Maswali 11 ya utata juu ya ulipuzi wa ofisi ya kina Karume, walikuwa na lengo gani? Na kwanini ofisi hizo tu?

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,475
Points
2,000

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,475 2,000

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,885
Points
2,000

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,885 2,000
Jamaa kashindwa hoja sasa kamua kutuma watu wachome ofisi mimi nashauri JF na luge wasipuuzie hili ni bora waweke ulinzi mkubwa yasije tokea haya ya kuchomewa ofisi naona vijana wa lumumba wamekuja na mpya


Swissme
Mambo ya kigaidi ingawa aijipii atasema ni ujambazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kikurunge

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
672
Points
1,000

kikurunge

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
672 1,000
Unawaza ujinga tu, Magu ulishamfanya kama shetani wako kila lawama unampa yeye.
Mpaka sasa Magu ni shetani kwani unafikiri ni maraika yule? Kama mtu anaweza kujali sheria za kiuwanadam akashindwa kufuata sheria za Mungu unafikiri huyo ni nani kama sio shetani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,390,025
Members 528,081
Posts 34,041,243
Top