Mateja na imani yao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateja na imani yao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kessy Hamisi, Jul 13, 2012.

  1. K

    Kessy Hamisi Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    两个唱歌星是不是的士人才能和谐中间和的的士气话费心里边的确保护发展览一个人才能**some text missing*
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha hii kali ya mwaka!
     
  3. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    nimeipenda
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mibangi kwel nuks
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Bangi, hii ikitumika vizuri huwa ni dawa nzuri sana, ila ikitumika vibaya huharibu ubongo kabisa
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    ah haha hahaha haha wametisha .....
     
  7. MC babuu

    MC babuu Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetisha aisee.. Ila yesu atarudi tu baba hawezi kuogopa watoto wake
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haha kiukwel akirud ana moyo..lol
     
  9. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kali mazee
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,043
    Likes Received: 9,913
    Trophy Points: 280
    Bangi mbaaaaaaaya
     
  11. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kurudi ni lazima.
     
  12. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Usilete masihara kwenye imani za watu.... Kama huna vichekesho visivyokwaza watu kaa kimya.mods vipi huyu
     
  13. K

    Kessy Hamisi Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi nina imani embu niambie utani maana yake ni nini watu wanamtania marehemu kwenye misiba kama imekugusa kivingine huo ni mtazamo wako na neno lako sio sheria
     
  14. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Imani yako sio ya upande huo ulioukashifu Mungu akusamehe bure haujui ulitendalo
     
  15. c

    chief72 JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 564
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    its funny, ingawa mi nikiona jokes dhidi ya jesus naogopa kidogo, am muslim but i know how the man is glory,
     
  16. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    uwe na hekima ndugu KESSY HAMISI. utani uwepo lakini si katika imani za watu... marehemu ni marehemu na YESU ni YESU NDUGU YANGU ...NOTICE THE DIFFERENCE AND RESPECT IMANI ZA WENZIO....
     
  17. K

    Kessy Hamisi Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siwezi kukupinga ila kila mtu ana mtizamo wake ila nisikuchoshe ukiniona tena humu jf nipige mawe kwaheri
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni sawa kabisa mkuu, ni kweli kuna utan bt tujarib kuwa makini kidogo pale utan unapohusisha iman za watu, kuna watakaochukulia kiutan na kuna watakaokwazika. hata hvyo umenichekesha mkuu, hii ni kali ingawa haileweshi
     
  19. simba29

    simba29 Senior Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    naona haka kafreedom of speech 2naka2mia vbaya"
     
  20. piper

    piper JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo mibangi unayovuta ni stimu za kuranduka
     
Loading...