Masters scholarship


H

hilbajojo2009

Member
Joined
May 25, 2009
Messages
46
Likes
0
Points
0
H

hilbajojo2009

Member
Joined May 25, 2009
46 0 0
Salaam wanajamii.

Naomba msaada wakuu kuhusu scholarship ya shahada ya uzamili nje au ndani ya nchi. Nimehitimu shahada ya kwanza ya elimu(Bachelor of Education) UDSM mwaka 2005. Natamani kusomea shahada ya uzamili katika elimu(Master of education au Master of educational management). Tatizo ni kukosa ufadhili kwani sifa ninazo; GPA yangu ni 3.6.

Naomba ushauri wakuu.
 
B

BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
408
Likes
142
Points
60
B

BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
408 142 60
anza kukusanya hela kidogo kidogo halafu usome hapo hapo bongo inaweza kukusaidia aiseee. unaweza kusubiri hadi uzeeke mwanawane
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
we fanyakazi kwanza ..unakimbilia wapi?
 
D

doxtgblaze

Senior Member
Joined
Feb 2, 2010
Messages
116
Likes
1
Points
35
D

doxtgblaze

Senior Member
Joined Feb 2, 2010
116 1 35
oya tafuta modem afu tulia na net kama vp nichek kwenye doxtgblaze@yahoo.com ntakupa ma link kibao lazima utapata chuo tena njee GPA kali iyo
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
we doxt blaze mwenzio kauliza humu jamvini vipi tena akucheki privately? weka link hapa hapa na wengine wafaidike.

Dogo jaribu Nuffic scholarship tembelea Nuffic - Home
kinachotakiwa uombe admision kwanza kwenye vyuo vyao pili ukishapata admision unaenda ubalozi wa uholanzi kuomba scholarship forms na maelezo. Wengi wanafanikiwa tena education na sayansi ni field zenye vipaumbele sana.

pia uwe unatembelea webiste ya utumishi Presidents Office - Public Service Management - Home huwa wanatangaza nafasi za masomo za australia , ubelgiji na china
tatu tembelea website ya wizara ya elimu WELCOME TO MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING OFFICIAL WEBSITE::::::::: nao hutangaza mara moja moja
nne hakikisha uombaji wako ie. application letter na motivation statement zimetulia maana gpa tu sio kigezo
hope this will give some light
 
H

hilbajojo2009

Member
Joined
May 25, 2009
Messages
46
Likes
0
Points
0
H

hilbajojo2009

Member
Joined May 25, 2009
46 0 0
we doxt blaze mwenzio kauliza humu jamvini vipi tena akucheki privately? weka link hapa hapa na wengine wafaidike.

Dogo jaribu Nuffic scholarship tembelea Nuffic - Home
kinachotakiwa uombe admision kwanza kwenye vyuo vyao pili ukishapata admision unaenda ubalozi wa uholanzi kuomba scholarship forms na maelezo. Wengi wanafanikiwa tena education na sayansi ni field zenye vipaumbele sana.

pia uwe unatembelea webiste ya utumishi Presidents Office - Public Service Management - Home huwa wanatangaza nafasi za masomo za australia , ubelgiji na china
tatu tembelea website ya wizara ya elimu WELCOME TO MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING OFFICIAL WEBSITE::::::::: nao hutangaza mara moja moja
nne hakikisha uombaji wako ie. application letter na motivation statement zimetulia maana gpa tu sio kigezo
hope this will give some light
Thanks Kinyau. Nitafanyia kazi ushauri wako. God bless you
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657