Mashtaka dhidi ya Viongozi kama DCs na RCs ni ufunguo wa Mashtaka dhidi ya viongozi wa juu

Intelligence Justice

JF-Expert Member
Oct 23, 2020
1,563
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
The current regime shall be a benchmark seeing the head of state dragged to the court after the immunity is revoked to account for the intent wrongs against humanity and entertaining retaliation against the critics
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,901
2,000
Nisumbuliwe na chama kilichojifia mwaka 2015 wakati mtuhumiwa wa ugaidi alipobadili gia angani. Pole sana.
Huyo "mtuhumiwa" amekuwa ni jeshi la mtu mmoja linalowanyima raha kweli. Mmejaribu kila njia ya kumaliza chama chake mmeshindwa. Sasa mnaona njia pekee ni kumwondoa yeye, mkidhani hiyo ndiyo itakuwa njia nzuri ya kukimaliza chama chake.

Lakini mambo yanavyozidi kujipambanua, inaonekana hii ndiyo itakuwa kete yenu ya mwisho na itashindwa. Matokeo yake ni kusambaratika kwenu.

Nimekujibu kwa staha pamoja na kujua ukilaza wako.
 

Tewe

JF-Expert Member
Jan 11, 2008
976
1,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Kwa katiba ipi?
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
11,837
2,000
Haijarudi nyuma..!!! Waliomaliza madeni wakati huo kwani wamerudishiwa kilichozidi..!?
Sijakuelewa mkuu. Pengine hujaelewa tunaposema Sheria imerudi nyuma.

Ni hivi: Sheria ikitungwa leo haitengui mkataba uliyoingiwa Jana. Sasa hoja yangu ni kwamba; kwann Sheria ya mikopo ya mwaka 2018 iliwahusu hata wanufaika wa kikopo wa miaka 2018 kurudi nyuma?.

Kama hili liliwezekana basi hata mm nitaliweza
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,875
2,000
Huyo "mtuhumiwa" amekuwa ni jeshi la mtu mmoja linalowanyima raha kweli. Mmejaribu kila njia ya kumaliza chama chake mmeshindwa. Sasa mnaona njia pekee ni kumwondoa yeye, mkidhani hiyo ndiyo itakuwa njia nzuri ya kukimaliza chama chake.

Lakini mambo yanavyozidi kujipambanua, inaonekana hii ndiyo itakuwa kete yenu ya mwisho na itashindwa. Matokeo yake ni kusambaratika kwenu.

Nimekujibu kwa staha pamoja na kujua ukilaza wako.
Ukiona unaota ndoto za mchana kila wakati ujue karibu utakuwa chizi
 

Townchild

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,575
2,000
Mbona unasema "angalizo" kwamba unataka kumaanisha ni jambo baya? Huoni kama ni jambo zuri ili viongoz wajifunze ku work within limit?
Huwezi jua anahofia mmoja wa jamaa zake au washirika wake huenda wakahukumiwa iwapo haki ikitendeka na ikionekana inatendeka.
 

Mulokozijr12

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
2,781
2,000
Sio jambo la ajabu kwani hata Mawaziri wastaafu kama Hayati Mramba walishawahi kuwajibishwa kwa makosa yao.
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
12,443
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Mzee Mwendakuzimu Konyo Sana, yaani akajiongezea Kinga Kabisa ki Katiba ili apate room ya Kufanya Jinai zake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom