MAT na Dr. Bashiru Ally kuna nini ?


maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
513
Points
1,000
Age
56
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
513 1,000
Kwa udhalilishaji uliofanyika, huyo katibu mwenezi amechukuliwa hatua gani? Kama hatua za kumuondoa kwenye wadhifa daktari zilitangazwa hatua gani zimechukuliwa kwa katibu mwenezi?
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,192
Points
2,000
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,192 2,000
Umesahau kuwa CCM ndiyo chama tawala? Umesahau kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni Mwenyekiti wa CCM na Katibu Mkuu wake ni Dr. Bashiru Ally?

For your information, hakuna serikalini mwenye mamlaka inayomzidi nguvu Dr. Bashiru Ally isipokuwa Rais tu.
Wewe ndo unatufanya waislam wote tuonekane hatuna akili
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
1,605
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
1,605 2,000
Chama kipo kuisimamia serikali
Hao madaktari wametumia akili sana kumuo KM CCM
Vipi watumishi wa Umma nao wamwone Bashiru ili waongezwe Mishahara? ahaaaa ccm
 
C

Cheko Lamhenga

Senior Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
153
Points
225
C

Cheko Lamhenga

Senior Member
Joined Aug 1, 2018
153 225
Kivuyo ww ni mtu muhimu sana kwa afya zetu. umerudi tunashukuru tunaamini utendaji wako tutengenezee mazingira mazuri ya kupata huduma kwa wakati.
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
1,847
Points
2,000
Age
25
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
1,847 2,000
Sishangai dr. Kutolewa kwenye nafasi yake na kurudishwa ila nachoshangaa nakushindwa kuelewa ni viongozi wa chama kuwa na uwezo wakufanya hivyo
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,132
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,132 2,000
Ikifikia mahala tukashindwa kutofautisha kati ya madaraka ya KISERIKALI na kichama tutavurugana SANA.... Na hasa kama mvurugano huo unahusisha PROFESIONALISM...

Ni mwehu tu ndo anaweza akadhani madaraka ya UTUMISHI yabaweza yakachukuliwa na mwingine yeyote, achia mbali CHAMA
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,966
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,966 2,000
Umesahau kuwa CCM ndiyo chama tawala? Umesahau kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni Mwenyekiti wa CCM na Katibu Mkuu wake ni Dr. Bashiru Ally?

For your information, hakuna serikalini mwenye mamlaka inayomzidi nguvu Dr. Bashiru Ally isipokuwa Rais tu.
Dah!,Mpka nime log out jf baada ya kusoma hiki kituko.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,028
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,028 2,000
Hii amelifanya Dr.Elisha Osati kwa ajenda zake za kisiasa , ana mpango wa kugombea ubunge huko kwao Musoma, hili suala waziri wa afya na naibu wake walishachukua hatua na kulitolea ufafanuzi wakati wakiwasilisha na kuhitimisha hoja ya wizara yao bungeni mjini Dodoma.
Kwahiyo Elisha Osati ameamua kuitumia MAT ili kupata ubunge siyo ?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,028
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,028 2,000
Umesahau kuwa CCM ndiyo chama tawala? Umesahau kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni Mwenyekiti wa CCM na Katibu Mkuu wake ni Dr. Bashiru Ally?

For your information, hakuna serikalini mwenye mamlaka inayomzidi nguvu Dr. Bashiru Ally isipokuwa Rais tu.
Nimekudharau sana !
 

Forum statistics

Threads 1,295,958
Members 498,495
Posts 31,229,082
Top