Matangazo ya Ajira kupitia WhatsApp kuna aliyefanikiwa nayo?

E

Emoji06

Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
20
Points
43
E

Emoji06

Member
Joined Jan 23, 2019
20 43
Hivi niwaulize hayo matangazo ya ajira yanayopita kwenye group za watsapp,au accounts kama LINKEDLN, brighter monday kuna waliofanikiwa? au mimi ndo sina bahati?
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
924
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
924 1,000
Hivi niwaulize hayo matangazo ya ajira yanayopita kwenye group za watsapp,au accounts kama LINKEDLN, brighter monday kuna waliofanikiwa? au mimi ndo sina bahati?
Tulianzisha group la telegram mkuu.
Nitaweka link hapa ya kujiunga.
 
Lucy Godfrey

Lucy Godfrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
224
Points
225
Lucy Godfrey

Lucy Godfrey

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
224 225
Tulianzisha group la telegram mkuu.
Nitaweka link hapa ya kujiunga.
Shukran nimejoin ila group lifanyiwe setting ili kama akija mgeni aone sms za nyuma zinaweza saidia kama kuna kazi ilitumwa deadline bado,mtu akiingia sa hivi haoni kitu kabisa wakat telegram inauwezo wa kuonyesha sms zote za nyuma
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,074
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,074 2,000
Good idea mkuu ngoja wataalamu walifanyie kazi
Shukran nimejoin ila group lifanyiwe setting ili kama akija mgeni aone sms za nyuma zinaweza saidia kama kuna kazi ilitumwa deadline bado,mtu akiingia sa hivi haoni kitu kabisa wakat telegram inauwezo wa kuonyesha sms zote za nyuma
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,077
Posts 31,490,832
Top