Matokeo arusha mjini


kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
Kuna tetesi kuwa batilda buriani ametangazwa mshini watu washerehekea barabara zafungwa walioko maeneo ya clock tower watuhabarishe nasikia watu wamejikusanya kwenye jengo la manispaa
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
eeh!?......!
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
It cant be!
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,831
Likes
5,132
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,831 5,132 280
Nimezungumza hna rafiki yangu ambaye pia ni mwenyekiti wa CHADEMA mkoa akanithibitishia kuwa CHADEMA na Godbless Lema ndo wameshinda.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Kuna tetesi kuwa batilda buriani ametangazwa mshini watu washerehekea barabara zafungwa walioko maeneo ya clock tower watuhabarishe nasikia watu wamejikusanya kwenye jengo la manispaa
Batilda hajatangazwa mshindi amekataa kusain matokeo wakati kapoteza kata 14. Nonsens !!!!!!!!!!!
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Huu utani ....haiwezekani...Matilda kushinda..patachimbika!
 
E

ennoccent

New Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
E

ennoccent

New Member
Joined Aug 25, 2010
4 0 0
bado uwakika zaidi ingawa chadema hadi sasa inaongoza
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
sio kweli acha umbeya leta uthibitisho, chadema inaongoza kata zote
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
nimetoka kuongea na diwani mmojawapo aliyechaguliwa ananaiambia kwamba sasa hivi ndio watu wako manispaa wanasubiri kusikia nani anaongoza katika kura za ubunge. Polisi yote imehamia hapo na magari yao ya kuwasha sijui nini kinaendelea.
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Upoteze kata 14, huo ushindi utaupatia'pi tena? Pipoooooz .........
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,368
Likes
3,340
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,368 3,340 280
bado hayajatangazwa, lakini habari za awali zinasema kuwa kati ya kata 19 CHADEMA WAMECHUKUA KATA 14.
 
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2009
Messages
255
Likes
10
Points
35
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2009
255 10 35
Kuna tetesi kuwa batilda buriani ametangazwa mshini watu washerehekea barabara zafungwa walioko maeneo ya clock tower watuhabarishe nasikia watu wamejikusanya kwenye jengo la manispaa
Huyu mtu angekuwa karibu anastahili kipigo tu, hakuna haja ya kuzungumza nae. Tutakususia kuchangia maada zako hapa jf. ningekuwa na uwezo ni kukufungia kupost thread kwa miezi sita. Unataka kutuaribia Super monday yetu.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,934
Likes
725
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,934 725 280
Chadema wanaongoza mpaka sasa,comfirmed from Arusha.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,608
Likes
672
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,608 672 280
Arusha inarock babake. Acha umbea .Inaweza ikawa ya kwanza TZ kwa Chadema wengi RAHA HADI BASI
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,448
Likes
1,120
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,448 1,120 280
Kuna tetesi kuwa batilda buriani ametangazwa mshini watu washerehekea barabara zafungwa walioko maeneo ya clock tower watuhabarishe nasikia watu wamejikusanya kwenye jengo la manispaa
Acha kudanganya watu mzee sisi ndiyo tuko Arusha, Huyo mama ameshakta ticket ya Precision air kwenda zenji kwa taarifa!!!!!!!!!!
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
News kutoka ndani ya mjengo ni kwamba kuna malumbano na Batilda hataki kusign na kukubali matokeo yake
ya kuangushwa !!!!!!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,347
Likes
1,502
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,347 1,502 280
Mimi ofisi yangu iko hapa karibu na Manispaa Arusha! Hizo tetesi ni za barabarani bado wagombea wako ndani ya Manispaa sijui wanasubiri nini na huku Lema anaongoza huu ni ucheleweshaji wa matokeoo mpaka kieleweke!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,494
Likes
4,267
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,494 4,267 280
Kuna tetesi kuwa batilda buriani ametangazwa mshini watu washerehekea barabara zafungwa walioko maeneo ya clock tower watuhabarishe nasikia watu wamejikusanya kwenye jengo la manispaa

Heshima kwako Kitalolo,

Mkuu Batilda kaachwa mbali sana hawezi kubebwa hata kidogo.

CHADEMA wameshashinda kata ya Kaloleni,Themi,Kimandolu,Engutoto,Levolosi,Elerai.CCM kata ya Kati,Moshono TLP Sokoni1.Mpaka sasa CCM inameshinda kata mbili tu kata kumi zimeenda upinzani mkuu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Ati amekataa kusaini?
sometimes majina yanaponzwa. Mtu ataitwaje Buriani bana!!
haya Buriani Batilda.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Batilda hajatangazwa mshindi amekataa kusain matokeo wakati kapoteza kata 14. Nonsens !!!!!!!!!!!
Batilda kamwe hatakubali matokeo kwa sababu ..."bila ya kuwa bungeni she has no future..........at least that is what she believes...."
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241