Matokeo mkoani Tabora - Sitta anaelekea kushinda, Prof. Lipumba hoi, Rage nae...

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Mdau wa Tabora amenipasha kuwa Sitta anaelekea kushinda kwa Kishindo Urambo mashariki, Prof. Kapuya hali yake mbaya huko Kaliua ana mchuano mkali na CHADEMA, Rage anaelekea kushinda kwa kishindo Tabora mjini, Rostam anapumulia machine ICU
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Sita sitamsahau kajijengea ofisi ya speaker kwao kwa 500mil sasa sijui asipochaguliwa kuwa speaker itabomolewa!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Mdau wa Tabora amenipasha kuwa Sitta anaelekea kushinda kwa Kishindo Urambo mashariki, Prof. Lipumba hali yake mbaya huko Kaliua ana mchuano mkali na CHADEMA, Rage anaelekea kushinda kwa kishindo Tabora mjini, Rostam anapumulia machine ICU
Hiyo yenye red kama ni kweli itakuwa safi sana.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Mdau wa Tabora amenipasha kuwa Sitta anaelekea kushinda kwa Kishindo Urambo mashariki, Prof. Lipumba hali yake mbaya huko Kaliua ana mchuano mkali na CHADEMA, Rage anaelekea kushinda kwa kishindo Tabora mjini, Rostam anapumulia machine ICU
Mfukunyuzi,
Kwa Kaliua nadhani ulikuwa unamaanisha Prof Juma Kapuya na si Lipumba.........!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Nafikir huyo ni Kapuya badala ya Lipumba............
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Mdau wa Tabora amenipasha kuwa Sitta anaelekea kushinda kwa Kishindo Urambo mashariki, Prof. Lipumba hali yake mbaya huko Kaliua ana mchuano mkali na CHADEMA, Rage anaelekea kushinda kwa kishindo Tabora mjini, Rostam anapumulia machine ICU
Oppppssss:crutch::crutch:
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Mfukunyuzi hii ya Rostam kweli!!! Naona wananchi wamechonshwa na mafisadi hawa!!!:yield:
 
G

godfrey2010

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
G

godfrey2010

Member
Joined Oct 14, 2010
6 0 0
Wakuu vipi Jimbo la mbozi magharibi?
 
G

godfrey2010

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
G

godfrey2010

Member
Joined Oct 14, 2010
6 0 0
Ubungo nini kinaendalea mpaka sasa?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Hiyo taito rekebisha kidogo manake umeandika lipumba badala ya kapuya!
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
Mdau wa Tabora amenipasha kuwa Sitta anaelekea kushinda kwa Kishindo Urambo mashariki, Prof. Kapuya hali yake mbaya huko Kaliua ana mchuano mkali na CHADEMA, Rage anaelekea kushinda kwa kishindo Tabora mjini, Rostam anapumulia machine ICU
That in red is most important of all, if at all is true!:smile-big::smile-big::smile-big:
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
Hiyo taito rekebisha kidogo manake umeandika lipumba badala ya kapuya!
Hiyo ni sawa na yale ya NEC kujidai wamekosea kuyapoteza baadhi ya majina ya wapiga kura wakati ilikuwa ni plan yao kupunguza vijana ku'vote'!
Lipumba akiiona hatamsamehe!
 
M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
Rostam must goooo!!!!! Rostam must go!!!!!!!!!
 
3

313

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
3

313

Member
Joined Nov 1, 2010
5 0 0
iringa mjini watu wamejaa ofisi za manispaa,mama mbega kagoma kutia sign
 

Forum statistics

Threads 1,252,310
Members 482,076
Posts 29,803,407