Matatizo ya VodaCom

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
12,772
2,000
Samahani wana JF, nimekuwa nikipata sana shida kupiga simu katika mtandao wa Vodacom nyumbani (niko nje ya nchi), sijajua shida iko wapi! Kuna wakati huwa nikipiga simu inaita kama kawaida ila huwa haipokewi na nikituma ujumbe mtu niliyekuwa nikimpigia anasema simu haijaita wala nini, sasa hii huwa inanipa wakati mgumu sana! Mara nyingine huwa nikipiga, simu inakuwa inatafuta line muda wote tu bila majibu, sasa huwa nakereka sana! Nikituma Ujumbe unaenda kama kawaida! Nilidhani ni mtu mmoja tu mwenye shida hii, lakini nikaja kugundua kuwa ni line zote za vodacom zina shida ya namna hii nikipiga toka huku nje niliko. Kama kuna maelezo yoyote ya kutatua kadhia hii kutoka kwa wahusika (Vodacom) nitafurahi sana. Nilishakutana na mtu akilalamikia shida ya namna hii katika blogu fulani maarufu! Naomba kusaidiwa shida hii!
 

mtuwawatu

Senior Member
Oct 30, 2007
105
195
It happen to me often. But not only vodacom, even celtel and tigo.
Sometimes when i make call, before the other hand receive it, connection is terminated at the same time they charge it as if the call was successful
 

Yona F. Maro

R I P
Nov 2, 2006
4,234
0
Sasa Hivi Hapa Kuna Tatizo La Celtel Ukiingiza Vocha Za Simu Hazifanyi Kazi Ukipiga Simu Celtel Huduma Kwa Wateja Hakuna Jibu Lolote Unalopata Yaani Kama Vile Hawahusiki Na Tatizo Hili
 

Mtu

JF-Expert Member
Feb 10, 2007
472
0
Sasa Hivi Hapa Kuna Tatizo La Celtel Ukiingiza Vocha Za Simu Hazifanyi Kazi Ukipiga Simu Celtel Huduma Kwa Wateja Hakuna Jibu Lolote Unalopata Yaani Kama Vile Hawahusiki Na Tatizo Hili
Vodacom=Celtel??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom