushamba mzigo!
 
emely kd

emely kd

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
97
Points
125
emely kd

emely kd

Member
Joined Apr 10, 2017
97 125
Hyo ni kwa first sitting but second sitting number huwa inaongezeka
 
Isack Elia

Isack Elia

Senior Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
181
Points
250
Isack Elia

Isack Elia

Senior Member
Joined Jul 9, 2016
181 250
samahani naomba kueleweshwa je hao wengine waliobaki ni kwamba wamedisco au ? pili je mtu mwenye degree ya law anaeza kufanya kazi gan au kuajiriwa wapi? natanguliza shukrani
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,315
Points
2,000
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,315 2,000
Elimu ya Tanzania imejengewe fikra kwamba wanapofaulu wachache ndio ubora wa elimu.

Hii ni dhana ya kizamani ya kishamba na ulimbukeni wa elimu.

Elimu itolewe kwa kiwango sahihi na watu wafaulu kwa kiwango sahihi bila ubabaishaji na vikwazo.

Mbona Harvard School of Law hakuna haya mambo ya elimu hizi za kuvutana kama hawa maprofesa uchwara wanavyofanya???

Maprofesa wenyewe hawa wa UPE wa enzi za Nyerere waliosoma shule za mitini lakini wanajitia ujuaji mwingi Teh...

Ushamba mzigo!
Havard school of law ni ya kawaida sanaa na hata ukifaulu pale hauwii kitu, kwa marekani ili uwe advocate lazima ufanye mitihani ya Legal Bars ambayo ufaulu wake ni mdogo sanaaa hata mawaziri kibao walishafeli, na kubwa kuliko yote kwao ni ile New York Legal Bars Examination hadi mtoto wa J.Kennedy aliwai kudunda mara zote alizofanya...
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,315
Points
2,000
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,315 2,000
Sasa ktk hio idadi disco hapo sio chini ya 300+, kwaio inabidi wadau watafte tena ada ya 1.6 milion kuanza upya.
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top