Masoud Kipanya katika ubora wake juu ya hama hama ya wanasiasa

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
#MwananchiKatuni #Kipanya
D05PtJHWoAAI3T8.jpg
 

covid 19

JF-Expert Member
May 9, 2014
1,523
2,000
Membo ni mengi sana muda ni mdogo sana anyway mambo yasiwe mengi mengi yasiwe mambo.!
 

Mr English

JF-Expert Member
Jan 26, 2018
3,173
2,000
Mambo yasiwe mengi tunakusubiri Mzee Sumaye. Rudi nyumbani kumenoga.

Sent using my Nokia Torch
 

yonga

JF-Expert Member
Mar 17, 2012
1,870
2,000
Hahahahaaa kipanyaaaa !!! Anaburudisha sana aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna siku hii burudani tutaikosa kabisa me naamini au ninahisi kuna sheria itakuja kutungwa ili kuzuia hizi katuni za viongozi na ukichora umeenda jela ninacho mshauri kipanya aanze kuandaa mazingira ya kuhama nchi ili ikitokea la kutokea ana hama na anakua anachorea huko huko huku tunazipata mtandaoni tu kama atataka kuendelea na hiyo kazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom