Matokeo ya bodi ya wagavi -psptb november 2012 yale yaliyochelewa kutoka yametoka


Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
ambao wanafanya mitihani ya bodi ya WAGAVI (PSPTB) ya matokeo ya NOVEMBER 2012 ndio yametoka kwa maelezo zaidi tembelea website yao
ucheki kwa wewe uliyefanya hiyo mitihani unaweza kumjulisha na jamaa au rafiki yako ambaye unalifanya pia

EXAMINATION RESULTS NOVEMBER, 2012 GO TO DOWNLOADS
PSPTB
CC tindikalikali
 
M

Mugaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
399
Likes
56
Points
45
M

Mugaga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
399 56 45
Tunashukuru mkuu,nataka nianze kufanya P1 this november ila sitaki kufanya review classes,any materials from any one au namna gani naweza kupata materials?natanguliza shuktani.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
Tunashukuru mkuu,nataka nianze kufanya P1 this november ila sitaki kufanya review classes,any materials from any one au namna gani naweza kupata materials?natanguliza shuktani.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
unaweza piga kama private bila review class na materials muhimu SYLLABUS ya bodi ambayo inakupa muongozo wa nini cha kusoma..
syllabus inauzwa -Tsh 4500/- pia wana vitabu vyao vya mitihani na mannual wanauza pale bodi hivyo navyo wanauza
kuna vitu vingi vinapatikana kwenye internet kama una vihitaji MIE nimefanya mwaka jana PI kama private na nimefaulu masomo yote...
some of reference ambazo pia online zinapatikana kwa baadhi ya kozi ni kama
lawa of contracts unaweza download hapa https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-of-contract-act-ya-tanzania.html#post5157155
pia hapa unaweza pata ACT na regulations za PSPTB..PSPTB
unaweza ukatafuta notice za BUSINNESS LAW
SOMO kama managerial economics kwenye syllabus wameweka reference ambazo kuna vitabu unaweza kuvipata kwenye bookshop mahala ulipo
kwa hiyo unaweza ukasoma na ukafaulu unaweza fuata huu ushauri
regards
 
M

Mugaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
399
Likes
56
Points
45
M

Mugaga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
399 56 45
Wa kukaya Maganga Mkweli ahsante sana,umenisaidia sana hapo kaka kazi kwangu,nataka niingie novemba hii.Shukrani kaka.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,651
Members 490,095
Posts 30,456,080