Matokeo ya Kidato cha Sita kwa Mwaka 2019 yametangazwa rasmi leo

D

dmatemu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
732
Points
250
D

dmatemu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
732 250
Hili suala la shule ina wanafuzi 50 kuwekwa kundi moja na shule yenye wanafunzi 270 nadhani halijakaa vzr. Kungekuwa na utratibu mwingine wa kupanga haya matokeo maana ukiangalia shule yenye wanafunzi 270 unaweza kukuta (kwa mfano) kuna dv One 140, halafu yenye wanafunzi 60 ikiwa na dv 45. Lakini wakiziweka kwa rank utaambiwa yenye wanafunzi 60 iko juu.
 
H

hadidurejea

Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
48
Points
125
H

hadidurejea

Member
Joined Jun 19, 2019
48 125
Hili suala la shule ina wanafuzi 50 kuwekwa kundi moja na shule yenye wanafunzi 270 nadhani halijakaa vzr. Kungekuwa na utratibu mwingine wa kupanga haya matokeo maana ukiangalia shule yenye wanafunzi 270 unaweza kukuta (kwa mfano) kuna dv One 140, halafu yenye wanafunzi 60 ikiwa na dv 45. Lakini wakiziweka kwa rank utaambiwa yenye wanafunzi 60 iko juu.

Ukizitenganisha unaongeza ufaulu wa hiyo shule yenye watoto wengi?.
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,901
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,901 2,000
Fuatilia ma T.O wa miaka 5 nyuma alafu uniletee summary hapa
All in all Kilimanjaro Ni ngome ya elimu tangu Uhuru
Tukianza na mwaka Jana Tu.

Anthony mulokozi.



Mwaka huu waliofaulu arts wavulana na wasichana wanne wametoka kagera


Bado science kuna wawili
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
5,679
Points
2,000
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
5,679 2,000
Tukianza na mwaka Jana Tu.

Anthony mulokozi.



Mwaka huu waliofaulu arts wavulana na wasichana wanne wametoka kagera


Bado science kuna wawili
Ripoti ya mwaka huu matokeo ya kidato Cha 6 kilimanjaro tumeendelea kuwaburuza kagera Kama ilivyo Ada
Hakuna mwaka ambao kagera inaipita kilimanjaro kwenye form four au six pamoja na kwamba kilimanjaro tunaongoza kuwa na shule nyingi kuzidi mkoa wowote ule
Cc
kunde ekaka
 

Attachments:

instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,901
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,901 2,000
Ripoti ya mwaka huu matokeo ya kidato Cha 6 kilimanjaro tumeendelea kuwaburuza kagera Kama ilivyo Ada
Hakuna mwaka ambao kagera inaipita kilimanjaro kwenye form four au six pamoja na kwamba kilimanjaro tunaongoza kuwa na shule nyingi kuzidi mkoa wowote ule
Cc
kunde ekaka
Unaongelea form six?
Zaidi ya wanafunzi waliomaliza form six huwa sio wa mkoa husika!!

Au unajifanya hujui?

Mfano kamugisha wa pili kitaifa amesomea kisimiri Arusha lakini ni mwenyeji wa kagera.


Toa ushamba wako hapa
 
A

Alakara Armamasitai

Verified Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
432
Points
195
A

Alakara Armamasitai

Verified Member
Joined Feb 4, 2011
432 195
Baraza la Mitihani la Taifa (Necta) nchini Tanzania leo Alhamisi Julai 11, 2019 limetangaza matokeo ya kidato cha sita ya mwaka 2019

Katika matokeo hayo yaliyotangazwa na Katibu Mtendaji wa Necta mjini Unguja Zanzibar, Dk Charles Msonde amesema ufaulu umeongezeka kutoka asilimia 97.58 mwaka 2018 hadi kufikia asilimia 98.32 mwaka 2019 ikiwa ni sawa na asilimia 0.74.
Dk Msonde amesema mtihani huo uliofanyika kati ya Mei 6 hadi 23 mwaka 2019, watahiniwa 91,298 walisajiliwa wakiwamo wasichana 37,948 sawa na asilimia 41.56 na wavulana 53,350 sawa na asilimia 58.44.

