Maskini yeye........! Maskini mimi..........! Maskini sis........Mh!

Tasia I

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
1,224
1,195
Wakuu wa janvi nawasalim wote, jamani me nimeshawishika kuandika hii kitu manake ni personal experience. Hivi ni kweli mapenzi ni umpendae nae anakupenda au umpendae humpenda mtu mwingine na wewe kumpenda mtu mwingine tofauti na yule anekupenda tena kwa kuonesha ishara zote za upendo wa dhat??

Me binafsi naona ni kama umpendae anakua hana habari na wewe halaf usiempenda ndo anakupenda ajab.Ni kwasabab imenitoke mimi mwenyew. Nishampenda dada mmoja ktk hii dunia na had leo navyoandika h thread bado nampenda mno. Ni toka 2007 had sasa, nishamweleza kwa namna zote kua nia yangu ni pete na awe mkw wa ndoa lakini sound zote zmebuma!

Upande wa pili ninapendwa na dada flan toka 2009 mwanzoni hadi leo hii, imefikia kiwango had masomo yake kaharib , na alipoulizwa na wazee wake akawapa ukweli kua ni mioe nasumbua kichwa chake.

Miezi mitatu iliyopita ailikua hospital, kisa hat atak et sabab yangu (kwa mujib wa nduguze) lakini ndugu zangu ukweli unabaki pale pale kua kwa wakat wote huu sijawah kabisa kua na feelin nae. Nilipomweleza ukweli kwa maneno ndipo hali ilpofikia kiwango hcho cha hospital.

Em jamani nambien hii inakuaje.
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
nikiwa kama chief editor wa JF, naomba ubadilishe rangi ya paragraph ya kwanza.

asante kwa ushirikiano.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Wakuu wa janvi nawasalim wote, jamani me nimeshawishika kuandika hii kitu manake ni personal experience. Hivi ni kweli mapenzi ni umpendae nae anakupenda au umpendae humpenda mtu mwingine na wewe kumpenda mtu mwingine tofauti na yule anekupenda tena kwa kuonesha ishara zote za upendo wa dhat??[/COLOR]

Me binafsi naona ni kama umpendae anakua hana habari na wewe halaf usiempenda ndo anakupenda ajab.Ni kwasabab imenitoke mimi mwenyew. Nishampenda dada mmoja ktk hii dunia na had leo navyoandika h thread bado nampenda mno. Ni toka 2007 had sasa, nishamweleza kwa namna zote kua nia yangu ni pete na awe mkw wa ndoa lakini sound zote zmebuma!

Upande wa pili ninapendwa na dada flan toka 2009 mwanzoni hadi leo hii, imefikia kiwango had masomo yake kaharib , na alipoulizwa na wazee wake akawapa ukweli kua ni mioe nasumbua kichwa chake.

Miezi mitatu iliyopita ailikua hospital, kisa hat atak et sabab yangu (kwa mujib wa nduguze) lakini ndugu zangu ukweli unabaki pale pale kua kwa wakat wote huu sijawah kabisa kua na feelin nae. Nilipomweleza ukweli kwa maneno ndipo hali ilpofikia kiwango hcho cha hospital.

Em jamani nambien hii inakuaje.

Hivi haya ndio mapozi ya lugha au nini?
Hii ni kiswahili cha wapi wandugu?
...Eleza matatizo yako kwa UFASAHA dogo, sio kubana pua hapa!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,316
2,000
nikiwa kama chief editor wa JF, naomba ubadilishe rangi ya paragraph ya kwanza.

asante kwa ushirikiano.

nikiwa kama mrs chief editor wa JF...ewe tasia , naomba ubadilishe rangi ya paragraph ya kwanza

asante kwa ushirikiano
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
nikiwa kama mrs chief editor wa JF...ewe tasia , naomba ubadilishe rangi ya paragraph ya kwanza

asante kwa ushirikiano

msamehe, kaniPM kaomba razi, kasema hii sredi kaandikiwa na mjombaake na mjomba kaenda sokoni kidogo, akirejea atamwambia ambadilishie rangi. yeye bado hajui rangi zinabadilishwa vp hapa JF. lol ok mrs twenzetu tukatoane jasho sasa hehehe
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,760
2,000
Hivi haya ndio mapozi ya lugha au nini?
Hii ni kiswahili cha wapi wandugu?
...Eleza matatizo yako kwa UFASAHA dogo, sio kubana pua hapa!

ha ha ha! Nahisi alikuwa anarembua na macho wakati anaandika.
 

kisukari

JF-Expert Member
Jul 16, 2010
4,546
2,000
hizi text message za kwenye simu,zinaharibu sana kugha ya kiswahili,turudi kwenye mada,maisha usipende usipopendwa utakuwa na sononeko lisilokwisha, mwenzako anaendelea na maisha ila wewe utaishia ku imagine tu
 

Wikiliki

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
529
250
Usilazimishe asiyekupenda akupende kama ww ulivyomwambia huyo anayekupenda ukweli. What goes around what comes around.
 

Tasia I

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
1,224
1,195
nikiwa kama chief editor wa JF, naomba ubadilishe rangi ya paragraph ya kwanza.

asante kwa ushirikiano.

Ma chief editor na ma mrs editors wote pamoja na wale wa style ya pakajimmy samahanin sana, kwa leo nilikua bize sana ckuweza tembelea hapa mapema.
 

Tasia I

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
1,224
1,195
Hivi haya ndio mapozi ya lugha au nini?
Hii ni kiswahili cha wapi wandugu?
...Eleza matatizo yako kwa UFASAHA dogo, sio kubana pua hapa!

kaka hapa nin ambacho hukuelewa labda! mbona unakua sehem ya tatizo bro. ka mi nabana we acha kulegeza pua!
 

Tasia I

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
1,224
1,195
Usilazimishe asiyekupenda akupende kama ww ulivyomwambia huyo anayekupenda ukweli. What goes around what comes around.

Nasadiki, manake huyo mtoto nilomhusudu akanitosa sasa anaujauzito na aliyempa hataki hata kumsikia. Mh!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom