Matapeli wagundua mbinu mpya za kuwaibia! Fungua hapa ujionee!


M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Kwa mtindo huu hawanipati ng'odoooo!!!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hapa tusidanganyane, watapatikana wengi sana! Thanks for the alert!
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
6
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 6 135
Kweli hawa jamaa ni wakali sana duh lakini watafuria tu
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Hapa tusidanganyane, watapatikana wengi sana! Thanks for the alert!
Kwa kweli hapa mkuu wengi tungeokotwa kama sio hii alert, asante kwa kutuletea hapa.
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Ila hii kitu Dar haijafika jamani. Hiyo incidence inayosemwa hapo ni Nairobi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
340
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 340 180
GOOD!
Aksante
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,637
Likes
2,204
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,637 2,204 280
Kwani Nairobi ni sayari ya mars?jamaa katoa tahadhari dunia ni kijiji wajameni
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Asante pape. Lakini nina swali. Watrack vipi wakati bongo hakuna mitaa? Labda kama wanatumia GPS.
Naona itakuwa ni sawa na kukufuata physically.
Lakini wakiingia kwangu wamekwisha. Lazima nizae nao halafu ndo niite polisi waje kuchukua mizoga.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Asante pape. Lakini nina swali. Watrack vipi wakati bongo hakuna mitaa? Labda kama wanatumia GPS.
Naona itakuwa ni sawa na kukufuata physically.
Lakini wakiingia kwangu wamekwisha. Lazima nizae nao halafu ndo niite polisi waje kuchukua mizoga.
hehehehehehe!
 

Forum statistics

Threads 1,213,293
Members 462,055
Posts 28,473,095