Masister duu na wanawake wa maofisini mnatembea na vinyesi

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,755
Points
2,000

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,755 2,000
Ushamba wako tu! Kuna watu hawajawai tumia maji tokea wazaliwe na bado hawaumwi! Ni utamaduni wa nje huo...
Ptuuuu utamaduni gan huo? Huo ni uchaf c utamaduni, kingine unaweza ukawa unaumwa lakin usijue kama unaumwa aisee
 

Fibs

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
533
Points
1,000

Fibs

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2017
533 1,000
Ptuuuu utamaduni gan huo? Huo ni uchaf c utamaduni, kingine unaweza ukawa unaumwa lakin usijue kama unaumwa aisee
Kweli tena! Huo ni utamaduni wao... Nilifanikiwa kusoma shule moja nikakutana na watoto wakishua... Yaani hawawezi tumia maji kujisafisha! Tena wakawa wanatuona sie tunaotumia maji ni wachafu, eti tutaahikaje vinyesi vyetu wenyewe?! Kuna mmoja ndo akasema tokea azaliwe hajawai jitawaza na maji baada ya kujisaidia, iwe haja kubwa au ndogo
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,524
Points
2,000

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,524 2,000
Yaani siku izi wadada wengi haswa warembo na wa maofisini wanamchezo wa kutembea na tishu na vijitambaa flani mfano wa tishu vinakuwa na unyevu unyevu hivi sasa kumbe hizi tissue na vijitambaa ndo wakienda msalani kukata magogo au haja ndogo wanajipangusa wanaondoka eti kisa hawataki mimaji maji mimaji yaani huu ni uchafu wa kiwango cha kimataifa ivi kwa nn mwanamke utumie tissue? Ndo maana nyuzi za maradhi yenu sehemu za siri haziishi mnatembea na uchafu haswa madada wa maofisini, wadada wa chuo na ma sister duu tishu mnajipaka vinyesi
Una matatizo na ujielewi ... ni sawa na tissue tu, sema ni wet
 

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,755
Points
2,000

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,755 2,000
Kweli tena! Huo ni utamaduni wao... Nilifanikiwa kusoma shule moja nikakutana na watoto wakishua... Yaani hawawezi tumia maji kujisafisha! Tena wakawa wanatuona sie tunaotumia maji ni wachafu, eti tutaahikaje vinyesi vyetu wenyewe?! Kuna mmoja ndo akasema tokea azaliwe hajawai jitawaza na maji baada ya kujisaidia, iwe haja kubwa au ndogo
Kwa hiyo na ww ndo umeamua kuiga huo utamaduni, na kuamua kuita wenzio washamba et, sio kila kitu cha kuiga aisee, kwa hiyo hata nguo zao zikichafuka hutumia tishu kuzisafisha au n nn, maana maji ndio kiini kikuu cha usafi, ilitakiwa na ww uwashangae kuwa usipotumia maji hujisafishi vizur lazima tu utakuwa na harufu mbaya huko chini , ungewaeleza tishu ni kwa ajili ya kuondoa unyevu nyevu tu baada ya kutumia maji safi na salama , sio unaiga hadi upuuzi ,
 

Forum statistics

Threads 1,389,269
Members 527,879
Posts 34,021,643
Top