Matokeo SUA Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo SUA Morogoro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Capital, Oct 31, 2010.

  1. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 981
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Yafuatayo ni matokeo ya kura YA Urais iliyopigwa katika Campus ya SUA (Main) kwa vyama viwili muhimu

    GUEST WING A
    CHADEMA= 44
    CCM = 44

    GUESTWING B
    CHADEMA = 64
    CCM = 56

    MULT-PURPOSE HALL A
    CHADEMA = 54
    CCM = 31

    MULTI-PURPOSE HALL B
    CHADEMA = 62
    CCM = 50

    MULTI-PURPOSE HALL C
    CHADEMA = 64
    CCM = 47

    Nawasilisha wakuu
     
  2. k

    kilimajoy Senior Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunakwenda jamaaniiiii.................yaani hapa natamani ningekua Tz nikawa najimwaga mtaani tuu kushangilia...Dr wa ukweli nchi ni yako!
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Shukrani kwa matokeo Capital, unaweza kutuhabarisha haya ni matokeo ya Urais, ubunge au udiwani?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Aya ndo maeneo CCM inabidi waambulie Zero.
    Ata Bukoba vijijini wanawashinda
     
  5. R

    Rugemeleza Verified User

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru lakini niltegema watu wa SUA watupe ushindi mnono kuliko huu.
     
  6. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashukuru kwa taarifa mkuu.
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana tunajua hapo wasomi wako nyumbani maana walinyimwa nafasi
     
  8. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 981
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Hizi zimepigwa na wanavijiji wanaozunguka campus (Waluguru). Si mnjuwa watoto wa wakulima wamefunga? Hawajapata nauli ya kuja kutimiza haki yao.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Cadema juuuuuuuuuu
    mapinduzi daimaaaaaa
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 81,544
    Likes Received: 43,302
    Trophy Points: 280
    Supu ya kuwalisha CCM karibu inaiva halafu tutamwuliza JK hivi ni akina nani hao aliosema ......."absolutely ridiculous.........."
     
  11. mudushi

    mudushi Senior Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    SUA bwana hata vijijini mnashindwa na wakulima. Kweli mnamendea nafasi za uwazili km msola, na kombani. changamkeni nchi inarudi mikononi mwa wananchi
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kuona kukubalika kwa mgombea angalia sana katikamaeneo ya maelites wa jamii husika. Chuo kikuu cha dar es salaam pale mfano, CCM haina chao, ubungo, Sua na kadhalika.CCM hushinda sio kwa sababu wanafaa ni kwasababu majority ya wapiga kura hawaelewi mambo.

    Mwaka huu CCM tupa kuleeeeeeeeeeee!!
     
Loading...