Amesema kati ya watahiniwa waliosajiliwa, watahiniwa wa shule walikuwa 80,216 na watahiniwa wa kujitegemea walikuwa ni 11, 082.

Katibu mtendaji huyo amesema kati ya watahiniwa 91,298 waliosajiliwa kufanya mtihani , watahiniwa 90,001 sawa na asilimia 98.58 walifanya mtihani na watahiniwa 1,297 sawa na asilimia 1.42 hawakufanya mtihani huo kutokana na sababu mbalimbali zikiwemo za ugonjwa na utoro.

Dk Msonde amesema watahiniwa wa shule, kati ya watahiniwa 80,216 waliosajiliwa, watahiniwa 79,770 sawa na asilimia 99,44 walifanya mtihani ambapo wasichana walikuwa 33,883 sawa na asilimia 99.57 na wavulana 45,887 sawa asilimia 99.35. Watahiniwa 446 sawa na asilimia 0.56 hawakufanya mtihani.

Amesema watahiniwa wa kujitegemea kati ya11,082 waliosajiliwa, 10,231 sawa na asilimia 92.32 walifanya mtihani na watahiniwa 851 sawa na asilimia 7.68 hawakufanya.

“Jumla ya watahiniwa 88,069 sawa na asilimia 98.32 ya watahiniwa waliofanya mtihani wamefaulu,” amesema Msonde

Watahiniwa Kumi bora Kitaifa kwa masomo ya Sayansi kuanzia namba moja hadi kumi ni

1. Faith Nicholous Matee (St. Marry’s Mazinde Juu-PCB)
2. Herman Pauline Kamugisha (Kisimiri-PCM)
3. Levina Calist Chami (St. Marry Goretti-PCM)
4. Benius Eustace (Mzumbe-PCB)
5. Augostino Issaya Omari (Ilboru-PCB)
6. Satrumin Arbogast Shirima (Temeke-PCB)
7. Khalid Hussein Abdallah (Feza Boys-PCM)
8. Assad Y. Msangi (Feza Boys-PCM)
9. Peter Jovenal Riima (Kibaha-PCM)
10. Augustine J. Kamba (Feza Boys-PCM)

Wanafunzi 10 bora waliofanya vizuri kwa masomo ya Lugha na Sanaa ni
1. Victor G. Mtui (Feza Boys-EGM)
2. Paula Nelson Lujwangana (St. Marry’s Mazinde Juu-HKL)
3. Blandina Kessy Nyage (St.Marry’s Mazinde Juu-HGL)
4. Eva J. Shitindi (Machame Girls-HKL)
5. Ruhinda Benedicto Machimu (Geita Adventist-HKL)
6. Anita Zacharia Massawe (St.Marry Mazinde Juu-HKL)
7. Karimu Kassimu Muhibu (Nyangao-HKL)
8. Anold Andrea Msuya (Manyara-HKL)
9. Latifa Mohamed Mrosso (Ahmes-HKL)
10. Eliibariki Desidery Baliyanga (Lukole-HKL)

Waliofanya vizuri Kitaifa kwa masomo ya Biashara ni

1. Astone Stevin Ngaeje (Kibaha-ECA)
2. Gift M. Mwakikusi (Tusiime-ECA)
3. Emmanuel P. Chila (Alpha-ECA)
4. Athumani Magadula William (Umbwe-ECA)
5. Stephano Y. Dismas (Kibaha-ECA)
6. Robert John Tano (Scolastika-ECA)
7. Shabani H. Shabani (Kibaha-ECA)
8. Dotee A. Zuberi (Galonos-ECA)
9. Ernest P. Game (Kibaha-ECA)
10. Deogratias Ladislaus Msilinga (Kibaha-ECA)

