Matokeo sahihi ya urais b/f kuchakachuliwa


J

Jembe_Ulaya

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
160
Likes
23
Points
35
J

Jembe_Ulaya

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
160 23 35
tathmini ya uchaguzi mkuu mwaka huu wa 2010regional # of voters voters to vote kikwete lipumbaslaarungwepetermugahywa total winner by regionalarusha 831,827.00 540,687.55 179,240.00 10,814.00 349,011.00 220.00 500.00 902.00 540,687.00 slaa dar es salaam 1,786,290.00 1,161,088.50 464,435.40 104,497.97 580,544.25 3,000.00 5,500.00 3,110.00 1,161,087.62 slaa dodoma 1,032,372.00 671,041.80 416,045.92 26,841.67 221,443.79 2,000.00 2,000.00 2,710.00 671,041.38 kikwete iringa 921,054.00 598,685.10 239,474.04 11,973.70 341,250.51 1,986.00 2,100.00 1,900.00 598,684.25 slaa kagera 1,155,770.00 751,250.50 308,012.71 7,512.51 428,212.79 2,000.00 2,512.00 3,000.00 751,250.00 slaa kigoma 768,797.00 499,718.05 264,850.57 134,923.87 94,946.43 1,997.00 1,560.00 1,440.00 499,717.87 kikwete kilimanjaro 912,542.00 593,152.30 166,082.64 5,931.52 415,206.61 1,930.00 2,000.00 2,001.00 593,151.78 slaa lindi 508,193.00 330,325.45 188,285.51 109,007.40 32,032.00 200.00 300.00 500.00 330,324.91 kikwete manyara 634,065.00 412,142.25 98,914.14 4,121.42 304,985.27 2,000.00 121.00 2,000.00 412,141.83 slaa mara 813,330.00 528,664.50 200,892.51 10,573.29 315,198.00 1,405.00 500.00 95.00 528,663.80 slaa mbeya 1,275,389.00 829,002.85 265,280.91 24,870.09 530,561.82 8,000.00 200.00 90.00 829,002.82 slaa morogoro 1,122,583.00 729,678.95 496,181.69 145,935.79 80,264.68 500.00 600.00 6,196.00 729,678.16 kikwete mtwara 731,444.00 475,438.60 247,228.07 180,666.67 38,035.09 8,500.00 750.00 258.00 475,437.83 kikwete mwanza 1,659,641.00 1,078,766.65 409,931.33 21,575.33 636,472.32 2,000.00 787.00 8,000.00 1,078,765.98 slaa pwani 562,373.00 365,542.45 201,048.35 109,662.74 51,175.94 655.00 1,500.00 1,500.00 365,542.03 kikwete rukwa 668,817.00 434,731.05 239,102.08 18,790.00 174,500.00 350.00 1,542.00 446.00 434,730.08 kikwete ruvuma 710,579.00 461,876.35 318,694.68 25,454.00 116,727.00 245.00 500.00 255.00 461,875.68 kikwete shinyanga 1,650,632.00 1,072,910.80 343,331.46 25,450.00 697,392.02 1,200.00 1,450.00 4,087.00 1,072,910.48 slaa singida 668,697.00 434,653.05 226,019.59 12,500.00 195,593.00 520.00 8.00 12.00 434,652.59 kikwete tabora 1,000,091.00 650,059.15 273,024.84 162,514.79 213,519.00 250.00 700.00 50.00 650,058.63 kikwete tanga 1,031,239.00 670,305.35 375,371.00 201,091.61 90,842.00 1,200.00 1,412.00 400.00 670,316.60 kikwete 20,445,725.00 13,289,721.25 5,921,447.41 1,354,708.36 5,907,913.52 40,158.00 26,542.00 38,952.00 13,289,721.29 %44.5610.1944.450.300.200.29 100.00
 

Attachments:

Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
Mku ungeipanga vizuri hii habari ili tuione au iweke kwenye excell na kisha iufanye attachment
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Ilishapita hapa na kujadiliwa sana, ikaonekana ni fake (Imepikwa)
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Hii ni zaidi ya kuwa HABARI NYETI kwa taifa letu. Kwa kuwa inaoneka kuopolewa mahala na wenye uchungu na maslahi ya taifa, acha data tukazipange wenyewe mzee kabla mjadala hajaanza hapa ya KUFA MTU. Na bado, wazee kazipakueni zaidi huko.
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
hivi ya matokeo kayapata wapi atupe source halafu ayapange kwenye jedwali si kama alivyofanya kwani itamchukua mtu muda mrefu kuelewa kilichoandikwa
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
Wazushi wakubwa. Mmezoea kupika habari, kusema kuwa CHADEMA walishinda urais ni UONGO usio na aibu kwa sababu CHADEMA wana wabunge wangapi ukilinganisha na CCM? Halafu kwenye urais ndipo washinde??? Acheni unafiki. Dr. Slaa anajua wazi kwamba ushindi wa rais hauwezi kupingwa mahakamani kwa mujibu wa katiba iliyopo ndiyo maana anapika uongo wa aina hii kwa sababu hakuna mahali atakapoitwa atoe ushahidi alionao. Ni bingwa (narudia) wa kutunga uongo. Alipokuwa kule Mwanza aliongopa kuwa kuna kontena limekamatwa Tunduma likiwa na kura za CCM. Alipotakiwa kuthibitisha akajibu kuwa AMESIKIA. Huyu ndiye mnasema anafaa kuwa rais wa nchi??? Padri mzima anasema uongo wakati anajua fika kuwa ni dhambi!!!! You people are not serious. Na nyie na akili zenu mnakaa vijiweni mnasema alishinda urais!!! Wabunge 53 kulinganisha na 251 wa CCM halafu ashinde urais, jamani akili ya kawaida tu inatosha kusoma uongo huu. Halafu kumsusia rais ni directing hostility to a wrong person. Wao mbaya wao ni NEC na siyo rais, walisusa kwa kitu gani. Ona sasa wameanza kuumbuana wenyewe, na M/kiti wao anaanza ooh, fulani alikuwa mgonjwa, ooooh, fulani hakuwepo Dodoma. Mwongo, mbona tulikuwa nao kule Rose Garden Bar. Uongo utawachoma moto siku ya kiama, kuweni serious CHADEMA. Mnatakiwa kukomaa kisiasa.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Mnataka kutuaminisha kuwa hayo yalikuwa matokeo? Yametolewa na nani? sasa yatatusaidia nini?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Wazushi wakubwa. Mmezoea kupika habari, kusema kuwa CHADEMA walishinda urais ni UONGO usio na aibu kwa sababu CHADEMA wana wabunge wangapi ukilinganisha na CCM? Halafu kwenye urais ndipo washinde??? Acheni unafiki. Dr. Slaa anajua wazi kwamba ushindi wa rais hauwezi kupingwa mahakamani kwa mujibu wa katiba iliyopo ndiyo maana anapika uongo wa aina hii kwa sababu hakuna mahali atakapoitwa atoe ushahidi alionao. Ni bingwa (narudia) wa kutunga uongo. Alipokuwa kule Mwanza aliongopa kuwa kuna kontena limekamatwa Tunduma likiwa na kura za CCM. Alipotakiwa kuthibitisha akajibu kuwa AMESIKIA. Huyu ndiye mnasema anafaa kuwa rais wa nchi??? Padri mzima anasema uongo wakati anajua fika kuwa ni dhambi!!!! You people are not serious. Na nyie na akili zenu mnakaa vijiweni mnasema alishinda urais!!! Wabunge 53 kulinganisha na 251 wa CCM halafu ashinde urais, jamani akili ya kawaida tu inatosha kusoma uongo huu. Halafu kumsusia rais ni directing hostility to a wrong person. Wao mbaya wao ni NEC na siyo rais, walisusa kwa kitu gani. Ona sasa wameanza kuumbuana wenyewe, na M/kiti wao anaanza ooh, fulani alikuwa mgonjwa, ooooh, fulani hakuwepo Dodoma. Mwongo, mbona tulikuwa nao kule Rose Garden Bar. Uongo utawachoma moto siku ya kiama, kuweni serious CHADEMA. Mnatakiwa kukomaa kisiasa.
