Matokeo ya Kura za Maoni CCM Kutobadilishwaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kura za Maoni CCM Kutobadilishwaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyauba, Aug 9, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vikao vya juu vya CCM vinatarajia kusikiliza rufaa mbalimbali za uchaguzi wake wa ndani wa madiwani na wabunge na kutokubadilisha matokeo mengi kama yanavyolalamikiwa.

    habari za uhakika zinanasibu kuwa inatarajiwa kuwapitisha washindi wote waliopitishwaa kwenye matawi ili wananchama waweze kuwauungaa mkonooo kwenye uchaguzi mkuu.

    Kiongozi mmoja wa juu wa CCM aliwashangaa walalamishi wa matokeo hayoo kusema kuwa rushwaa ilitumika zaidi kwenye kuwapatia washindi nafasi kwani kitendo hicho ni kukichafuaa chama. Amedai kuwa CCM hakuna rushwa ya uchaguzi ila kuna pongezi za ukarimuu kwa wanachama wake katika kushiriki kampeni za mgombea yeyotee...Nimechukizwaa sana na wanaodai kuangishwa kwa rushwaa katika uchaguzii huu wa ndani ya chama. je wangeshinda wao wangelalamika pia?????alidokeza kiongozi huyu.

    my take. RUSHWA NI UHAI WA CCM HIVYO MWANACHAMA YEYOTE ANAYELALAMIKIA RUSHWA NDANI YA UCHAGUZI WA CHAMA NI MSALITI
     
  2. M

    MJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii "...Pongezi za ukarimu kwa wanachama wake katika kushiriki kampeni za mgombea yeyote..." Kweli hawa ni majambazi
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 1,012
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa thread hii. Mbona hili linakinzana na statement za Makamba na JK kuwa walitoa rushwa (ambao wanawajua wote) hawatapitishwa? hizi tetesi umezipata wapi?
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ushikwapo shikamana...
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi ni lini ccm kiliwahi kuwa safi???????????
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani huelewi fitna ndani ya CCM ipo kiwango gani mpaka unafikiria this way, it is just like a daydreaming!!!!!!!!!!!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    February 5,1977.....siku moja tu
     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mimi nilifikiri huyu kiongozi angewapongeza hao waliofichua rushwa ndani ya chama wakati wa uchaguzi maana wanasaidia kusafisha chama! yeye analalamika na kutaka kuendelea kulinda utamaduni wao mbovu na mchafu wa rushwa! Hapa Kilombero Abdul Mteketa alikuwa namwaga mihela kama hana akili nzuri vile!
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Rushwa kabla ya 2005 harafu ikawa Takrima wakati wa uchaguzi 2005 ikaja kuwa Rushwa baada ya uchaguzi, saizi imekuwa Shukrani kwa wanachama kwa Ukarimu, natarajia itaitwa tena rushwa baada ya uchaguzi. Jamani rushwa ni rushwa kwa njia yeyote ile watu wanapewa kidogo ili wawashawishi watu wawapigie kura. Watoe hizo pesa baada ya kuchaguliwa tuone matokeo yake.

    Hapo wanaamini kuwa wakirudia mara nyingi huo msemo, watakuwa wameshinda. Nawatanzania wengi wasivyokuwa na uelewa wataendelea kuwapa. Tusubiri mwisho wake.

    Anyway, hayo ni mambo ya chama tawala! tumezoea.
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    HAPO KWA CCM ni mtihani maana wakipangua matokeo tu imekula kwao, wapigakura watawaadhibu sawasawa , na pia waliokosa kama hawataongea nao vema basi kuna harari kubwa sana wakazua balaa. Na hao walioingia pia itategemea!
     
  12. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Usafi na uchafu ni kwa mujibu wa yule anayeona!!!!!!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Alafu mkumbuke kuna PCCB jamani when it comes to RUSHWA ingawa wako very selective
     
  14. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    WaTz wamejanjaruka wamekula kotekote hata walioshindwa kura za maoni walitoa rushwa pia.
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Naendelea kuwa "Tomaso" mpaka baada ya 14 August...
     
  16. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msekwa amethibitisha kuwa WATAWAPA KIPAUMBELE WALIOSHINDA!!! Gazeti la uhuru leo 10/8/2010
     
  17. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2015
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    magamba watazingatia ushindi toka matawini bila kujali hisia na harufu za rushwa kwasababu huo ndio mtaji wao wa kusurvive. mwaka wa kuvuna viongozi wa chama watu baada ya hapo ni 2020 kwahiyo wanachama mtulie, mkipitiwa na wala watoa rushwa chukueni kisha pigeni panapofaa. Wanaolalamikia matokeo hawajaijua ccm kimegeukaje hiki ni chama cha mapinduzi kinapindua kila kitu upside down mpo hapo wajomba; maanake kilichoko juu chini. Kwahiyo hata matakwa wananchi na wanachaama wake yanaweza pinduliwa bila kujali hisia zao. Mnaoendelea na ccm tulieni vizuri msikilizie uchungu wa sindano za ufisadi. Kubalinmi yaishe ccm sio mama wala baba yangu
     
Loading...