Matokeo, tusisubiri tume wakuu


K

kujwalile

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
3
K

kujwalile

Member
Joined Nov 1, 2010
5 0 3
nawasalimuni; imebidi niache ubishi nijiunge; matokeo haya hayafai kusubiri.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
karibu...unakuja wakati wa ushindi?
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
karibu sana, na kama ni wa kambi ya upinzani(ccm) , rudi kundini jaa vazi la kazi(la chadema) chama tawala
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
ulikosa uhondo muda mrefu; jiunge na mabadiliko
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Karibu katika familia hii ya mzee JF. Kumbuka humu ndani watoto wengi ni baba mmoja. Dr. anaweza!
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Chama Cha Majambazi wanaogopa kuwa wapinzani khe khe khe wawaulize wenzao wanaposhindwa hukubali matokeo. Wapi matokeo au wanagonja kupikwa? Walipa kodi wa nchi hii hawadanganyiki tena.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
karibu sana, na kama ni wa kambi ya upinzani(ccm) , rudi kundini jaa vazi la kazi(la chadema) chama tawala
Hhahahahahahah! Hapo kwenye bluu nimecheka kwa sauti...!!! Ama kweli neema imefuliwa. CCM wamesahau kwamba wapiga kura wa sasa hivi ni wale waliozaliwa miaka ya katikati ya 80 na kuendelea, hawaijui TANU. Na wengi wao ni wale walizaliwa mwishoni mwa miaka ya 80 na mwanzoni mwa miaka ya 90...Hao hata CCM kwao sio kitu. Ni kizazi kipya kinachoangalia ubora wa kiongozi bila kujali anatoka chama gani cha siasa!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,387
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,387 2,455 280
nawasalimuni; imebidi niache ubishi nijiunge; matokeo haya hayafai kusubiri.
Tume kazi yake ni kama megaphone tu kwa sababu matokeo yanabandikwa kwenye kila kituo na namna ya kujumlisha ni moja tu, hakuna namna nyingine. Hivyo ushindi utashangiliwa tu mara matokeo yanapobandikwa kwenye kila kituo cha kupigia kura.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,387
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,387 2,455 280
Chama Cha Majambazi wanaogopa kuwa wapinzani khe khe khe wawaulize wenzao wanaposhindwa hukubali matokeo. Wapi matokeo au wanagonja kupikwa? Walipa kodi wa nchi hii hawadanganyiki tena.
Watapikaje wakati yamebandikwa vituoni na wapinzani wanafanya kazi ya kujumlisha? Kama watapika, kabla ya kuiva tu ni kupiga teke hilo sufuria!!
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Maribu mshirika Mimi najiandaa kwenda kuchukua jimbo la Tunduru kaskazi 2015,, nipeni tough jamani
 
M

manchesterunit

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

manchesterunit

New Member
Joined Nov 1, 2010
1 0 0
nawasalimuni; imebidi niache ubishi nijiunge; matokeo haya hayafai kusubiri.
naitaji matokeo ya Jimbo la Ubungo,Kawe na iringa mjini final.pia kuna tetesi kuwa mbowe jimbo la hai ameangushwa.je kweli?
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hata hivyo unakaribishwa. Ila siku nyingine jiunge mapema. Wenzako tulishakuwa na viona mbali
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228