Matangazo ya TBC jana (Sherehe za Uhuru) utumbo mtupu, yachemmsha vilivyo!


K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Likes
672
Points
280
Age
56
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 672 280
Jana (Desemba 9,2013) televisheni yenu, TBC ilitoa mpya.

1. Kwanza kama watangazaji hawakujiandaa basi hawajui lolote kuhusu historia ya Uhuru wa Tanganyika. Kulikuwa na makosa yaliyotokana na kutokujua walichokuwa wakisema mengi na ya ajabu. Bila haka watangazaji hao ni matunda ya elimu ya Mungai.

2. Itakumbukwa kwamba TBC hiyo hiyo iliwai kuzusha janga la kutangaza ati Wakristo ni wengi kuliko Waislamu. Ikaomba radhi. Jana, katika kile kicahoonekana ni kutaka kuwafurahisha Waislamu ilikuja na mpya. Kwa mara ya kwanza TBC iliwatambua ndugu wawili, Abdul Wahid Sykes na Ally Sykes katika harakati za kupigania uhuru wa Tanganyika. Ati hapo walikuwa wanataka kuwafurahisha Waisamu. Ovyo kabisa na aibu kwao.

3. Kama kwamba haikutosha ikatangazwa kwamba wamissionari wa Kikatoliki ndio walimpa tiketi Nyerere kwenda UNO. Ovyo kabisa, yote ikiwa ni kuhangaika kutaka kubalance utumbo wao.

Yote haya ya nini?
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Namba 2, na namba 3, zote ni kweli hongera TBC ni ukweli na uhakika.
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
tbc nikitu gani hicho? bado huwa unaangalia tbc? utakufa na presha mkuu, tafuta tv nyingine za maana au bora uangalie katuni kuliko tbc
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
Namba 2, na namba 3, zote ni kweli hongera TBC ni ukweli na uhakika.
Yeah, namba 2 ni ukweli kwamba Wakristu ni wengi kuliko Waisilamu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,918
Likes
15,398
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,918 15,398 280
Ban Ki Moon ndio anaingia sasa
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Yeah, namba 2 ni ukweli kwamba Wakristu ni wengi kuliko Waisilamu
Abdul Sykes na Ally Sykes ni miongoni mwa waasisi waandamizi wa TANU na Uhuru wa Tanganyika.

 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280
Na Kikwete akasema" kama chama chako umekianzisha juzi unapaswa kuikubali historia uliyoikuta"(sijui alikuwa na maana na mantiki gani)......kwenye historia hiyo akina Sykes hawamo!
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Ndio kwanza tunaanza kuyasikia majina haya.
TBC sasa naanza kuweka rekodi ya historia sawa pia watu walikuwa hawambiiwi kuwa Kanisa katoliki lilimlipia Mwalimu Nyerere safari ya UNO sijui ilikuwa inaogopwa kitu gani? badala yake ilikuwa inasema wafadhili walikuwa akina Mzee Rupia na wengineo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,154
Members 481,585
Posts 29,759,531