Matiti ni mali ya nani?


mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
Linapokuja suala la matiti wanaume wengi (si wote) hunyang'anyana hati miliki ya matiti na watoto wanaonyonya hata hivyo wanawake nao kila mmoja ana mtazamo wake tofauti,, nimekuwa nikipata na kigugumizi cha mawazo kuwa nani hasa anaestahili kuwa mmiliki wa matiti, kuna mdada nilimuuliza jibu lake lilikuwa hivi "Mume wangu ndiye anamiliki matiti yangu kwa sababu mume alikuja kabla ya mtoto. Baada ya mtoto kunyonya kwa muda inakuwa zamu ya mume wangu kwani tunalala kitanda kimoja. Mtoto wangu ana access ya matiti yangu kwa muda tu wakati mume wangu ni mali yake maisha yetu yote. Matiti yangu ni kitu ambacho mume wangu huchezea na pia ni mto wake wa kulalia. Ukweli ni kwamba mume wangu hujisikia wivu kama mtoto wangu ataendelea kunyonya zaid ya muda aliopewa. Linapokuja suala la matiti yangu mume wangu huwa anachanganyikiwa, hawezi kufanya ile kitu (sex) bila matiti yangu"


Je, wewe kama ni mwanamke matiti yako ni mali ya nani? Mtoto au mume wako?
naomba msaada katika kunifahamisha hili suala jamani
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
Matiti ni mali yangu mwenyewe!!! Ninayaruhusu kutumiwa na mwingine (mtoto, mume) kulingana na mahitajio na mazingira. Full stop!!!!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Matiti ni mali yangu mwenyewe!!! Ninayaruhusu kutumiwa na mwingine (mtoto, mume) kulingana na mahitajio na mazingira. Full stop!!!!
Mama Mdogo,

Habari ya asubuhi? Hiyo red inaongea "maneno"mengi zaidi!
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
mbona yako hujasema ni mali ya nanai? kweli wewe mchakachuaji!
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
Matiti ni mali yangu mwenyewe!!! Ninayaruhusu kutumiwa na mwingine (mtoto, mume) kulingana na mahitajio na mazingira. Full stop!!!!
si mali yako hata kidogo. wewe na matiti yako wote mali ya Mungu
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
mbona yako hujasema ni mali ya nanai? kweli wewe mchakachuaji!
mie naona wote wana hati miliki bana, inategemea na mahitaji ya wakati husika
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Home of Great Thinkers.....
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,942
Likes
3,903
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,942 3,903 280
na kunokuno ni mali ya nani? mke au nyumba ndogo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
Wanawake wote habari senyu.........:hungry::hungry:....... samahani kwa hii off topic, hivi mtoto akinyonya nyonyo mnajisikia vilevile kama akinyonya baba watoto? Nauliza kwasababu sijawahi kuwasikia mkiguna kimahaba wakati watoto wakinyonya. Samahani kama nimewakwaza.:whoo::whoo::whoo:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,996
Likes
46,686
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,996 46,686 280
Another inductee in my 'what the hell' column......
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Wanawake wote habari senyu.........:hungry::hungry:....... samahani kwa hii off topic, hivi mtoto akinyonya nyonyo mnajisikia vilevile kama akinyonya baba watoto? Nauliza kwasababu sijawahi kuwasikia mkiguna kimahaba wakati watoto wakinyonya. Samahani kama nimewakwaza.:whoo::whoo::whoo:
hahhahaaaaaaaaaa hahhaaaaaaaaaaaaa....dah topic nyngne jaman mweeeeeeeeee!!!!!!
roy ebu kuja tukafanaye xpermnt nw nw...........:redfaces::redfaces::eek::eek:!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
Kweli hii ndio HOME OF GREAT THINKERS kazi kweli kweli like NN said this should go in "what the hell" column
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
hahhahaaaaaaaaaa hahhaaaaaaaaaaaaa....dah topic nyngne jaman mweeeeeeeeee!!!!!!
roy ebu kuja tukafanaye xpermnt nw nw...........:redfaces::redfaces::eek::eek:!!!!
Wewe una kesi ya kujibu. Jana ikawaje tena? Nani alikuwa anayanyonya?

matiti yangu ni mali ya babu.
Kuna mijitu itamuonea wivu babu muda si mrefu.


The Following User Says Thank You to Rose1980 For This Useful Post:
Asprin (Today)
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Wewe una kesi ya kujibu. Jana ikawaje tena? Nani alikuwa anayanyonya?

Kuna mijitu itamuonea wivu babu muda si mrefu.


The Following User Says Thank You to Rose1980 For This Useful Post:
Asprin (Today)
babu sorry jana i was bze ..hakuna aliyenyonya wala kunyonywa......
nilikuwa repoa libraly then kko
leo pia muda si mfup nasepa...
AYA MATITI YA BABU!!!!!!!!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,509
Likes
79
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,509 79 145
Je, wewe kama ni mwanamke matiti yako ni mali ya nani? Mtoto au mume wako?
naomba msaada katika kunifahamisha hili suala jamani
Mimi ni dume, hivyo sina nafasi ya kujibu...! Better I keep silent....!

mbona yako hujasema ni mali ya nanai? kweli wewe mchakachuaji!
Mbona nimewahi kumfahamu huyu mtu....! Au ndio mmiliki wa yakwako?
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,010
Likes
6,136
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,010 6,136 280
mtoto ni by product, baba ndiye mmiliki, so matiti ya baba kwa wakati husika, during breast feeding mtoto ataruhusiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,001
Members 476,289
Posts 29,339,604