Mashujaa wa kweli Tanzania hawakumuogopa Hayati Dkt. Magufuli

mtamba b

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
317
1,000
1,lissu alikimbia na kudai hana imani na usalama alio nao.

3,kibatala ni wakili msomi ambaye anasimamia taaruma yake pekee,labda ungesema kama nayeye ni mwanaisiasa au mwanaharakati.ndio sababu amekuwa si muhanga muda wote.ukichanganya siasa na taaluma umechagua usumbufu...
Jifunze Kwanza kutofautisha L na R
 

stakehigh

JF-Expert Member
Aug 9, 2019
5,019
2,000
Wanajamvi,

Kuna watu wanastahili nishani. Kukosa uoga kwao hakuelezeki. Wakati Mwendazake anafungwa watu, kuharibu biashara zao, kuwapakazia makosa yasiyokuwa na dhamana, na wengine kuuawa, hawa jamaa hawakunyaza kimya. Kilikuwa kipindi kigumu cha kuogopesha sana. Watu hawakuwa huru kuongelea serikali na siasa mbele ya watu wasiowafahamu. Hawa jamaa hawakuyumba. Hebu tuwataje...
1624729243287.png
 

Janjawid

Member
Jul 15, 2020
94
150
1,lissu alikimbia na kudai hana imani na usalama alio nao.

3,kibatala ni wakili msomi ambaye anasimamia taaruma yake pekee,labda ungesema kama nayeye ni mwanaisiasa au mwanaharakati.ndio sababu amekuwa si muhanga muda wote.ukichanganya siasa na taaluma umechagua usumbufu...
Umeandika lakini kajifunze kiswahili vizuri ni taaluma na sio taaruma,ni walevi na sio warevi mwandiko wako tu.
 

makedonia

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
2,493
2,000
Wanajamvi,

Kuna watu wanastahili nishani. Kukosa uoga kwao hakuelezeki. Wakati Mwendazake anafungwa watu, kuharibu biashara zao, kuwapakazia makosa yasiyokuwa na dhamana, na wengine kuuawa, hawa jamaa hawakunyaza kimya. Kilikuwa kipindi kigumu cha kuogopesha sana. Watu hawakuwa huru kuongelea serikali na siasa mbele ya watu wasiowafahamu. Hawa jamaa hawakuyumba. Hebu tuwataje...
CHADEMA WOTE...ukiwaondoa wapumbavu COVID 19.
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
24,028
2,000
Umeandika lkn kajifunze kiswahili vizuri ni taaluma na sio taaruma,ni walevi na sio warevi mwandiko wako tu ....
wapi hujaelewa mkuu,au unataka ukachukulie mkopo hayo maelezo!!!

mimi kusoma nimeshamaliza,niko nasaka ugali now.
 

Autodidacts

JF-Expert Member
Jun 9, 2021
408
1,000
Kwa mtu mwenye uelewa timamu lazima angemuogopa Magufuli maana alikuwa ni mgonjwa wa akili,na kichaa hana kesi ya kujibu ata akiua
Wanajamvi,

Kuna watu wanastahili nishani. Kukosa uoga kwao hakuelezeki. Wakati Mwendazake anafungwa watu, kuharibu biashara zao, kuwapakazia makosa yasiyokuwa na dhamana, na wengine kuuawa, hawa jamaa hawakunyaza kimya. Kilikuwa kipindi kigumu cha kuogopesha sana. Watu hawakuwa huru kuongelea serikali na siasa mbele ya watu wasiowafahamu. Hawa jamaa hawakuyumba. Hebu tuwataje...
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
5,515
2,000
Kwa kweli alikuwa ni "rahisi" mwenye kichaa... Hakuwa na akili ya kawaida. Nadhani waliokuwa karibu sana naye wanajua kuwa alikuwa kichaa...
Zamani wakati tunasoma Tulikuwa tunatolea mfano kwa kujibu mitihani ya Civics nchi za jirani kama za kidikteta ukiondoa Kenya.

Ilifika mahali Tzn ikawa kama hizo nchi, imagine Rais anatamka kwamba msiponichagua au kuchagua mtu wa Chama chake hata leta maendeleo,sasa huyu Rais sijui alipatwa na shetani gani
 

Autodidacts

JF-Expert Member
Jun 9, 2021
408
1,000
Kwa kweli alikuwa ni "rahisi" mwenye kichaa... Hakuwa na akili ya kawaida. Nadhani waliokuwa karibu sana naye wanajua kuwa alikuwa kichaa...
Magufuli alikuwa ni psychiatric case kabisa na hili wenzake walilijua ndio maana walikuwa wanamuogopa,imagine unarudi kazini unamkuta kichaa sitting room na ana bastola...ndicho kilichotokea Tanzania
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,188
2,000
Bila kuwasahau wachochezi, wanaotumika na BEBERUS, waliokosa uzalendo, kama walivyokuwa wakidai yule dhalimu mwendazake na washirika wake, hapa jamvini, Twitter Republic na popote pale duniani.


Kigogo2014

Maxence Melo
Mange Kimambi
Ben Saanane...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom