Matokeo kadhaa tuloyapata hivi punde


Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Thanks Invisible!!! CUF nao naona wanakimbiza Mwenge Tanga!!! Na kuna dalili wakafanya vizuri sana kusini pia; Lindi na Mtwara!!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Mkuu nikiangalia hiyo ya Isyesye Mbeya, CHADEMA imeua 9985 kwa 723, huko JK hatakiwi hta kutia mguu!
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
12
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 12 135
Were weraaaa.......................mabadilkooooo yajaaaaa...
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
mbona sipati kitu wandugu nishangilie USHINDI WETU JAMANI CHADEMA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Kwangu imegoma kufunguka!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Jamani mambo bado ni mazito
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
238
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 238 160
Mkuu nikiangalia hiyo ya Isyesye Mbeya, CHADEMA imeua 9985 kwa 723, huko JK hatakiwi hta kutia mguu!
Huko Mbeya Jk si ndo alipopolewa kwa mawe!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Yaani tunawaombea CUF wabinye CCM mikoa ya kusini na sisi tuwamalizie sehemu nyingine zizilizobaki...............
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Mheshimiwa invisible mmenidisable nisiweze kupata habari mpya? au hili tatizo linawapata wote?
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,181
Likes
1,613
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,181 1,613 280
Yaani leo na wiki hii yote traffic ya hapa JF itakuwa balaa

There are currently 10545 users online. 1296 members and 9249 guests
Most users ever online was 10,545, Today at 12:40 PM.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,154
Likes
4,009
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,154 4,009 280
habari njema kwetu sisi wapenda mabadiliko
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
613
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 613 280
Mheshimiwa invisible mmenidisable nisiweze kupata habari mpya? au hili tatizo linawapata wote?
Yaani leo na wiki hii yote traffic ya hapa JF itakuwa balaa

There are currently 10545 users online. 1296 members and 9249 guests
Most users ever online was 10,545, Today at 12:40 PM.
Sokomoko,

Ukiangalia alichoandika Invincible hapo juu ndicho kimepelekea kufanya hivyo; that was server intensive!
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Jakaya aliwachukia watu wa Mbeya kwavile Mwandosya alichuana nae kwenye kura za maoni za kugombea Urais mwaka 2005; toka hapo aliwakalia mguu kauka watu kutoka huko hasa wanyakyusa ikawa wasipate nafasi za uongozi na vyeo kwenye serikali yake; akamteua kibaraka aliyeshindwa ubunge Kyela kuwa mkuu wa mkoa ili awathibiti hao aliodhani ni wapinzani wake, lakini mtu wake mpaka sasa hajafanikiwa kukamilisha yale aliyotumwa!! Kwavile wameumizwa na huyu mkwere miaka mitano iliyopita hawaoni sababu ya kujipendekeza kwa huyu bwana hata kama ataiba kura na kutawala miaka mingine mitano; wakotayari hata kuhamia Malawi mpaka huyu jamaa atakapoondoka!! Habari ndio hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193