Matatizo ya NEC: Incompetence or Fear?

  • Thread starter Field Marshall ES
  • Start date

Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
- Wakuu JF heshima mbele sana, ninatatizwa na muelekeo mzima wa NEC katika huu uchaguzi, Technically wanaonekana kuwa na matatizo makubwa sana ambayo yanaweza kuishia kuamsha hisia mbali mbali miongoni mwa wananchi, hasa wapiga kura.

- Lakini at the same token ni fair kuwapa the benefit of the doubt, I mean NEC wanawezaje kutoa matokeo ya uchaguzi wa Singida na Biharamulo, kabla ya majimbo ya Dar!

- Je inawezekana kuwa ni incompetence au uoga?
Kama ni uoga wanamuogopa nani na kwa nini?


FMEs!
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
FMES,

The whole thing imekuwa joke kwa kweli.
Watu wazima wamejiaibisha bila sababu yoyote ile. Mimi nadhani ni uoga tu.
Kikwete alikuwa mjanja sana kumweka Kinana kuwa meneja wa kampeni, watu wengi ninaowafahamu ndani ya ccm wanamuogopa Kinana (wanaoelewa story ya kifo cha Kolimba).
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
A little bit of both.

Add in greed as well.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
A little bit of both.

Add in greed as well.
Nadhani ni both na pia possibly kuna instructions from somewhere amabazo zinatakiwa kufuatwa. Hawa jamaa nadhani hawafahamu gharama ya wanachokifanya.

How come upige kura halafu ulinde kura kusuburi matokeo? This is one of the most primitive utaratibu NEC wanataka tuuone ni wa kawaida!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
FMES,

The whole thing imekuwa joke kwa kweli.
Watu wazima wamejiaibisha bila sababu yoyote ile. Mimi nadhani ni uoga tu.
Kikwete alikuwa mjanja sana kumweka Kinana kuwa meneja wa kampeni, watu wengi ninaowafahamu ndani ya ccm wanamuogopa Kinana (wanaoelewa story ya kifo cha Kolimba).
- Mkuu Solomon, hivi inawezekana tukayajadili matatizo yao yaani NEC in the light of technicalities, maana huenda hata hawana vifaa kabisaa, hakuna elimu ya kisasa ya uchaguzi, I mean kuacha conspiracy theoriesNEC wanaweza wakawa na matatizo genuine ya kitaaluma, au?

FMEs!
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,538
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,538 280
Huu mwendo wa Kusuasua wa NEC ni Incompetence au Uoga?

Cc: Mzee ES aka WAZEE WA SAUTI YA UMEME.
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,159
Likes
2,574
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,159 2,574 280
- Wakuu JF heshima mbele sana, ninatatizwa na muelekeo mzima wa NEC katika huu uchaguzi, Technically wanaonekana kuwa na matatizo makubwa sana ambayo yanaweza kuishia kuamsha hisia mbali mbali miongoni mwa wananchi, hasa wapiga kura.

- Lakini at the same token ni fair kuwapa the benefit of the doubt, I mean NEC wanawezaje kutoa matokeo ya uchaguzi wa Singida na Biharamulo, kabla ya majimbo ya Dar!

- Je inawezekana kuwa ni incompetence au uoga?
Kama ni uoga wanamuogopa nani na kwa nini?


FMEs!
Up to now, NEC faces both: incompetence and fear. The same 2010's NEC is the same 2015's NEC. Nothing has changed, and unfirtunately, this current NEC under Judge Lubuva, faces even more challenges than the NEC under Judge Makame.

Vv
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,079