Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo ya form 4 2011...katibu mkuu balaza la mitihani amelidanganya taifa kuhusu ufaulu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Feb 13, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    nimekuwa nikifuatilia matokeo ya matokeo ya shule nyingi lakini cha kushangaza siku matokeo yanatangazwa katibu mkuu balaza la mitihani alisema kiwango cha kufaulu kimeongezeka ukilinganisha na mwaka jana na mwaka juzi.........hivi tuweni wa kweli mimi sijaona kiwango chochote kimeongezeka mimi naona ni matokeo ni mabaya kuliko miaka yote........
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    weka data zako basi tujadili.
     
  3. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    Kwel bwana kwa kadri miaka inavyozd songa mbele ndvyo matokeo ya form iv yanazd kuwa mabaya sana tena sana.
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mi naona tu waliopata zerooooooooos wanaongezeka hasa katika hizo shule za kata, aka yeboyebo, tusibishane kwa hili, kama vipi nenda site yao necta au moe.......ni masikitiko, ni aibu kwa taifa. Propaganda tu shule zimeongezeka, lakini zinatoa nini? Zerooooooooos na four chache.... Pole kwa taifa.
     
  5. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kutokana na data za haki elimu kwa njia ya mlimani tv waliofauli divI-divIII ni taribani 9% ambapo mwaka jana ilikuwa 12%. Hatutafika kamwe. Wengi wa watanzania wanaosoma sasa tunapewa bora elimu ili tuweze kutawaliwa zaidi na fikra duni zetu. Hili ni bomu litakuja kulipuka tu.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Div 1-3=9.98%
    Div 4=46%
    Div 0=53%
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,707
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    ukifeli wewe, wengine wamefaulu. Shule ya kata yetu, mwaka jana walikuwa na div iii=1, mwaka huu zimekuwa div iii=7. matokeo yamepanda au yameshuka?
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,387
    Likes Received: 2,284
    Trophy Points: 280

    zero je?
     
  9. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaonaje ukawa wewe Katibu wa Necta ili utupe taarifa sahihi!
     
Loading...