Katika matokeo hayo Shule Kumi bora zilizoongoza Kitaifa ni

1. Kisimiri (Arusha)
2. Feza Boys (Dar es Salaam)
3. Ahmes (Pwani)
4. Mwandet (Arusha)
5. Tabora Boys (Tabora)
6. Kibaha (Pwani)
7. Feza Girls (Dar es Salaam)
8. St. Marry’s Mazinde Juu (Tanga)
9. Canossa (Dar es Salaam)
10. Kemebos (Kagera)

Shule Kumi zilizofanya vibaya Kitaifa ni

1. Nyamunga (Mara)
2. Haile Salassie (Mjini Magharibi)
3. Tumekuja (Mjini Magharibi)
4. Bumaangi (Mara)
5. Butuli (Mara)
6. Mpendae (Mjini Magharibi)
7. Eckernford (Tanga)
8. Msimbo (Katavi)
9. Mondo (Dodoma)
10. Kiembe Samaki A (Mjini Magharibi)
Hongereni wadogo zetu mliofanya vizuri katika mtihani wenu wa kidato cha sita.
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
5,679
Points
2,000
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
5,679 2,000
Unaongelea form six?
Zaidi ya wanafunzi waliomaliza form six huwa sio wa mkoa husika!!

Au unajifanya hujui?

Mfano kamugisha wa pili kitaifa amesomea kisimiri Arusha lakini ni mwenyeji wa kagera.


Toa ushamba wako hapa
Baada ya kuburuzwa unatoa sababu mfu Nan kakwambia wanaosoma advance wote Ni wagen wa mkoa husika? Wewe kubali kushindwa tu kagera haijawahi ipita kilimanjaro kielimu tangu Uhuru Jana si mlikuwa mkitaka hii ripoti? Sasa nawawekea mnaleta longo longo hahaha
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,252
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,252 2,000
Minimum qualifications ni 4 points ambazo ni DD, huyo ana CE ambazo ni C= 3, E= 1,jumla 4 points. Chuo naamini atapata.
Sifa siyo kuwa na pointi nne tu, bali unakuta wameainisha kabisa kuwa kila somo una at least D. kwa hiyo japo CE inakupa hizo pointi 4, lakini kwa kigezo cha pili cha kuwa na at least B mbili kinakuangusha. Kwa mfano ukiwa na A & S , japo una zaidi ya pointi 4, lakini kigezo cha kuwa na angalau principle mbili kinakuangusha.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,252
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,252 2,000
Hawa madogo nao wamalize kusoma... Dingi niko anti-book tunachanganyana akili tu.

Huyu vipi huyu... Niandae pesa au nimkabidhi mtaji.

General studies - E.
History - S
Kiswahili - D
Language - D

Ni dvsn 3 ya 14.
Andaa pesa ya chuo, halafu akimaliza chuo ndo umpe mtaji wakati akiwa amepevuka zaidi na ana upeo mkubwa zaidi.
 
Kijibabu

Kijibabu

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2016
Messages
281
Points
500
Kijibabu

Kijibabu

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2016
281 500
Hivi mnajua Kisimiri - Arusha ni shule ya Kata!! Nafikiri inafaa kutumika kama case study kwa shule nyingine za kata nchini walimu wakajifunze mbinu pale Kisimiri.
Haiwezi kutumika kama case study maana intake yake haina tofauti na special school zingine. Waingie hata top 200 za form 4 ambako ni shule ya kata tu ndio tuwasifie
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,901
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,901 2,000
Baada ya kuburuzwa unatoa sababu mfu Nan kakwambia wanaosoma advance wote Ni wagen wa mkoa husika? Wewe kubali kushindwa tu kagera haijawahi ipita kilimanjaro kielimu tangu Uhuru Jana si mlikuwa mkitaka hii ripoti? Sasa nawawekea mnaleta longo longo hahaha
Endelea kujifariji wakati kila mtu anajua kagera ndo chimbuko la wasomi wengi Africa mashariki na kati
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,252
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,252 2,000
Dah kasema ataomba udaktari tu et anataka afuate nyayo zangu !

