MAT na Dr. Bashiru Ally kuna nini ?


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,027
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,027 2,000
Tangu lini Bashiru Ally ambaye ni Katibu Mkuu wa CCM akawa na mamlaka ya Ajira ya watumishi wa Umma ?

good-watu-waheshimu-taaluma-za-watu-ipo-hivi-watu-wengi-baada-ya-kukoment-kuu-jpg.1098812
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,244
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,244 2,000
Chama kipo kuisimamia serikali
Hao madaktari wametumia akili sana kumuo KM CCM
 
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,343
Points
2,000
Age
33
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,343 2,000
Hongera Bashiru walau unatoa ushauri na kusimamia, viongozi waandamizi wengi wanafiki.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,027
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,027 2,000
Kwanini unateseka CCM inapofanya vizuri hujui kwamba Bashiru ni katibu mkuu wa chama kinachoongoza hizo mamlaka za ajira?
Kama ni hivyo mbona mabango ya kulalamikia nyongeza za mishahara hakupelekewa Bashiru Ally ?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,244
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,244 2,000
enzi za uongozi uliotukuka wa Dr Ulimboka huu upuuzi usingetokea
Si ni wewe unaelia kuwa ma DeD ni makada watiifu wa ccm?,watashindwaje kupokea maelekezo to kwa KM?
 
B

BIGGAG

Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
33
Points
95
B

BIGGAG

Member
Joined Mar 21, 2011
33 95
Hongera Sana MAT kwa busara na njia mliotumia kutatua tatizo hili. Ni mtazamo wangu na nadhani pia mtazamo wenu pia mliofanikisha zoezi hili Kua njia hii iliotumika imetatua tatizo lilokwisha jitokeza, lakini pia nifundisho kwa wale ambao wamekua au walidhani Kua wange pata umaarufu au mtaji wa kisiasa kwa kuingilia na kuvuruga utendaji wa kitaaluma kwa madaktari wetu.
 
toughlendon_1

toughlendon_1

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
444
Points
500
toughlendon_1

toughlendon_1

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
444 500
Kwanini unateseka CCM inapofanya vizuri hujui kwamba Bashiru ni katibu mkuu wa chama kinachoongoza hizo mamlaka za ajira?
Jamaa mambo hayaendi hivyo ? daaah mnasomaga shule gani nyie jamaa ? hapo ni ccm inatafuta sympath ya wananchi mwakani uchaguzi...mambo yakienda hivi tutachelewa sana maendeleo Tanzania, sababu uccm huo huo ndio eti ulimtoa leo wanakuja wanamrudisha, daah....honestly speaking mimi sina chama ila CCM IS RUBISH.....
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,703
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,703 2,000
Tangu lini Bashiru Ally ambaye ni Katibu Mkuu wa CCM akawa na mamlaka ya Ajira ya watumishi wa Umma ?

View attachment 1098812
Umesahau kuwa CCM ndiyo chama tawala? Umesahau kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni Mwenyekiti wa CCM na Katibu Mkuu wake ni Dr. Bashiru Ally?

For your information, hakuna serikalini mwenye mamlaka inayomzidi nguvu Dr. Bashiru Ally isipokuwa Rais tu.
 
G

gabatha

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
118
Points
195
G

gabatha

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
118 195
Tangu lini Bashiru Ally ambaye ni Katibu Mkuu wa CCM akawa na mamlaka ya Ajira ya watumishi wa Umma ?

View attachment 1098812
Hii amelifanya Dr.Elisha Osati kwa ajenda zake za kisiasa , ana mpango wa kugombea ubunge huko kwao Musoma, hili suala waziri wa afya na naibu wake walishachukua hatua na kulitolea ufafanuzi wakati wakiwasilisha na kuhitimisha hoja ya wizara yao bungeni mjini Dodoma.
 

Forum statistics

Threads 1,295,973
Members 498,495
Posts 31,229,499
Top