Matatizo makubwa ya wanaume chumbani

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,443
Points
2,000

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,443 2,000
Mitandaoni kuna uongo sana humu wababa wa watu wanajichua midawa ili kukuza dudus kumbe ndo wanajiletea matatizo tu
Sio uongo,
Huu uzi umenifanya nijifunze kitu, wanawake ndio wanaowaharibu wanaume kwa kusifia vitu ambavyo hata hawavipendi...
Mfano kuna rafiki wa mchepuko wangu alikua akimsimulia mchepuko jinsi anavyopenda wanaume wenye sura mbaya na weusi kua wana mbo.. kubwa na tamu, yaan alikua akiwasifia sana hadi kumtumia picha ya mchezaji yule alieifunga tz afcon akielezea anavyozipenda na ana wanaume wa2 wenye dudu kubwa {nilimtrack wasap web huo mchepuko wangu}
Sasa kituko mwezi ulioisha kampata bwana mwingine mwenye dudu lake hakuamka salama kesho yake akaita bajaji ikampeleka hospital akatibiwe, akawa anahisi aliumia sababu alikua na mwezi na nusu hajatiwa, kaita tena gemu na jamaa yaliyomkuta zaidi ya siku ya kwanza.. Nnavyoandika hapa kabadilisha na namba ili huyo jamaa asiwasiliane nae tena japo anadai anampenda sana...
 

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,443
Points
2,000

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,443 2,000
wenye mitarimbo ndo hawagongewi boss?
Wanagongewa sana tu,
Kuna mdada alishakua adicted na mitarimbo hasa, siku alinikuta kwenye ubora wangu nnayo ya wastani tu hata yeye alivyoona akahisi ntamchafua, kilichomkuta siri yetu, ilibidi niite bajaji wakati kwao sio mbali kwa kuishiwa nguvu hata kutembea alishindwa... Alizoea kuliwa kwa mwezi mara moja au 2 tu nikamfanya atamani kuliwa kila siku,
Zai kama upo humu nitafute....
 

Noelia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
12,380
Points
2,000

Noelia

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
12,380 2,000
Sio uongo,
Huu uzi umenifanya nijifunze kitu, wanawake ndio wanaowaharibu wanaume kwa kusifia vitu ambavyo hata hawavipendi...
Mfano kuna rafiki wa mchepuko wangu alikua akimsimulia mchepuko jinsi anavyopenda wanaume wenye sura mbaya na weusi kua wana mbo.. kubwa na tamu, yaan alikua akiwasifia sana hadi kumtumia picha ya mchezaji yule alieifunga tz afcon akielezea anavyozipenda na ana wanaume wa2 wenye dudu kubwa {nilimtrack wasap web huo mchepuko wangu}
Sasa kituko mwezi ulioisha kampata bwana mwingine mwenye dudu lake hakuamka salama kesho yake akaita bajaji ikampeleka hospital akatibiwe, akawa anahisi aliumia sababu alikua na mwezi na nusu hajatiwa, kaita tena gemu na jamaa yaliyomkuta zaidi ya siku ya kwanza.. Nnavyoandika hapa kabadilisha na namba ili huyo jamaa asiwasiliane nae tena japo anadai anampenda sana...
Sijakuelewa hata
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
13,254
Points
2,000

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
13,254 2,000
Nawaonea huruma wanaume wa hivi maana wanadharaulika sn.Sie tunaozichakaza papuchi ngoja tuzidi Fanya mazoezi ili tuzisambaze kabisaaaa
 

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,492
Points
2,000

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,492 2,000
katoto kazuri anasemaje kuhusu hili
Mi nadawa za kila kilichoandikwa kwenyw uzi tatizo siitoi kwa wanaume wa jf wenye hayo matatizo kwa maana wananidharau wabaki na hali zao hii ni serious .
Wale wasiodharaulika wawasaidie .
Hapa ni mjini mkileta jeuri mtakula jeuri zenu.
 

