Matalii akijisaidia mbugani huku Simba akimnyemelea

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
image001.jpg
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Aise this is the picture of the week hapo sijui inakuwaje??
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Hilo ni Tangazo la Biashara El Toro

If she hasn't ... she will soon
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Yaelekea hata huyo Simba anashindwa kuelewa huyo ni mnyama wa aina gani swala si swala, pofu si pofu nadhani ndicho kinamchelewesha kumvamia otherwise hata hii picha isingepigwa!!! Nice one!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!hii inatisha sana!!
 
C

cagu

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
79
Likes
8
Points
15
C

cagu

Member
Joined Oct 27, 2010
79 8 15
Teh, teh, teh, huyo simba jike hawezi mdhuru jike mwenzake.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Yaelekea hata huyo Simba anashindwa kuelewa huyo ni mnyama wa aina gani swala si swala, pofu si pofu nadhani ndicho kinamchelewesha kumvamia otherwise hata hii picha isingepigwa!!! Nice one!!
Harufu ya mimavi ndio vinamchanganya zaidi huyo Simba maana hapo pizza na mapilipili kibomu kitupu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Kwa wanojua tabia za wanyama watakubaliana nami kuwa simba ni mnyama mdadisi sana pengine kushinda wanyama wote.Na katika hali kama hiyo ukiondoa walivyosema baadhi kuwa hili ni tangazo,inaonesha kuwa simba huyo hana lengo na mtu huyo ila anajiuliza huyu ni kiumbe gani na anafanya nini?Na kama mtu huyo atakaa hivyohivyo basi simba huyo atamtazama tu bila kumfanya chochote ila akiinuka tu kukimbia basi hilo litakuwa ni kosa kubwa sana maana ndio atakuwa amegeuka toka kiumbe kisichofahamika na kuwa kitoweo.
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Kwa wanojua tabia za wanyama watakubaliana nami kuwa simba ni mnyama mdadisi sana pengine kushinda wanyama wote.Na katika hali kama hiyo ukiondoa walivyosemaa baadhi kuwa hili ni tangazo,inaonesha kuwa simba huyo hana lengo na mtu huyo ila anajiuliza huyu ni kiumbe gani na anafanya nini?Na kama mtu huyo atakaa hivyihivyo basi simba huyo atamtazama tu bila kumfanya chochote ila akiinuka tu kukimbia basi hilo ni kosa maana ndio atakuwa amegeuka toka kiumbe kisichofahamika na kuwa kitoweo.
naam there you are!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Kwa wanojua tabia za wanyama watakubaliana nami kuwa simba ni mnyama mdadisi sana pengine kushinda wanyama wote.Na katika hali kama hiyo ukiondoa walivyosema baadhi kuwa hili ni tangazo,inaonesha kuwa simba huyo hana lengo na mtu huyo ila anajiuliza huyu ni kiumbe gani na anafanya nini?Na kama mtu huyo atakaa hivyohivyo basi simba huyo atamtazama tu bila kumfanya chochote ila akiinuka tu kukimbia basi hilo litakuwa ni kosa kubwa sana maana ndio atakuwa amegeuka toka kiumbe kisichofahamika na kuwa kitoweo.
ni kweli nyau,kwanza simba huwa hana papara.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
ni kweli nyau,kwanza simba huwa hana papara.

Ulimpata uliyeoneshwa kwenye maono au bado maana mimi niliogopa hata kuongea malaika asije akazimia akisikia tu jina langu.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
sasa basi nyie waoga ndio unakua walengwa wenyewe,malaika huwa hapendi wale washarp.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
sasa basi nyie waoga ndio unakua walengwa wenyewe,malaika huwa hapendi wale washarp.
Sawa...,naona na mimi nitapitia huko nione kama labda mimi ndio shetani na wewe ndio mbuyu wangu,si wanasemaga kila shetani na mbuyu wake au sivyo?
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
fotoshopu bana, yaani kwao simba kuna ukameeeee afu kwa uyu mama kijaniiiii, wizi!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023