Matokeo ya Kidato cha Sita kwa Mwaka 2019 yametangazwa rasmi leo

mkurupuo

mkurupuo

Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
46
Points
95
mkurupuo

mkurupuo

Member
Joined Jul 12, 2015
46 95
Siku ya Leo bhana!Ni nzuri pale ambapo ndugu yako kaongoza kitaifa katika mchepuo husika nawe umepangiwa shule ya kufundisha na serikali!Mpitie tovuti ya tamisemi mjiangalie majina yenu Kama yapo!!
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,903
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,903 2,000
Hapa ni wanafunz kumi bora
Mhaya ni mmoja tu lkn Chagas ni 2 na mpare mmoja kilimanjaro ni ngome ya wasomi karne na karne
@instanbulView attachment 1151491
We nawe umeangalia sayansi Tu Kwanza kuna wawili kamugisha na benius.

Vip kuhusu arts humuoni Paula lujwangana,elibariki baliyanga

Biashara je

We majina ya nshomile huyafahamu ?



Kwanza umesahau Antony mulokozi TO mwaka Jana form six?
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
10,891
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
10,891 2,000
Mkuu, Uzuri, kweny Vyuo wanaruhusu kuomba mpaka "Machaguo Manne" (refer MUHAS)

Mwambie ajaze Medicine,Pharmacy,Lab,Dentist,Nursing.

Hawezi kosa.
Ye anawaza medicine doctor tu

Hafu kingine muhas tushakitoa je vyuo vingine hawezi pata
 
kissange

kissange

Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
47
Points
125
kissange

kissange

Member
Joined Nov 21, 2015
47 125
Kwani udom mwaka jana mwisho walchukua ngapi
Na je hicho cha mbeya mwisho walchukua ngapi
Vya private si rahisi kupata au ,?
Udom waliokuwa na bahati zao 1.7 walipata, hapo private mbona anakwenda bila shida tatizo ada tu.
Ila kuna kcmc,st john ada zao nafuu.
Ila asiogope aombe kote kote muhas, udom, udsm, kcmc, st john hawezi jua bahati yake.
Kama pesa ipo aombe pia kairuki, st Joseph, bugando mambo yatamnyookea tuu😞
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
10,891
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
10,891 2,000
Udom waliokuwa na bahati zao 1.7 walipata, hapo private mbona anakwenda bila shida tatizo ada tu.
Ila kuna kcmc,st john ada zao nafuu.
Ila asiogope aombe kote kote muhas, udom, udsm, kcmc, st john hawezi jua bahati yake.
Kama pesa ipo aombe pia kairuki, st Joseph, bugando mambo yatamnyookea tuu
Kwa hiyo udom hakuna mwenye one ya nane aliyepata

Vipi kuhusu udsm , yaan mi naulizia hivyo viwili kama kuna mwenye one ya nane aliyepata !
 
kissange

kissange

Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
47
Points
125
kissange

kissange

Member
Joined Nov 21, 2015
47 125
Kwa hiyo udom hakuna mwenye one ya nane aliyepata
Vipi kuhusu udsm , yaan mi naulizia hivyo viwili kama kuna mwenye one ya nane aliyepata !
Sina hakika ila nahisi udsm zipo nyingi, maana udsm walianza kudahili ilikuwa ni raundi ya nne kipindi watu wengi walikuwa tayari wameshadahiliwa vyuo tofauti tofauti, kwahiyo walichokuwa wanafanya ilikuwa kukusanya wanafunzi wa PCB ambao awali walikosa vyuo.. Nakumbuka walitoa tangazo kabisa kusisitiza watu wa pcb ku apply sasa kwa mantiki hiyo nahisi waliokuwa na hizo 1.8 walipata nafasi ingawa sina hakika
Hapo muhimu ajaribu bahati mbona kama bahati yake ipo hata muhas anaweza pata, sikuhizi bahati tu
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
10,891
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
10,891 2,000
Sina hakika ila nahisi udsm zipo nyingi, maana udsm walianza kudahili ilikuwa ni raundi ya nne kipindi watu wengi walikuwa tayari wameshadahiliwa vyuo tofauti tofauti, kwahiyo walichokuwa wanafanya ilikuwa kukusanya wanafunzi wa PCB ambao awali walikosa vyuo.. Nakumbuka walitoa tangazo kabisa kusisitiza watu wa pcb ku apply sasa kwa mantiki hiyo nahisi waliokuwa na hizo 1.8 walipata nafasi ingawa sina hakika
Hapo muhimu ajaribu bahati mbona kama bahati yake ipo hata muhas anaweza pata, sikuhizi bahati tu
So bahati ndo ina matter huko tz duuh hatari sana

