Massage ni danguro lililochangamka

Kirokonya

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
1,977
2,000
Kweli wanaume tunatofautiana mno, hivi inakuwaje mtu unanunua huduma ya changudoa asiye na mapenzi nawe ili akuridhishe kwa sekunde tu? Mtu kishapigwa mboo kibao kwa siku ile na kumwagiwa shahawa pamoja na kunyonya mboo za kila aina, wewe zuzu eti unakwenda na kumnyonya ulimi na kuingia pale pale walipotoka wenzako, hajabu sana
Hivi K ulizogonga ulizikuta Bikra?
 

Kirokonya

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
1,977
2,000
Demu unae mtongoza kitaani nae ni malaya tu huna uhakika mko wangapi na bado unamuhudumia


Kibaya zaidi unamla kavu

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Bado demu wa kitaa, vizinga kama vyooteee.
~Vocha.
~Luku.
~Saluni.
~Misiba.
~Pango la chumba.
~Na vinginevyo vingiiii.

Demu wa kitaa mpaka ule mbususu, umeilipia haswaaaaa, wakati walio rasmi kwa kazi wewe ni kulipa na kupata huduma.

Kwa hakika, Malaya anajua nini unataka, na of course unainjoy to the maximum. Hakuna mwenye hati miliki, kwa hiyo hakuna cha kufumaniana.
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
6,164
2,000
Bado demu wa kitaa, vizinga kama vyooteee.
~Vocha.
~Luku.
~Saluni.
~Misiba.
~Pango la chumba.
~Na vinginevyo vingiiii.

Demu wa kitaa mpaka ule mbususu, umeilipia haswaaaaa, wakati walio rasmi kwa kazi wewe ni kulipa na kupata huduma.

Kwa hakika, Malaya anajua nini unataka, na of course unainjoy to the maximum. Hakuna mwenye hati miliki, kwa hiyo hakuna cha kufumaniana.
Haswaa

Mi mwenyewe nai enjoy sana kuwatumia

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 

G bznes

JF-Expert Member
Jul 19, 2014
1,007
2,000
Kweli wanaume tunatofautiana mno, hivi inakuwaje mtu unanunua huduma ya changudoa asiye na mapenzi nawe ili akuridhishe kwa sekunde tu? Mtu kishapigwa mboo kibao kwa siku ile na kumwagiwa shahawa pamoja na kunyonya mboo za kila aina, wewe zuzu eti unakwenda na kumnyonya ulimi na kuingia pale pale walipotoka wenzako, hajabu sana
Jina lako nani Tafadhali? Kaa kwakutulia haya mambo huyajui au ni kwamba hujakuwa bado. Haya njoo utete jina lako sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom