• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2020 Matamshi ya Tundu Lissu kuhusu mgombea Urais yaleta mtafaruku mkubwa UKAWA

Ngonidema

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,566
Points
2,000
Ngonidema

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,566 2,000
Mmeshaanza kumhofia Lissu mapema ivo, mbaya zaid mgombea wenu kwasasa watanzania wamesha mshitukia ndiyo mana hawamtaki kabisa, Alafu levo ya Lissu kisiasa ni kubwa mno, jiwe hana uwezo hata kiduchu wakupambana na Lissu kama uchaguzi ukiwa huru na haki
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
21,309
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
21,309 2,000
Kwa nini mnateseka?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nimruliza swali kwa nini hasubiri tafiti za chama chake zitamke nani anafaa badala ya kujipigia tarumbeta barabarani wakati anajua taratibu za chama chake ambazo yeye mwenyewe alizifafanua wakati wa Lowassa alipokuwa akiingia , kuwa nani awe mgombea Chadema haikurupuki hufanya tafiti kwanza kama chama.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
21,309
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
21,309 2,000
..Lissu amesema atagombea ikiwa chama chake kitamteua.
.
Kwa hiyo Lisu UKAWA haitambui sababu chadema ni sehemu ya UKAWA na UKAWA ndio ambao huteua mgombea uraisi sio Kila chama peke yake.Anaposema Chama chake kikimteua ina maana UKAWA ni hopeless na useless hauna mamlaka ya kumchagua mgombea Uraisi.Angesema UKAWA wakinipendekeza sawa.Lakini anaonyesha wazi hana adabu kwa UKAWA na haitambui kwenye mchakato wa mgombea uraisi anatambua chama chake tu
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
12,019
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
12,019 2,000
Mimi nimruliza swali kwa nini hasubiri tafiti za chama chake zitamke nani anafaa badala ya kujipigia tarumbeta barabarani wakati anajua taratibu za chama chake ambazo yeye mwenyewe alizifafanua wakati wa Lowassa alipokuwa akijiigia kuwa nani awe mgombea Chadema haikurupuki hufanya tafiti kwanza kama chama.
Utafiti hauondoi kutangaza nia !!. Tatizo huko CCM mmeuona u Rais kama umungumtu wa mambo kufanyika sirini kama wachawi.

Pili wajua kuwa Lissu anao uwezo kulinganisha na wagombea wengine. Sema hapa Tz hakuna uchaguzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
17,995
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
17,995 2,000
Kwa hiyo Lisu UKAWA haitambui sababu chadema ni sehemu ya UKAWA na UKAWA ndio ambao huteua mgombea uraisi sio Kila chama peke yake.Anaposema Chama chake kikimteua ina maana UKAWA ni hopeless na useless hauna mamlaka ya kumchagua mgombea Uraisi.Angesema UKAWA wakinipendekeza sawa.Lakini anaonyesha wazi hana adabu kwa UKAWA na haitambui kwenye mchakato wa mgombea uraisi anatambua chama chake tu
..inabidi apate baraka za chama chake kwanza kabla ya kukubaliwa na ukawa.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
21,309
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
21,309 2,000
Utafiti hauondoi kutangaza nia !!. ]
Kuna tatizo Moja yeye ni kiongozi wa juu wa chadema anayejua taratibu hivyo akakiuka pili yeye kama kiongozi wa juu wa chadema ni mmoja wa watakaopokea hiyo Ripoti ya utafiti huoni kuwa hizo kelele zake ni kwa ajili ya Ku influence hizo tafiti zisiwe huru and fair kwa kijitangaza kwake na kujipigia debe?
 
WALDO

WALDO

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2019
Messages
362
Points
500
WALDO

WALDO

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2019
362 500
Tundu Lisu alisema wakati wa kumpokea Lowassa kuwa chadema chama makini kiliajiri wataalamu wa kimataifa ambao ni huru wa tafiti za uchaguzii wanatoa Ripoti kwa chadema kuwa Lowassa ndie anafaa.Siku za karibuni Tundu Lisu amekuwa akijiigia debe kuwa anafaa kuwa mgombea uraisi wa chadema alipoongea na BBC na kule America.Swali langu kwake ni kuwa tafiti za mgombea uraisi wa chadema zilishafanywa na hizo kampuni za nje na Ripoti kukabidhiwa chadema? Kwenye hiyo Ripoti yeye Lisu ndio inampendekeza ndio maana anajipigia debe? Kama chama kina utaratibu wa kutafuta watafiti kwanza Je Lisu haoni kuwa anavuruguka huo utaratibu wa kivyama wa kufanya utafiti kwanza wa nani anafaa kwa kutumia kampuni za nje? Au chadema safari haina cha utafiti Kila mmoja anaruhusiwa kujiendea kivyake kama Lisu anayofanya?
Sasa wewe mkuu inakuhusu nini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
3,572
Points
2,000
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
3,572 2,000
Kwa hiyo Lisu UKAWA haitambui sababu chadema ni sehemu ya UKAWA na UKAWA ndio ambao huteua mgombea uraisi sio Kila chama peke yake.Anaposema Chama chake kikimteua ina maana UKAWA ni hopeless na useless hauna mamlaka ya kumchagua mgombea Uraisi.Angesema UKAWA wakinipendekeza sawa.Lakini anaonyesha wazi hana adabu kwa UKAWA na haitambui kwenye mchakato wa mgombea uraisi anatambua chama chake tu
Katika Interview Yake BBC Swahili Na Zuhura Yunus, Alipoulizwa Kuhusu Kutangaza Nia Alisema Kwamba, Nanukuu;
"Kama Chama Changu Pamoja Na Vyama Tunavyoshirikiana Navyo Na Watanzania Wanaotuunga Mkono Watasema Kwamba Mimi Nafaa Kuwakilisha Chama Changu Pamoja Na Vyama Vingine Ambavyo Tunashirikiana Navyo, Nipo Tayari Kufanya Hivyo."

Mwisho Wa Kunukuu!
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,937
Points
2,000
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,937 2,000
Tundu Lisu alisema wakati wa kumpokea Lowassa kuwa chadema chama makini kiliajiri wataalamu wa kimataifa ambao ni huru wa tafiti za uchaguzii wanatoa Ripoti kwa chadema kuwa Lowassa ndie anafaa.Siku za karibuni Tundu Lisu amekuwa akijiigia debe kuwa anafaa kuwa mgombea uraisi wa chadema alipoongea na BBC na kule America.Swali langu kwake ni kuwa tafiti za mgombea uraisi wa chadema zilishafanywa na hizo kampuni za nje na Ripoti kukabidhiwa chadema? Kwenye hiyo Ripoti yeye Lisu ndio inampendekeza ndio maana anajipigia debe? Kama chama kina utaratibu wa kutafuta watafiti kwanza Je Lisu haoni kuwa anavuruguka huo utaratibu wa kivyama wa kufanya utafiti kwanza wa nani anafaa kwa kutumia kampuni za nje? Au chadema safari haina cha utafiti Kila mmoja anaruhusiwa kujiendea kivyake kama Lisu anayofanya?
Another crap from a polical prostitute.
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
2,406
Points
2,000
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
2,406 2,000
Yani kuanzia jiwe hadi hivi vikaragosi vyake vinamnahofia lisu.
 
Ndukidi

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,394
Points
2,000
Ndukidi

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,394 2,000
Tundu Lisu alisema wakati wa kumpokea Lowassa kuwa chadema chama makini kiliajiri wataalamu wa kimataifa ambao ni huru wa tafiti za uchaguzii wanatoa Ripoti kwa chadema kuwa Lowassa ndie anafaa.Siku za karibuni Tundu Lisu amekuwa akijiigia debe kuwa anafaa kuwa mgombea uraisi wa chadema alipoongea na BBC na kule America.Swali langu kwake ni kuwa tafiti za mgombea uraisi wa chadema zilishafanywa na hizo kampuni za nje na Ripoti kukabidhiwa chadema? Kwenye hiyo Ripoti yeye Lisu ndio inampendekeza ndio maana anajipigia debe? Kama chama kina utaratibu wa kutafuta watafiti kwanza Je Lisu haoni kuwa anavuruguka huo utaratibu wa kivyama wa kufanya utafiti kwanza wa nani anafaa kwa kutumia kampuni za nje? Au chadema safari haina cha utafiti Kila mmoja anaruhusiwa kujiendea kivyake kama Lisu anayofanya?
Nya inagonga pichu...
 
Nadu

Nadu

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
259
Points
250
Nadu

Nadu

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
259 250
Mimi nimruliza swali kwa nini hasubiri tafiti za chama chake zitamke nani anafaa badala ya kujipigia tarumbeta barabarani wakati anajua taratibu za chama chake ambazo yeye mwenyewe alizifafanua wakati wa Lowassa alipokuwa akiingia , kuwa nani awe mgombea Chadema haikurupuki hufanya tafiti kwanza kama chama.
Sio ndio anawa kumbusha wafanye Utafiti?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

RockCarnegie

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2019
Messages
590
Points
1,000
R

RockCarnegie

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2019
590 1,000
Tundu Lisu alisema wakati wa kumpokea Lowassa kuwa chadema chama makini kiliajiri wataalamu wa kimataifa ambao ni huru wa tafiti za uchaguzii wanatoa Ripoti kwa chadema kuwa Lowassa ndie anafaa.Siku za karibuni Tundu Lisu amekuwa akijiigia debe kuwa anafaa kuwa mgombea uraisi wa chadema alipoongea na BBC na kule America.Swali langu kwake ni kuwa tafiti za mgombea uraisi wa chadema zilishafanywa na hizo kampuni za nje na Ripoti kukabidhiwa chadema? Kwenye hiyo Ripoti yeye Lisu ndio inampendekeza ndio maana anajipigia debe? Kama chama kina utaratibu wa kutafuta watafiti kwanza Je Lisu haoni kuwa anavuruguka huo utaratibu wa kivyama wa kufanya utafiti kwanza wa nani anafaa kwa kutumia kampuni za nje? Au chadema safari haina cha utafiti Kila mmoja anaruhusiwa kujiendea kivyake kama Lisu anayofanya?
Pole mkuu kwa kusumbuliwa na 'homa Lissu'. Maumivu yakizidi, sifu na kuabudu Jiwe!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,387
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,387 2,000
Kashawawai na watake wasitake atawakoroga tu
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
9,528
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
9,528 2,000
Tundu Lisu alisema wakati wa kumpokea Lowassa kuwa chadema chama makini kiliajiri wataalamu wa kimataifa ambao ni huru wa tafiti za uchaguzii wanatoa Ripoti kwa chadema kuwa Lowassa ndie anafaa.Siku za karibuni Tundu Lisu amekuwa akijiigia debe kuwa anafaa kuwa mgombea uraisi wa chadema alipoongea na BBC na kule America.Swali langu kwake ni kuwa tafiti za mgombea uraisi wa chadema zilishafanywa na hizo kampuni za nje na Ripoti kukabidhiwa chadema? Kwenye hiyo Ripoti yeye Lisu ndio inampendekeza ndio maana anajipigia debe? Kama chama kina utaratibu wa kutafuta watafiti kwanza Je Lisu haoni kuwa anavuruguka huo utaratibu wa kivyama wa kufanya utafiti kwanza wa nani anafaa kwa kutumia kampuni za nje? Au chadema safari haina cha utafiti Kila mmoja anaruhusiwa kujiendea kivyake kama Lisu anayofanya?
Huyu "mwehu" wenu mlifanya utafiti lini hadi mkalisababishia janga Taifa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
3,341
Points
2,000
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
3,341 2,000
Tundu Lisu alisema wakati wa kumpokea Lowassa kuwa chadema chama makini kiliajiri wataalamu wa kimataifa ambao ni huru wa tafiti za uchaguzii wanatoa Ripoti kwa chadema kuwa Lowassa ndie anafaa.Siku za karibuni Tundu Lisu amekuwa akijiigia debe kuwa anafaa kuwa mgombea uraisi wa chadema alipoongea na BBC na kule America.Swali langu kwake ni kuwa tafiti za mgombea uraisi wa chadema zilishafanywa na hizo kampuni za nje na Ripoti kukabidhiwa chadema? Kwenye hiyo Ripoti yeye Lisu ndio inampendekeza ndio maana anajipigia debe? Kama chama kina utaratibu wa kutafuta watafiti kwanza Je Lisu haoni kuwa anavuruguka huo utaratibu wa kivyama wa kufanya utafiti kwanza wa nani anafaa kwa kutumia kampuni za nje? Au chadema safari haina cha utafiti Kila mmoja anaruhusiwa kujiendea kivyake kama Lisu anayofanya?
hebu tupe source ya taarifa yako, la sivyo jiandae kuvaa dela kumsubiri baba watoto wako aje kukushuhulikia
 
K

kaswepepe

Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
12
Points
45
K

kaswepepe

Member
Joined Jun 1, 2019
12 45
Huyu "mwehu" wenu mlifanya utafiti lini hadi mkalisababishia janga Taifa?

Sent using Jamii Forums mobile app
pole ndugu, kwanza uwe unachukua hatua ya kujifunza na kuwa na uelewa na kitu unachotaka kukizungumza, vinginevyo unaonekana kituko, maana hujui tume ya uchaguzi inashughulika na chaguzi gani? hebu tafuta katiba itakusaidia. no research zip up your mouth
 

Forum statistics

Threads 1,403,379
Members 531,207
Posts 34,421,834
Top