Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matiti kuwasha,chuchu kuuma

Discussion in 'JF Doctor' started by Chocs, Aug 22, 2012.

  1. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Helow
    Ni nin kinasababisha matiti kuwasha na chuchu kuuma,je ni dalili za ugonjwa na kuna tiba ya tatizo hili?msaada tafadhal.
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo ni-PM tu nitawasha gari fasta nije niyatibu, unapatikana wapi?
     
  3. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    hahahahaha...stop kdn bna,nisaidie hata kwa ushaur.
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Nenda hosptali kapate ushauri na vipimo kama itaonekana ni lazima.
     
  5. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    pole dadaa,kunamijitu mingine ukiieleza juu ya matiti na chuchu brain zao zinawaruka.nenda hosp mpendwa.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,411
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hauna mimba mkuu???
    Km ni mimba yako ya kwanza, hizo ni baadhi tu ya dalili zake!!!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,809
    Likes Received: 6,551
    Trophy Points: 280
    Pole sana kuna mdada aliniambia kuwa yeye akikaribia kwenye siku zake uwasha na chuchu na zina muuma!

    Nakushauri ukawaone wataalam!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aisee madaktari wanafaidi...
    sa huyu akienda hospitali lazima dokta ashike chuchu...LOL
     
  9. C

    Caritha Senior Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maybe dalili za period
     
  10. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Yah, its tru,nimekwenda hosptal jbu n kwamba tayar ktu kimenasa,sikua nafahamu bse ths is my first time.
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dah! Hii hadith yako yaku2nga, me cjaiamini sana.
     
  12. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    utomaso mwingine unakera hii ni hadithi au aliomba msaada wa kitabibu
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hongera mama kijacho
     
  14. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilishawahi kuwasaidia wawili but needs private & confidentiality, ni ..mkuno, nipe address basi kwa msaada zaidi
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,209
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Mie nikiwa na ka small Preg ndo zinawasha na kuuma ingawa si sana .
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,051
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    Hongera sana...
     
  17. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana.
     
  18. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    santeeee.
     
  19. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2013
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu masomo ya udkari ni magumu sana hayo nndio marupurupu yao . ananialikwambia usome kilimo??
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,911
    Likes Received: 2,418
    Trophy Points: 280
    Dalili ya Preg hiyo!kama ni planned hongera kama sio......kazi unayo!
     
Loading...