Matokeo Sahihi - kutoka vituoni


Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
613
Likes
10
Points
0
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
613 10 0
Wana JF

Kumekuwa na post nyingi zinazoeleza juu ya uchakachuaji uliyofanywa na CCM katika uchaguzi huu, sasa tunapoeleza kwamba data hizi si sahihi ingekuwa busara kama tungeonyesha zile ambazo ni sahihi.

Sasa ombi langu hapa jamvini ningeomba kama kuna wana JF walirekodi matokeo ya kituo alichopiga kura tungeomba kuwakilisha kituo kwa kituo, kata kwa kata na hata kujumuisha jimbo na tuweze kupata ulinganifu.
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,727
Likes
2,762
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,727 2,762 280
Wana JF

Kumekuwa na post nyingi zinazoeleza juu ya uchakachuaji uliyofanywa na CCM katika uchaguzi huu, sasa tunapoeleza kwamba data hizi si sahihi ingekuwa busara kama tungeonyesha zile ambazo ni sahihi.

Sasa ombi langu hapa jamvini ningeomba kama kuna wana JF walirekodi matokeo ya kituo alichopiga kura tungeomba kuwakilisha kituo kwa kituo, kata kwa kata na hata kujumuisha jimbo na tuweze kupata ulinganifu.
unatakiwa kwenda na wakati mzee! tazama TV LIVE KIKWETE anatangazwa kuwa mshindi! hizo data zako kaa nazo mwenyewe ebo!
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217