Maswali magumu


ludoking

ludoking

Senior Member
Joined
Oct 5, 2008
Messages
124
Likes
11
Points
35
ludoking

ludoking

Senior Member
Joined Oct 5, 2008
124 11 35
Hivi kitendo cha Kikwete kuongeza ukubwa wa Baraza lake la mawaziri, ndiyo kusema kaanza kutekeleza ahadi yake ya kuongeza ajira? Tamko la Mizengo Pinda wakati akihutubia alipoteuliwa kuwa Waziri Mkuu kuwa Wabunge wataendelea kumuenzi Sitta, ni maneno yaliyotoka moyoni kwake au Kejeli? Hivi kwa nini Kikwete aliamua kutumia Familia yake wakati wa mchakato wa kutafuta uraisi kuanzia kutafuta wadhamini hadi kampeni?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Holly CR.AP!
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Hivi kitendo cha Kikwete kuongeza ukubwa wa Baraza lake la mawaziri, ndiyo kusema kaanza kutekeleza ahadi yake ya kuongeza ajira? Tamko la Mizengo Pinda wakati akihutubia alipoteuliwa kuwa Waziri Mkuu kuwa Wabunge wataendelea kumuenzi Sitta, ni maneno yaliyotoka moyoni kwake au Kejeli? Hivi kwa nini Kikwete aliamua kutumia Familia yake wakati wa mchakato wa kutafuta uraisi kuanzia kutafuta wadhamini hadi kampeni?
Kweli hayo ni maswali magumu!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Watanzania kila siku tunajikuta kwenye maswali magumu yasiyokuwa na majibu na kubaki kulaumiana tu.
 
ANKOJEI

ANKOJEI

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
703
Likes
82
Points
45
ANKOJEI

ANKOJEI

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
703 82 45
Watanzania kila siku tunajikuta kwenye maswali magumu yasiyokuwa na majibu na kubaki kulaumiana tu.
Tatizo sio ukubwa wa BARAZA, tatizo ni GHARAMA za baraza
 

Forum statistics

Threads 1,235,940
Members 474,901
Posts 29,241,061