Mashtaka dhidi ya Viongozi kama DCs na RCs ni ufunguo wa Mashtaka dhidi ya viongozi wa juu

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
11,837
2,000
Kama ulikuwa kichwani mwangu. Hizi sheria za kinga wanazojiwekea zinakuwa na nguvu kutegemea nani yuko madarakani.
Rais wa Malawi wa Sasa mchungaji Chakwera alizifuta kinga ndani ya masaa 24 na kuanza kuwawajibisha wote waliokuwa wanaleta za kuleta.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
11,837
2,000
Sheria haianzii nyuma
Wewe acha kujidanganya. Nikupe mfano mdogo tu wa makato ya mikopo ya wanafunzi wa vyuo vikuu. Wanafunzi walikuwa wamesaini 5 wengine 6 na wengine 8 jiwe akabadilisha kwenda 15. Sheria hii ikalamba wote
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
11,837
2,000
Rais wa nchi hii hastakiwi. Hiyo sheria ilipotishwa siku nyingi.
Ndiyo maana nimesema nikiwa rais nitazifuta. Nitamuamuru "Ndugai" wangu awaweke sawa wabunge ili wavifute vifungu vya katiba vinavyowapa kinga. Kisha nawatia mabaroni.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
11,837
2,000
Kwani sheria ikitungwa leo, inarudi nyuma? Nijuacho inaanza kufanya kazi siku inapotungwa kwenda mbele... Atajayetenda kinyume wakati ipo, huyo ndo itamuhusu
Mbona kwenye mikopo ya wanafunzi ilirudi nyuma? Kama jiwe aliweza kuirudisha nyuma basi hata mm nitairudisha nyuma
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
7,244
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Wahuni mpooo!
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
26,007
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
hata hao waliojiwekea uzio wa kisheria wasifikiri wapo salama saana, muda ukifika tutaondoa hizo sheria na hata kama wapo mochware tutawapandisha kizibani wajitu tuhuma zinazowakabili.
 

Jackson Turary

Senior Member
Jan 1, 2014
127
250
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Walevi wa madaraka huenda Huko tuendako wanaweza kuachana na hicho kilevi
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,358
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
UVCCM akili zimeanza kuamka? 😀
☝️ ☝️
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,901
2,000
CHADEMA kushika madaraka siyo rahisi labda mwaka 2055
Washindwe tu wenyewe kwa ujinga wao, lakini wakijipanga vizuri 2025, hata CCM wakitaka kutumia polisi na "Tume ya Uchafuzi" kama walivyozoea hawatatoboa.
Najua ukweli huo unakusumbua sana hapo ulipo.
 

Mbwa dume

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
4,093
2,000
Hivi hakunaga Sheria ya kumshtaki hata marehemu kama alifanya makosa makubwa?
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
5,684
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Tarehe 3 wala siyo mbali.
Itakuwa shangwe kama usiku ule wa 17.3
Yaani mtu apore mali za watu kwa kufanya kusingizia maovu Afu aachwe tu ??? KISA alikuwa DC au RC???
We siyo timamu kama jina lako
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
21,575
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Na nyie watekaji je?
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,875
2,000
Nisumbuliwe na chama kilichojifia mwaka 2015 wakati mtuhumiwa wa ugaidi alipobadili gia angani. Pole sana.
Washindwe tu wenyewe kwa ujinga wao, lakini wakijipanga vizuri 2025, hata CCM wakitaka kutumia polisi na "Tume ya Uchafuzi" kama walivyozoea hawatatoboa.
Najua ukweli huo unakusumbua sana hapo ulipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom