• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Maswali yanayohitaji majibu baada ya Wizara ya Mambo ya Nje ya Marekani imemwekea vikwazo Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Christian Makonda

Asherymdudu

Asherymdudu

Member
Joined
Jul 13, 2018
Messages
13
Points
75
Asherymdudu

Asherymdudu

Member
Joined Jul 13, 2018
13 75
Naona watu wanajadili zuio la Makonda kuingia Marekani badala ya kujadili sababu zilizopelekea hilo zuio.

Wenye akili ndogo wameanza kusema "Kwani Marekani ni mbinguni? Kwani asipoenda atapungukiwa nini?" Hii ni comment ya Mbunge mmoja wa CCM kule Twitter.

Lakini hoja si Makonda kuzuiwa kuingia Marekani au kuingia Chato. Hoja ya msingi ni madai yaliyotolewa na Marekani kuhusu ukiukwaji wa haki za binadamu unaofanywa na Makonda.

Pamoja na mambo mengine, Pompeo amesema Marekani ina USHAHIDI kuwa Makonda ameshiriki KUDHULUMU HAKI YA KUISHI KWA WATU KADHAA. Hii ni kauli ngumu sana, inayotafakarisha sana.

Kudhulumu haki ya watu kuishi means kuamua kumuondolea mtu uhai kabla ya wakati wake. Je ni kweli Makonda amefanya hayo? Kwa akina nani? Kwa ruhusa ya nani? Kwa sababu gani? Lini? Wapi? Na kwanini?

Kumbuka taifa lenye teknolojia kubwa kama Marekani linaposema lina USHAHIDI juu ya jambo fulani bila shaka limejiridhisha vya kutosha.

Kwahiyo ili tuwe na mjadala wenye tija tuachane na kujadili zuio, tujadili sababu zilizopelekea hilo zuio. Hata kama asingezuiwa kwenda Marekani, lakini tuhuma alizotajwa nazo ni kubwa sana.

Zinaogofya, zinatafakarisha, zinatisha. Kumbuka Marekani imesema ina USHAHIDI na kumbuka Pompeo alikua Mkurugenzi wa CIA kabla ya kuwa Waziri.

From Malis

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mheikungu

Mheikungu

Senior Member
Joined
Oct 15, 2018
Messages
178
Points
500
Mheikungu

Mheikungu

Senior Member
Joined Oct 15, 2018
178 500
Naona watu wanajadili zuio la Makonda kuingia Marekani badala ya kujadili sababu zilizopelekea hilo zuio. Wenye akili ndogo wameanza kusema "Kwani Marekani ni mbinguni? Kwani asipoenda atapungukiwa nini?" Hii ni comment ya Mbunge mmoja wa CCM kule Twitter.

Lakini hoja si Makonda kuzuiwa kuingia Marekani au kuingia Chato. Hoja ya msingi ni madai yaliyotolewa na Marekani kuhusu ukiukwaji wa haki za binadamu unaofanywa na Makonda.

Pamoja na mambo mengine, Pompeo amesema Marekani ina USHAHIDI kuwa Makonda ameshiriki KUDHULUMU HAKI YA KUISHI KWA WATU KADHAA. Hii ni kauli ngumu sana, inayotafakarisha sana.

Kudhulumu haki ya watu kuishi means kuamua kumuondolea mtu uhai kabla ya wakati wake. Je ni kweli Makonda amefanya hayo? Kwa akina nani? Kwa ruhusa ya nani? Kwa sababu gani? Lini? Wapi? Na kwanini?

Kumbuka taifa lenye teknolojia kubwa kama Marekani linaposema lina USHAHIDI juu ya jambo fulani bila shaka limejiridhisha vya kutosha.

Kwahiyo ili tuwe na mjadala wenye tija tuachane na kujadili zuio, tujadili sababu zilizopelekea hilo zuio. Hata kama asingezuiwa kwenda Marekani, lakini tuhuma alizotajwa nazo ni kubwa sana. Zinaogofya, zinatafakarisha, zinatisha. Kumbuka Marekani imesema ina USHAHIDI na kumbuka Pompeo alikua Mkurugenzi wa CIA kabla ya kuwa Waziri.!


From Malis

Sent using Jamii Forums mobile app
Kinachonipa matumaini ni kwamba Mungu ni wa kwetu sote

Time will tale a tale
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
735
Points
1,000
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
735 1,000
Naona watu wanajadili zuio la Makonda kuingia Marekani badala ya kujadili sababu zilizopelekea hilo zuio. Wenye akili ndogo wameanza kusema "Kwani Marekani ni mbinguni? Kwani asipoenda atapungukiwa nini?" Hii ni comment ya Mbunge mmoja wa CCM kule Twitter.

Lakini hoja si Makonda kuzuiwa kuingia Marekani au kuingia Chato. Hoja ya msingi ni madai yaliyotolewa na Marekani kuhusu ukiukwaji wa haki za binadamu unaofanywa na Makonda.

Pamoja na mambo mengine, Pompeo amesema Marekani ina USHAHIDI kuwa Makonda ameshiriki KUDHULUMU HAKI YA KUISHI KWA WATU KADHAA. Hii ni kauli ngumu sana, inayotafakarisha sana.

Kudhulumu haki ya watu kuishi means kuamua kumuondolea mtu uhai kabla ya wakati wake. Je ni kweli Makonda amefanya hayo? Kwa akina nani? Kwa ruhusa ya nani? Kwa sababu gani? Lini? Wapi? Na kwanini?

Kumbuka taifa lenye teknolojia kubwa kama Marekani linaposema lina USHAHIDI juu ya jambo fulani bila shaka limejiridhisha vya kutosha.

Kwahiyo ili tuwe na mjadala wenye tija tuachane na kujadili zuio, tujadili sababu zilizopelekea hilo zuio. Hata kama asingezuiwa kwenda Marekani, lakini tuhuma alizotajwa nazo ni kubwa sana. Zinaogofya, zinatafakarisha, zinatisha. Kumbuka Marekani imesema ina USHAHIDI na kumbuka Pompeo alikua Mkurugenzi wa CIA kabla ya kuwa Waziri.!


From Malis

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kama Marekani wanao ushahidi na sisi hatuna huo ushahidi, tutajadili nini?.
Je, kumzuia kwenda Marekani bila kutuambia kama huwa anaenda kufanya nini na Mara ngapi kwa mwaka ni sawa?,
Huo ushahidi wao kwanini wasimfungulie mashtaka na kuutumia huo ushahidi?,
Tangu lini Marekani ikaadhibu wakuu wa mikoa?
 
Konkmaster

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
358
Points
500
Konkmaster

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
358 500
Sasa kama Marekani wanao ushahidi na sisi hatuna huo ushahidi, tutajadili nini?.
Je, kumzuia kwenda Marekani bila kutuambia kama huwa anaenda kufanya nini na Mara ngapi kwa mwaka ni sawa?,
Huo ushahidi wao kwanini wasimfungulie mashtaka na kuutumia huo ushahidi?,
Tangu lini Marekani ikaadhibu wakuu wa mikoa?
Ban inamuhusu Makonda kama individual na sio kama mkuu wa mkoa.
 
fidel castro wapili

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
1,169
Points
2,000
fidel castro wapili

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
1,169 2,000
Sawa tutakubaliana na maneno ya Pompeo. Swali langu lini alikuja kufanya uchunguzi hata kama wenyewe wanateknolojia kubwa au anafata maneno ya wasaliti wanaoshinda twiter kulitakia mabaya Taifa letu?
Wakati Taifa linaloongoza kwa kudhurumu haki ya kuishi ni wao kwa kisingizio cha Ugaidi wakati wao ndio magaidi wakubwa.
Naungana na huyo mbunge aliesema Marekani sio Mbinguni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
1,440
Points
2,000
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
1,440 2,000
Eti kwani Kabudi amesemaje sasa?
🚶‍♂️
 
Konkmaster

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
358
Points
500
Konkmaster

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
358 500
Sawa tutakubaliana na maneno ya Pompeo. Swali langu lini alikuja kufanya uchunguzi hata kama wenyewe wanateknolojia kubwa au anafata maneno ya wasaliti wanaoshinda twiter kulitakia mabaya Taifa letu?
Wakati Taifa linaloongoza kwa kudhurumu haki ya kuishi ni wao kwa kisingizio cha Ugaidi wakati wao ndio magaidi wakubwa.
Naungana na huyo mbunge aliesema Marekani sio Mbinguni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna aliwahi kusema Marekani ni mbinguni na hakuna aliyesema Tanzania ni jehaamu pia. Lakini ban ni ban tu. Hata kama mimi nikiwa Sumbawanga nikipigwa ban nisikanyage kariakoo ina umma japo kariakoo sio mbinguni.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,800
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,800 2,000
We bwana. Wana balozi hapa.
Sawa tutakubaliana na maneno ya Pompeo. Swali langu lini alikuja kufanya uchunguzi hata kama wenyewe wanateknolojia kubwa au anafata maneno ya wasaliti wanaoshinda twiter kulitakia mabaya Taifa letu?
Wakati Taifa linaloongoza kwa kudhurumu haki ya kuishi ni wao kwa kisingizio cha Ugaidi wakati wao ndio magaidi wakubwa.
Naungana na huyo mbunge aliesema Marekani sio Mbinguni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,575
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,575 2,000
Kwa hili tamko nawaota chama fulani wakifurahia sana
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
1,026
Points
1,500
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
1,026 1,500
Naona watu wanajadili zuio la Makonda kuingia Marekani badala ya kujadili sababu zilizopelekea hilo zuio.

Wenye akili ndogo wameanza kusema "Kwani Marekani ni mbinguni? Kwani asipoenda atapungukiwa nini?" Hii ni comment ya Mbunge mmoja wa CCM kule Twitter.

Lakini hoja si Makonda kuzuiwa kuingia Marekani au kuingia Chato. Hoja ya msingi ni madai yaliyotolewa na Marekani kuhusu ukiukwaji wa haki za binadamu unaofanywa na Makonda.

Pamoja na mambo mengine, Pompeo amesema Marekani ina USHAHIDI kuwa Makonda ameshiriki KUDHULUMU HAKI YA KUISHI KWA WATU KADHAA. Hii ni kauli ngumu sana, inayotafakarisha sana.

Kudhulumu haki ya watu kuishi means kuamua kumuondolea mtu uhai kabla ya wakati wake. Je ni kweli Makonda amefanya hayo? Kwa akina nani? Kwa ruhusa ya nani? Kwa sababu gani? Lini? Wapi? Na kwanini?

Kumbuka taifa lenye teknolojia kubwa kama Marekani linaposema lina USHAHIDI juu ya jambo fulani bila shaka limejiridhisha vya kutosha.

Kwahiyo ili tuwe na mjadala wenye tija tuachane na kujadili zuio, tujadili sababu zilizopelekea hilo zuio. Hata kama asingezuiwa kwenda Marekani, lakini tuhuma alizotajwa nazo ni kubwa sana.

Zinaogofya, zinatafakarisha, zinatisha. Kumbuka Marekani imesema ina USHAHIDI na kumbuka Pompeo alikua Mkurugenzi wa CIA kabla ya kuwa Waziri.

From Malis

Sent using Jamii Forums mobile app
Usiwaamini sana hawa mabwana kumbuka walisema watalii wasibe kuna ebola Tanzania sijui iko wap hyo ebola ila najua zuio la madawa ya mashoga ndio linawaumiza kichwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I

Intel5500

Senior Member
Joined
Oct 22, 2019
Messages
134
Points
225
I

Intel5500

Senior Member
Joined Oct 22, 2019
134 225
....sababu amedhulumu haki za mapunga kuishi..... it's all about hayo mapunga.....and evidence ni mapunga.... that's all....£uck em all.
 
Miss Kyalla

Miss Kyalla

Senior Member
Joined
May 13, 2019
Messages
169
Points
250
Miss Kyalla

Miss Kyalla

Senior Member
Joined May 13, 2019
169 250
Kwaiyo hao wamarekani ndio kusema wanatupenda sana sisi watanzania? Hawa watu sio watu wazuri wakishaanza chokochoko ujue wanasababu zao binafsi watukome, watuache tuishi kama tulivyo kuliko yatakayotutokea tutakapoendelea kusikiliza figisu zao,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
271
Points
500
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
271 500
sababu ipo wazi ni over stay ..
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
10,991
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
10,991 2,000
Alitakiwa kuwekwa lokap ....kuhojiwa na kuadhibiwa.

Ushahidi mahakamani atatoa USA, waombe tu watapewa
 

Forum statistics

Threads 1,403,239
Members 531,121
Posts 34,418,418
Top