Mzee Kibiongo mbona mapovu yanakutoka hivyo? Wewe jenga hoja tu!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
630,566
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 630,566 280
Yaani JK alishinda kwa kura 13, 534 tu...................hiyo bado hatujamulika uchakachuaji ambao hizi takwimu zimeshinda kuuthibiti.................Kweli JK hakustahili kuwa Raisi wetu..............................
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mkuu iedit vizuri au omba mods wakupangie safi!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
KWA MAANA HIYO HEBU TUPATIE MATOKEO YA URAIS 1995....! then tulinganishe
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Mzee Kibiongo mbona mapovu yanakutoka hivyo? Wewe jenga hoja tu!!!!
Mzee Kibiongo huamini, basi habari ndio hiyo. NEC CHAKACHUAS.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Wazushi wakubwa. Mmezoea kupika habari, kusema kuwa CHADEMA walishinda urais ni UONGO usio na aibu kwa sababu CHADEMA wana wabunge wangapi ukilinganisha na CCM? Halafu kwenye urais ndipo washinde??? Acheni unafiki. Dr. Slaa anajua wazi kwamba ushindi wa rais hauwezi kupingwa mahakamani kwa mujibu wa katiba iliyopo ndiyo maana anapika uongo wa aina hii kwa sababu hakuna mahali atakapoitwa atoe ushahidi alionao. Ni bingwa (narudia) wa kutunga uongo. Alipokuwa kule Mwanza aliongopa kuwa kuna kontena limekamatwa Tunduma likiwa na kura za CCM. Alipotakiwa kuthibitisha akajibu kuwa AMESIKIA. Huyu ndiye mnasema anafaa kuwa rais wa nchi??? Padri mzima anasema uongo wakati anajua fika kuwa ni dhambi!!!! You people are not serious. Na nyie na akili zenu mnakaa vijiweni mnasema alishinda urais!!! Wabunge 53 kulinganisha na 251 wa CCM halafu ashinde urais, jamani akili ya kawaida tu inatosha kusoma uongo huu. Halafu kumsusia rais ni directing hostility to a wrong person. Wao mbaya wao ni NEC na siyo rais, walisusa kwa kitu gani. Ona sasa wameanza kuumbuana wenyewe, na M/kiti wao anaanza ooh, fulani alikuwa mgonjwa, ooooh, fulani hakuwepo Dodoma. Mwongo, mbona tulikuwa nao kule Rose Garden Bar. Uongo utawachoma moto siku ya kiama, kuweni serious CHADEMA. Mnatakiwa kukomaa kisiasa.
Wewe ndiye mwenyekiti wa kamati ya uchakachuaji nini!! Naona umeandika porojo tu. Sioni point hapa. Unazungumzia idadi kubwa ya wabunge wa ccm as if ni matokeo ya uhakika yasiyotiliwa shaka. Yapo majimbo mengi sana ambayo ushindi wa ccm ulilazimishwa tu kwa kuchachua. Wananchi wangesimama kidete kama walivyofanya majimbo ya ilemela, nyamagana, arusha mjini, mbeya mjini, iringa mjini na ubungo, mngekiona cha mtema kuni pamoja na mafisadi wako. Huoni hata aibu kujivunia ushindi wa kijambazi!!! Loooooo!, pole sana. Kwa namna ulivyoandika inaonekana wewe ni fisadi.
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
141
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 141 160
Nimetazama tofauti ya kikwete na slaa nikapata 13,533.89. Desimali kwenye kura zilizopigwa zinamaanisha nini? :embarrassed:
 