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,443
Points
2,000

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,443 2,000
Dah aliyeleta hii sumu ya kuponda vibamia na alaaniwe huko aliko maana wanaume wanakuwa wanyonge kweli

Huko pm wadau hawaamini kilichozungumzwa hapa na walaji husika kama ndo uhalisia au yamezungumzwa kuwafariji!!

Kwa niliyochangia mimi ni serious na ndo uhalisia naamini na wadada wengineo ni hivyo hivyo

Kuna haja gani ya kuwapamba ili tupate nini labda?? Inashangaza sana

Wanaume wenye maumbile madogo nawaombeni sana mjiamini mnapoenda kufanya yenu hii ndo silaha ya kwanza kabisa kwenu vinginevyo ukifika ukahisi kuelea ndo mwanzo wa mzee kulala pasipo kufanya chochote

Msisahau kututafutia mahela eeeh

Nb: bamia ninayo huku jamani huko pm msipoteze muda wenu
 
Joined
Apr 25, 2019
Messages
32
Points
95
Joined Apr 25, 2019
32 95
Hapa viba100 wote umewakosha, utakula likes nyingi saana za vibamia..

Japo hili suala lina ukweli ndani yake, japo wanawake mnatofautiana kuna wengine hawapendi tu toka moyoni vibamia

Kama mwanamke anakojozwa na kidole tu, ndio itakuwa uboo japo mdogo, ila unaweza kumkojoza mtu ila mradi tu iwe nganga, nashukuru mungu kaninusuru na hako kakipande ka uboo..

Ishu kubwa naona jamaa kaongea hapo juu ni kukosa kujiamini kwa mwanaume binafsi(lack of confidence) niongezee tu papara na kutokujiongeza, mapenzi kunahitajika ubunifu kidogo, unatomba kwa speed,unapunguza spid, unachomoa unanyonya kummar kidogo, unatia huku unakula mate, unayonya ziwa ila mradi tu iwape raha nyote wawili, mapenzi ni starehe lazima uzingatie kustareheshana umpe starehe stahiki mwenzio na hivyo hivyo.
Haswaaa,ndio maana jogoo hana hata hicho kibamia ila nae anafurahia tendo
 

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,443
Points
2,000

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,443 2,000
Sina kibamia, lakini ningekuwa na furaha sana kama ningekuwa na nchi saba urefu na mzingo 5 cm. Hapa hawa wanawake wanaotetea vibamia ni minority grouphawajasoma kilometa, kweli umkute dada wa miaka 27 halafu ni sex explorer kakutana na mabahari kama 32 minimum umpelekee nchi 2, mzingo nchi 1.8?.Huu sio muda wa kupeana faraja ila kukubaliana na hali halisi.Imagine mwanadada anajiwekea chupa tena ya heinken au Safari au tango, imagine wanajichua wanaingiza vidole vinne vya mikono yao.Haya tufarijiane "this is a donor country"
Sasa mkuu huyo anaejiwekea hayo madude yote utamuweka kwenye kundi la wanawake?
Hao malaya wenyewe wanaojiuza wanakimbiaga dudu kubwa... Mkuu porn zimekuharibu.
 

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
8,923
Points
2,000

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
8,923 2,000
Wanagongewa sana tu,
Kuna mdada alishakua adicted na mitarimbo hasa, siku alinikuta kwenye ubora wangu nnayo ya wastani tu hata yeye alivyoona akahisi ntamchafua, kilichomkuta siri yetu, ilibidi niite bajaji wakati kwao sio mbali kwa kuishiwa nguvu hata kutembea alishindwa... Alizoea kuliwa kwa mwezi mara moja au 2 tu nikamfanya atamani kuliwa kila siku,
Zai kama upo humu nitafute....
πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
muhimu ujuzi tu
 

Forum statistics

Threads 1,344,963
Members 516,083
Posts 32,841,243
Top