Matangazo ya Zanzibar Bwana utachoka mwenyewe!!


TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
kiurojourojo ville!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Kuna ile ofisi ya Makamu wa Rais... Wao waiita AFISI YA MAKAMO WA RAIS... Kazi kwei kwei...
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
hahahahaa! this is nice one, yani kwao wao, moshi ndo problem, basi wafuta bhange hapo ndo panawafaa, kwa mana wanameza moshi wooote kabisa.
 
Nyikanavome

Nyikanavome

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
451
Likes
44
Points
45
Nyikanavome

Nyikanavome

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
451 44 45
du! hili tangazo kali, kuvuta sigara bila moshi
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Electronic cigarettes hazitowi moshi:

images?q=tbn:ANd9GcQKJBbvB59jMnY_TJK5xoj2Q1AHh1iQd4mhynMAbFVl4V9KgtBc

electronic_cigarette_diagram.jpg
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,235
Likes
325
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,235 325 180
hahahahaa! this is nice one, yani kwao wao, moshi ndo problem, basi wafuta bhange hapo ndo panawafaa, kwa mana wanameza moshi wooote kabisa.
moshi ndiyo tatizo kwa kuwa unapouvuta hasa ule unaotoke puani kwa mvutaji, unakuwa na bakteria/virus ikiwa mvutaji ana infection yo yote kifuani. Ni bora kuvuta sigara direct kuliko kuvuta moshi unaotoka kwa mvutaji ambao umepita kwenye kifua ambacho kinaweza kuwa na infections au TB
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
na ukitaka kucheka zaidi hebu tupia jicho TVZ au TV zuzu yaani taarifa ya habari inasomwa na makame usi, repoter faki makame faki, eneo la tukio mwembe mchomeke, wilaya ya magharibi mkoa wa kusini unguja
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,248
Likes
552
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,248 552 280
na ukitaka kucheka zaidi hebu tupia jicho TVZ au TV zuzu yaani taarifa ya habari inasomwa na makame usi, repoter faki makame faki, eneo la tukio mwembe mchomeke, wilaya ya magharibi mkoa wa kusini unguja
Hapo penye red umeniacha hoi mkuu
 
Mpeni sifa Yesu

Mpeni sifa Yesu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
649
Likes
9
Points
0
Mpeni sifa Yesu

Mpeni sifa Yesu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
649 9 0
wameathirika na lugha yao ya kipemba...hata kiingereza huwa wanachanganya hivyohivyo. international(inteneshino) wao husema internashonal'i), chemical(kemiko) wao husema Kemikal'i) yaani wanashika ile elo/L ya mwishoni hawaachii. professional (profesheno) wanasema profeshenal'i).
 
Mpeni sifa Yesu

Mpeni sifa Yesu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
649
Likes
9
Points
0
Mpeni sifa Yesu

Mpeni sifa Yesu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
649 9 0
lakini cha maana ni kuelewa, ndo maana hata hapa bara kuna wamasai, wachagga, wahehe, wasukuma, wanyakyusa etc, wakianza kukisumbua kiswahili hadi utakionea huruma.

sasa kama hapo kwenye tangazo, anasema eneo hili "haliruhusiwi", yaani eneo ndo haliruhusiwi kama vile eneo ndo linatenda kitendo vile..sio watu wanaopita hapo ndo hawaruhusiwi, eneo ndio haliruhusiwi...hahaha,....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Hujakuta yale matangazo ya mtaani ambapo sentensi zimeunganishwa kutoa sentensi moja.
HAPATUNAUZASODANA MAJIBARIDI. huo ni fano, just visit mji mkongwe uchanike mbavu
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
moshi ndiyo tatizo kwa kuwa unapouvuta hasa ule unaotoke puani kwa mvutaji, unakuwa na bakteria/virus ikiwa mvutaji ana infection yo yote kifuani. Ni bora kuvuta sigara direct kuliko kuvuta moshi unaotoka kwa mvutaji ambao umepita kwenye kifua ambacho kinaweza kuwa na infections au TB
Mkuu nakushukuru kwa hili, lakini waswahili tulivyojeuri ukimwambia mtu avutie mbali hawaelewi bana sijui tufanyeje!
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Hapa leo nimecheka kweli wakuu...kuna mtaa eti unaitwa mwembe mchomeke..:eek:....kunatendaka nini hapo wajameni?

Gaadeem wazenji wangu leo mumeliwa!

Kibunango yuko wapi aje kutetea huu wazimu!
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Yaani nyinyi wabara ambao mumejifunza kiswahili huko munakoita shuleni, ndiyo mumekuwa wabora kwa kiswahili kuliko wenyewe wenye lugha!

Ama kweli dunia imekwenda songombingo, kha!

Nina hakika hata hamujui maana ya hiyo mwembe mchomeke mutabaki kucheka tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297