Nafikiria uwezekano wa yeye kupata full funded scholarship huku

Ila naogopa anaweza badilika tabia
 
H

hadidurejea

Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
48
Points
125
H

hadidurejea

Member
Joined Jun 19, 2019
48 125
Hii elimu yetu hii.

Yaani BAM na G/ S zilikuwaga ni S na F tu.

Leo hii zinakuwa na grades A- F , bado mitoto inapata D- F ya G/S ???? Pambavu kabisa.

Ukipata kuanzia D- F ya G/S kama ni mwanangu nakutoa ZAWADi au nakuuza kabisa.

Ndio maana inaitwa General Studies- it is all about General knowledge. Huitaji kufundishwa wala kujiandaa na somo hili. Unaingia tu kujibu mtihani.

Mtu unapata D-F ya G/S baada ya kuwa shuleni miaka 13 maana yake hujitambui.

Nafikiri NECTA waweke na Grade A na F tu kwa GS na once you get F tayari ni Div 3/4.

Unapata D-F ya GS bado unataka uajiriwe wakati General knowledge huna.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
11,249
Points
2,000
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
11,249 2,000
Jee shule za serikali zimefua dafu dhidi ya zile za private?
Nafasi ya shule za Geita ikoje?
Tunalo tatizo kubwa kwenye elimu yetu, wanafunzi waliomaliza la saba mwaka jana walikuwa 943,318 na waliofaulu form six 2019 wako 79,770 hivyo basi watoto wanaomaliza la saba ni chini ya 8% ndio hufaulu form six, kama ni kweli tusitegemee kuendelea hata siku moja, tuwaache tu watoto wetu wachunge ngombe na kuolewa.
 
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
1,033
Points
2,000
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
1,033 2,000
Hii elimu yetu hii.

Yaani BAM na G/ S zilikuwaga ni S na F tu.

Leo hii zinakuwa na grades A- F , bado mitoto inapata D- F ya G/S ???? Pambavu kabisa.

Ukipata kuanzia D- F ya G/S kama ni mwanangu nakutoa ZAWADi au nakuuza kabisa.

Ndio maana inaitwa General Studies- it is all about General knowledge. Huitaji kufundishwa wala kujiandaa na somo hili. Unaingia tu kujibu mtihani.

Mtu unapata D-F ya G/S baada ya kuwa shuleni miaka 13 maana yake hujitambui.

Nafikiri NECTA waweke na Grade A na F tu kwa GS na once you get F tayari ni Div 3/4.

Unapata D-F ya GS bado unataka uajiriwe wakati General knowledge huna.
Mtihani wa GS ushawahi fanya au unaongea tuu
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
5,679
Points
2,000
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
5,679 2,000
We nawe umeangalia sayansi Tu Kwanza kuna wawili kamugisha na benius.

Vip kuhusu arts humuoni Paula lujwangana,elibariki baliyanga

Biashara je

We majina ya nshomile huyafahamu ?



Kwanza umesahau Antony mulokozi TO mwaka Jana form six?
Fuatilia ma T.O wa miaka 5 nyuma alafu uniletee summary hapa
All in all Kilimanjaro Ni ngome ya elimu tangu Uhuru
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top