Private lakini si uhakika ?
Private ni uhakika ili mradi pochi yako ni ya uhakika pia!!!! Aombe Kariuki, ni chuo kizuri mno ila ada yake ni zaidi ya 5M, kabla ya mahitaji mengine kama chakula, malazi, stationary na pocket money.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,252
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,252 2,000
Kwangu Mimi shule iliyotisha ni St Mary's mazinde! Wanafunzi zaidi ya 200 alafu wanaingia top 10???? Mkuu wa shule nampa Big up!
Wewe una akili sana!!! Hiyo kwa kigezo cha ukweli ndiyo iliyopaswa kuwa ya kwanza halafu kibaha ilipaswa kuwa ya pili.
Inashangaza shule yenye DIVISION ONE 58 na wanafunzi 60 kuwa ya kwanza na yenye DIVISION ONE 143 na wanafunzi zaidi ya 170 kuwa ya pili. Zote hazina 0, IV japo kibaha ina III tatu.
Unategemeaje mtu aliyebeba mzigo wa kilo zaidi ya kilo170 ashindane kwenye mbio na mtu aliyebeba mzigo wa kili 60!!! Halafu mwenye kilo kidogo akatangulia kwa sekunde 2 zaidi ya mwenye kilo nyingi, halafu ukaamini ushindi wake ni halali!!!
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,252
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,252 2,000
U
Hili suala la shule ina wanafuzi 50 kuwekwa kundi moja na shule yenye wanafunzi 270 nadhani halijakaa vzr. Kungekuwa na utratibu mwingine wa kupanga haya matokeo maana ukiangalia shule yenye wanafunzi 270 unaweza kukuta (kwa mfano) kuna dv One 140, halafu yenye wanafunzi 60 ikiwa na dv 45. Lakini wakiziweka kwa rank utaambiwa yenye wanafunzi 60 iko juu.
Ni ajabu na kweli
 
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
2,463
Points
1,500
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
2,463 1,500
Hebu nielewesheni Maana hapa katikati Kuna mabadiliko mengi Sana katika selection, mtu mwenye EED point 14 ya PGM anaweza kuchaguliwa kusoma chuo kweli
Mwisho ni DDE kusoma Degree, vingimnevyo aombe Diploma.
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
5,679
Points
2,000
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
5,679 2,000
Endelea kujifariji wakati kila mtu anajua kagera ndo chimbuko la wasomi wengi Africa mashariki na kati
Hahaha ripoti Jana uliitaka naiweka Leo unaruka ruka hahaha Kilimanjaro ndio nyumban kwa elimu,nyie kagera na ukubwa woote mnazidiwa idadi ya shule na ka mkoa kadogo kieneo kama kilimanjaro tena kwa mbali,haihitaji PhD kuelewa nan ni chimbuko la elimu hapo
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,901
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,901 2,000
Hahaha ripoti Jana uliitaka naiweka Leo unaruka ruka hahaha Kilimanjaro ndio nyumban kwa elimu,nyie kagera na ukubwa woote mnazidiwa idadi ya shule na ka mkoa kadogo kieneo kama kilimanjaro tena kwa mbali,haihitaji PhD kuelewa nan ni chimbuko la elimu hapo
Ni aibu Kwa mkoa wenye shule zote hizo lakini hakuna hata moja top ten.




Huyu mtu chini unamuona?ni mwenyeji wa Bukoba.

Juzi Kati amewaburuza wanachuo wote wa Frederick university huko ulaya.

Ni best student .


Mkuu kubali Tu nitakuletea kibao maana mabest students nitakuporomoshea wote hapa.

tapatalk_1562956023496-jpeg.1152164
tapatalk_1562956045809-jpeg.1152165
 

Forum statistics

Threads 1,313,879
Members 504,678
Posts 31,807,107
Top