K

kigumu twawala

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
50
Likes
1
Points
0
K

kigumu twawala

Member
Joined Nov 23, 2010
50 1 0
Wazushi wakubwa. Mmezoea kupika habari, kusema kuwa CHADEMA walishinda urais ni UONGO usio na aibu kwa sababu CHADEMA wana wabunge wangapi ukilinganisha na CCM? Halafu kwenye urais ndipo washinde??? Acheni unafiki. Dr. Slaa anajua wazi kwamba ushindi wa rais hauwezi kupingwa mahakamani kwa mujibu wa katiba iliyopo ndiyo maana anapika uongo wa aina hii kwa sababu hakuna mahali atakapoitwa atoe ushahidi alionao. Ni bingwa (narudia) wa kutunga uongo. Alipokuwa kule Mwanza aliongopa kuwa kuna kontena limekamatwa Tunduma likiwa na kura za CCM. Alipotakiwa kuthibitisha akajibu kuwa AMESIKIA. Huyu ndiye mnasema anafaa kuwa rais wa nchi??? Padri mzima anasema uongo wakati anajua fika kuwa ni dhambi!!!! You people are not serious. Na nyie na akili zenu mnakaa vijiweni mnasema alishinda urais!!! Wabunge 53 kulinganisha na 251 wa CCM halafu ashinde urais, jamani akili ya kawaida tu inatosha kusoma uongo huu. Halafu kumsusia rais ni directing hostility to a wrong person. Wao mbaya wao ni NEC na siyo rais, walisusa kwa kitu gani. Ona sasa wameanza kuumbuana wenyewe, na M/kiti wao anaanza ooh, fulani alikuwa mgonjwa, ooooh, fulani hakuwepo Dodoma. Mwongo, mbona tulikuwa nao kule Rose Garden Bar. Uongo utawachoma moto siku ya kiama, kuweni serious CHADEMA. Mnatakiwa kukomaa kisiasa.
Nikusaidie kidogo tu, zama zile za kutumia propoganda alizo wafundisha mrema zimeisha. tatizo hapa ni kuchakachuliwa matokeo, sawa ndugu. Ukisha chakachua matokeo unashindwa kupata idadi hiyo ya wabunge na namba hizo zilizo kupa ushindi /Fikiri, tafakari tumia akili halafu urudi upya, sawa ndugu. Halafu ukimaliza shule uwe hata basi unajiendeleza kidogo kwakusoma ili kwenda na wakati. Bado tu mnatumia staili ileile badilisheni hata mitaala iende na wakati tunawastukia haitakiwi iwe hivyo. Kazi kwelikwei wanaita undercover agent au?l.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,973
Likes
1,383
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,973 1,383 280
hello Mbona hakuna Zenji??

Anyway tunasubiri Chadema waje na ushahidi wauweke hadharani then tusikilizie mapigo.

Chadema hurry up, we are waiting. tumechoka na mafisadi

CHADEMA wakilalamika bila kuweka mambo hadharani ni kazi bure, wananchi wengi wanauliza.

CHADEMA ikiweka mambo hadharani, hiyo itakuwa ni pigo kwa NEC na wananchi watapata mwamko wa kudai tume huru. Pia Elezeni masanduku ya kura za wizi yaliyokamatwa ambayo yako polisi na kasoro zote.
 
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,465
Likes
563
Points
280
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,465 563 280
Mzee mwenzangu umechemsha wewe mwenyewe unahuakika kama kikwete kashinda?
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Mbona idadi ya kura zina decimali, hii haiwezekani. Uchakachuaji ndani ya mchakachuo. Hongera mtoa mada kwa kujifurahisha siku ya leo, nafikiri sasa moyo wako baridi, umeridhika. Good night!!!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,856
Likes
1,333
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,856 1,333 280
JEMBE ULAYA hii thread ilishajadiliwa na kuonekana ni fake mwanzoni mwa Nov. ulipojiunga kwanza neno Voters to vote ni waliotegemewa kupiga kura / km watapiga kura pia waliojiandikisha ni 20,445,725.00 watakaopiga kura 13,289,721.25 waliopiga kura kwa mujibu wa Tume ni 8,000,000 halafu chati hiyo haikuwa na kura zilizoharibika, pia hakuna idadi ya wapiga kura utakaowahesabu kwa decimal mwisho kura za Visiwani hazikuonyeshwa, kwa hiyo ulipochota Data hizo walishazileta ninachokuomba leta hizo zilizoibiwa zinazoonyesha Wabunge wa CCM 251 waliopigiwa kura hazikuwepo za Rais toka Chama hicho
 

Forum statistics

Threads 1,236,196
Members 475,029
Posts 29,249,452