Maswali kwa Waziri Mkuu Hayana Tija Tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa Waziri Mkuu Hayana Tija Tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 11, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Masuala nyeti yanayohitaji ufumbuzi wa haraka na ufafanuzi wa serikali yalitegemewa kufanyiwa kazi katika siku hii, kwa sasa hilo halipo tena ni bora muda huo ukatumiwa kwa shuguli nyingine za Bunge

    ADIOS
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    maswali ya papo kwa papo kwa mtoto wa mkulima yalipangwa ili yatoe mwanya kwa serikali kutoa mawazo ya nini kinaendelea Arusha,
    yule mbunge mwanjelwa aliyeshutumiwa kuiba mataulo Hotelini Arusha ndiye aliyepewa kazi ya kuuliza kuhusu mwafaka na nini kifate baada ya hali hii'
    ccm mmechoka kwelikweli
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Nimeona amewaruka cdm kuhusu kutafuta muafaka wa Arusha na kuwashauri madiwani waliotimuliwa waende mahakamani. Kwakuwa nipo Arusha na leo kuna mkutano wa cdm, nadhani watajibu hilo swala.
    Hata hivyo, kumbukumbu zinaonesha aliyeuliza swali ni yule mbunge aliyekamatwa na wahudumu wa hotel ya Arusha Tulip jijini Arusha akiwa ameiba taulo hapo hotelini, Bi Mary Mwanjelwa!
    Ni historia tu inamuhukumu...!
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakati waziri mkuu akijibu maswali ya papo kwa pap leo bungeni aliulizwa swali juu ya mazungumzo yake na Mh. Mbowe . Katika uvumi ambao Mbowe na CDM waliueneza kuwa wamekubaliana na waziri mkuu kuwa uchaguzi wa Meya wa Arusha urudiwe. Jambo hili kumbe si kweli na mazungumzo ndio kwanza yamepelekwa kwa msajili wa vyama ili kuundiwa utaratibu. My take : Viongozi wa CDM kuweni na kauli thabiti acheni uzushi
     
  5. N

    Nipe tano Senior Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA kwisha HABARI yake Arusha......shame
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280

    mkuu arusha achana nayo kuna wajanja wa kufa mtu
     
  7. N

    Nipe tano Senior Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini CHADEMA kumbe KELELE zote zile NI UONGO WA kamati KUU .......mhhhhhh
     
  8. N

    Nipe tano Senior Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamati KUU nzima mnadanganya!!!!!! Hii aaibu ya Mwaka. Nyambafuuuuuuu
     
  9. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    a NAMI NIMEMUONA YULE MWIZI WA MATAULO HOTELINI ARUSHA AKIULIZA MASWALI AMBAYO KWA TUNAOMJUA ATAKUWA KAPEWA KABLA ILI AYAULIZE. MWIZI WA MATAULO HANA GUTS ZA KUULIZA SWALI KAMA LILE UNLESS KAPEWA TU AULIZE ILI AONGEZE CV YAKE. MASWALI YALIPANGWA MAKUSUDI ILI KUTAKA KUUA NGUVU YA MKUTANO WA CDM ARUSHA LEO. MAGAMBA MMECHEMKA. ARUSHA HAWADANGANYIKI KWA MAGAMBA YENU NG'O. WANAJUA WANACHOKIFANYA WANAARUSHA.

    NAE NDUGAI AKACHOMEKEA KUWA MADIWANI WALICHAGULIWA KWA NGUVU YA UMMA NA WAMEONDOLEWA KWA NGUVU YA VIKAO VYA CHAMA. KWAKE ANAONA WALITAKIWA WAONDOLEWE KWA NGUVU YA WANANCHI, LABDA. KWA SHERIA IPI HAPA TANZANIA? LABDA TUNGEKUWA NA SHERIA YA 'RECALL'. MTOTO WA MKULIMA AT LAST KAWAAMBIA WALE MADIWANI WALIOFUKUZWA WAENDE KORTINI NA AMEKANA YALE MAZUNGUMZO ALIYOFANYA NA MBOWE NA DR WA UKWELI.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280

    yule ndugai ni mnafiki sana
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Huu ni uvivu wa kufikiri tuu unaotokana na inferior complex
     
  12. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 430
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    hayana tija kabisa,hajibu alichoulizwa,spika anamkingia kifua.alikubali nin kuwepo kwa kipindi cha maswali ilihali hana uwezo wa kujibu?
     
  13. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 180
    Katika tamko la chadema kuna sehemu walisema wameongea na pinda uchaguz urudiwe? Wazir mkuu kachoka na ndomana Mnyika alivosema kuwa hana iman nae akatoka nje huku kamenyong'onyea hadi kanatia huruma
     
  14. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Jambo moja mi sijalielewa kwa Mh. Pinda, mbona akiulizwa swali au akiwa anajibu swali huwa anachezea chezea vidole?
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    uchawi wa sumbawanga mkuu
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    tupeni ratiba ya mikutano ya hapa a town unajua wengine bado tupo ofisini.
    wadau tunataka tuombe ruhusa tukaungane na nguvu ya wananchi.
     
  17. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 180
    Yan had anatia huruma hasa pale Mnyika aliposema hana iman nae akaamua kutoka nje huku kanyong'onyea cjui anaumwa..kila cku maswal yanamshnda iv cku hz maswal ni magumu au Pinda kachoka
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,454
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    anaona aibu
     
  19. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 180
    Nipe tano, Kwan kamati kuu imedanganya nn? Kwamba hawajakutana na pinda au hawajapanga kuundwa kamat na tendwa..achen kupotosha kwa masikio na macho yangu nilimuona Mbowe anasema hvo..kuhusu uchaguz kurudiwa au la wala hakugusia hyo mmesema nyie na kwa maana hyo nyie ndo waongo
     
  20. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mi pia naamini kuwa maswali ya leo yalipangwa kabla. Mh. Pinda alipokuwa akijibu swali la Mh. Hokororo kuhusu pembejeo za kilimo cha korosho ameonyesha viashiria vya kuwepo kwa upangaji wa maswali kabla. Inasikitisha kweli jamani... loh! Kipindi cha maswali kwa Waziri mkuu kitakosa mvuto punde tu kikianza kutumiwa kwa maslahi ya chama fulani.
     
Loading...