Mateso ya wanyama wa Vingunguti


B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Juzi kwenye tv wakati sakata la machinjio ya Vingunguti linaelezwa niliona ng'ombe mmoja ameshindwa kusimama kwa njaa kwani ulikuwa unamwona amekonda kabisa. Nina imani na wanyama wengine huwa wanatendewa vile vile.

Kwa kweli huu ni ukatili usiopimika kuwacha wanyama na njaa kwa vile watachinjwa. Mimi nilijisikia vibaya sana sana kumwona ng'ombe yule ameshindwa hata kusimama kwa njaa.

Jee nyinyi munaotetea haki za wanyama munaona hii ni sawa? Tufanyeje ili kuzuia ukatili huu dhidi ya wanyama wasio na hatia? Ninaogopa na sisi tutapigwa laana kwa mateso haya tunayowapa wanyama.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Ni vibaya kuwaaumiza wanyama kwa njia yeyoye...
...but who said they feel what we feel?

Hi..si kusema tuumize wanyama!!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Juzi kwenye tv wakati sakata la machinjio ya Vingunguti linaelezwa niliona ng'ombe mmoja ameshindwa kusimama kwa njaa kwani ulikuwa unamwona amekonda kabisa. Nina imani na wanyama wengine huwa wanatendewa vile vile.

Kwa kweli huu ni ukatili usiopimika kuwacha wanyama na njaa kwa vile watachinjwa. Mimi nilijisikia vibaya sana sana kumwona ng'ombe yule ameshindwa hata kusimama kwa njaa.

Jee nyinyi munaotetea haki za wanyama munaona hii ni sawa? Tufanyeje ili kuzuia ukatili huu dhidi ya wanyama wasio na hatia? Ninaogopa na sisi tutapigwa laana kwa mateso haya tunayowapa wanyama.
mnada wa pugu ufungwe kwa kuwa hauna maji kwa ajiri ya wanyama wanaoletwa kuuzwa.
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
43
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 43 45
Its true na wengi wakifika pale nasikia wanakuwa wameshakufa ila wanapitishwa mlango wa nyuma. Really bad! Inaumiza sana kuona wanyama wakiteseka.Na Wakati wa kushushwa kwenye gari mmoja akikosea akaruka vibaya akashindwa kunyanyuka, basi wengine wote wanaofuata wanakuja juu yake na kinachofuata anashindwa kabisa kunyanyuka! It pains kwa kweli sipendi kuona wanyama wakiteseka especially domestic animals.
 

Forum statistics

Threads 1,236,880
Members 475,318
Posts 29,270,783