Matatizo makubwa ya wanaume chumbani

kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
11,453
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
11,453 2,000
Mkuu hivi mikao gani inatumika kwa wenye vibamia??
Mikao yote tu labda kikipwaya mahali mwenye k sasa ndo ana jukumu la kuminya nyama zake ili mzee asichomoke

Hivi wale wacheza judo wakiasia wanaorusha vimipira kutokea kwenye k huwa hamuwaoni??

Wafatilieni ndo mjue kuwa k ni kitu kinachotanuka na kusinyaa, likipita gobole na isifanyiwe zoezi la kegel basi suala la kuwa na beseni ni la lazima na kila me ataelea tu
 

Forum statistics

Threads 1,336,330
Members 512,582
Posts 32,534,763
Top