Matokeo haya unaweza kusoma kozi ya Clinical Medicine?

Micky02

New Member
Jul 13, 2021
1
20
Ninamdogo Wangu Amemaliza Form six Amesoma CBG lakini Matokeo yake ni kama ifuatavyo
Chem:E
Bios:E
Geog D
Bam:E
Gs:E

Amekosa sifa zakwenda chuo kikuu so inabidi akasome diploma na Muhusika Anapenda kusoma course ya Clinical Medicine so Binafsi sinauelewa juu ya vyuo vya sayansi Naombeni mnisaidie ushauri ni vyuo gani vya serikali vya sayansi ambavyo ni Vizuri naweza kumfanyia Aplication Maana Muhusika yupo jeshini kwa mujibu wa sheria.

Natanguliza shukrani wadau.
 

Komando kipen

Member
Jul 13, 2021
12
45
Ninamdogo Wangu Amemaliza Form six Amesoma CBG lakini Matokeo yake ni kama ifuatavyo
Chem:E
Bios:E
Geog D
Bam:E
Gs:E

Amekosa sifa zakwenda chuo kikuu so inabidi akasome diploma na Muhusika Anapenda kusoma course ya Clinical Medicine so Binafsi sinauelewa juu ya vyuo vya sayansi Naombeni mnisaidie ushauri ni vyuo gani vya serikali vya sayansi ambavyo ni Vizuri naweza kumfanyia Aplication Maana Muhusika yupo jeshini kwa mujibu wa sheria.

Natanguliza shukrani wadau.
Form 4 alipate maana kinatumika cheti Cha form 4
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom