Tetesi: Matokeo ya CO mwaka wa pili yashikiliwa NACTE Tanzania nzima

Avriel

JF-Expert Member
Jun 25, 2017
4,378
2,000
Utaratibu umeshatangazwa na lini mtihani utarudiwa ....
 

Attachments

  • File size
    872.4 KB
    Views
    6

Avriel

JF-Expert Member
Jun 25, 2017
4,378
2,000
Taarifa rasmi ni kwamba matokeo ya mwaka wa pili ya udaktari CO yameshikiliwa NACTE kwa vyuo vyote vya afya baada ya kusemekana paper kuvuja Tanzania nzima pamoja na marking scheme kupelekea GPA kuwa juu mnoo!
Yaaan madogo wangekuwa washachomoka!
Maoni yangu serikali KWANZA ibaini chuo kilichovujisha mitihani itakuwa poa sana na kukifungia kabisaa!
Mitihani haijavujishwa na vyuo kwakuwa kwa level 5&6 mitihani na marking scheme hailetwi vyuoni isipokuwa level 4.
Tayari Wizara kwa maelekezo ya Nacte wameshakaa vikao vyao na wametoa taarifa ya kurudiwa kwa mitihani kuanzia January 2022 wakati wa mitihani ya supplementaries ikiendelea.
 

trigeminal

JF-Expert Member
Jan 9, 2015
1,793
2,000
Vilaza bila kuiba paper hawatoboi, hawa ndo wanakuja kutusumbua wanaprescribe ampiclox asubuhi mpaka jioni hamna dawa nyingine wanajua
 

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
3,221
2,000
Hii kada ilikuwa inaheshimika sana zamani lakini siku hizi magumashi anajipenyeza kabisa na kumaliza tena MD kabisa wakati zamani ukisoma PCB tu usipokaa vizuri unakuwa mwehu.
Mimi ni mhenga. Tukiwa pale KHS mwenzetu mmoja alitaka kuhifadhi kile kitabu cha Biology kilichoandikwa na Vines and Reeds. Matokeo yake akili zilifyatuka akawa chizi kabisa. Hili ni kweli tupu na Mungu anisaidie.
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,767
2,000
Mimi ni mhenga. Tukiwa pale KHS mwenzetu mmoja alitaka kuhifadhi kile kitabu cha Biology kilichoandikwa na Vines and Reeds. Matokeo yake akili zilifyatuka akawa chizi kabisa. Hili ni kweli tupu na Mungu anisaidie.
Mkate volume 1 and two sii mchezo. Siku hizi vijana wa madesa na biological science, too simplified wanaenda muhimbili na wanatoboa😀😀😀
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom