Matamko yasio tekelezeka hata kwa fimbo!!


tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,081
Likes
3,077
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,081 3,077 280
Kila kukicha matamko hutoka kwa viongoz wetu yenye tija na yasio na tija.
Kwa sasa tupitie matamko yasio tekelezeka.

Hebu viongoz wetu pitieni hapa haya matamko yanatekelezeka?? Isiwe mnatoa maagizo ambayo hata nafsi zenu zinajua hayatekelezeki??

Mwendesha bodaboda Usipovaa cofia ngumu (helment) ukikamatwa unapewa kesi ya kujaribu kujiua . Sheria hiyo ipo ? Mahakama itatumia kifungu gan??

Ukishirikiana na shoga na ww shoga !!
Ukimfollow twiter ,Isnta , facebook huenda ungemalizia na whatsap kuchat naye unapewa kes ya ushoga !! Kwa sheria ipi ? Matamko yako yamekua sheria? Nitamjuaje shoga? Wenye watoto au ndugu zao wawapeleke wap? Nao mnawafunga?? Zingatia sikubaliani na ushoga hata sekunde moja. Naongelea sheria ya kutuhukumu kwayo ipo?? Au matamko ya viongoz hugeuka sheria?? By Makonda.

Ukifanya makosa haya na haya nakuhamisha kwenye mkoa wangu utoke. Sio kumpeleka jela bali nje ya mkoa!!
Kuna mkoa hupokea wenye makosa ??
Sheria ya nchi husemaji uhuru wa kuishi popote??

Siasa hadi 2020 kwa sheria ipi??
Msajili wa vyama anaondolewa??
Serikali iliopo ni ya kisiasa au kivita?
Jpm.

Mwananchi haruhusiwi kukosoa serikali ni kaz ya bunge tena akiwa bungeni!! Sehem nyingine ni kosa!! Uhuru wa kujieleza unaeleza mema tu??? Pm.

Mwanajamvi nakupa nafasi nawe weka kauli zenye kukinzana na katiba na sheria za nchi hata utamadun wetu. Maana nchi ni yetu sote.
 
Reward silayo

Reward silayo

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
34
Likes
7
Points
15
Age
25
Reward silayo

Reward silayo

Member
Joined Jun 25, 2016
34 7 15
Brother it's fact dat you talk itafikia sehemu katiba itawekwa kabatini sasa ni lazima tujue kuna katiba na vifungu vya sheria vyenye kutoa hukumu kwa kosa stahiki either nawaagiza hao waliotamka huo uchwaraa waache Mara moja
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,739
Likes
49,592
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,739 49,592 280
Viongozi wa awamu hii wanapenda sana kutoa matamko tena mbele ya vyombo vya habari
 
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
1,444
Likes
1,909
Points
280
Age
48
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
1,444 1,909 280
Maigizo yameisha, vimebaki vihoja.
 
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
305
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 305 80
Nadhan huyo Makonda analewa sifa sasa, na sidhan kama huwa anakaa na wenzake kujadiliana nao namna ya kutekeleza hayo matamko yake ..?!

Yapo matamko mazuri lakin haya mengine yamevuka mipaka, kazi kwenu wakazi wa Dar, sisi wa huku mikoani tumetulia tu ..!!
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,197
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,197 280
Brother it's fact dat you talk itafikia sehemu katiba itawekwa kabatini sasa ni lazima tujue kuna katiba na vifungu vya sheria vyenye kutoa hukumu kwa kosa stahiki either nawaagiza hao waliotamka huo uchwaraa waache Mara moja
Nchi ni ya kikatiba, inayo endeshwa kwa sheria, kanuni na taratibu zilizowekwa.

Na Huyo aliyeitwa uchwara aende mahakamani kutoa ushahidi wake.
 
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
1,326
Likes
1,465
Points
280
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
1,326 1,465 280
Nkuru alisema watu waishi kishetani, RC anakataza watu kuishi kishetani nn maana yake.?!.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Nachukua nafasi hii kuwaomba wachambuzi Na wasomi wetu waliobobea ktk masuala ya siasa za Tanzania watuchambulie japo kidogo matamshi ya viongozi wetu wakuzuia mikutano ya vyama vya upinzani je kuna Tina Kwa demokrasia ya Tanzania?Je mikutano hiyo INA uhusiano gani Na kuiletea au kutoiletea maendeleo Tanzania?
 

Forum statistics

Threads 1,235,781
Members 474,742
Posts 29,235,239