Mashtaka dhidi ya Viongozi kama DCs na RCs ni ufunguo wa Mashtaka dhidi ya viongozi wa juu

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
183,155
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Haya maono yana chembechembe za uhalisia ...Ninachowaza ni nani atafuata?
 

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Jan 4, 2015
12,897
2,000
Hivi Marehemu hastakiwi? Ni muhimu hata kama amekufa, ahukumiwe ili kumsaidia Mungu kazi! Unafanya unyama, unapoteza watu wasiohatia n.k halafu unakufa haraka!!
Kesi ifunguliwe ili haki itendeke kwa kuanzia na mwendazake!
Naona genye za kike zimekubana
 

Pac the Don

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
1,585
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Kwa katiba ipi!!!!
 

Joseph lebai

JF-Expert Member
Jul 19, 2017
6,651
2,000
Vile vipengele kwenye katiba vya kuwakinga baadhi ya viongizi wa juu kutoshtakiwa baada ya uongozi viondolewe ili wawe makini zaidi. Anaweza akafanya lolote akijua hatashtakiwa.
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
4,121
2,000
Hii ni nchi au jalala la watu kujifanyia lolote wanalotaka, mradi tu ni viongozi?
Bora jalala hii nchi ni choo cha soko. Kama unaona viongozi wanajiwekea kinga ya kutokushtakiwa wakiwa madakarani na baada jua wameisha ona kuna maovu wanayafanya
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
12,901
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Viongozi wa juu ni wajanja. Wameshajitungia sheria yao bungeni hawashitakiwi
 

drilling

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
2,888
2,000
huu mchezo haukuwepo mwanzo ila kipindi cha mama samia na rais anapounyamazia utaota mizizi na uadui visasi kila rais atakaekuja viongozi watakuwa wanashitakiana kulipizia kisasi
 

Godo

JF-Expert Member
Apr 11, 2017
492
1,000
Bunge wakae chini watunge sheria za kuwajibisha viongozi wa umma maana tunakoelekea ni kubaya sababu kiongozi ukiwa na mapenzi mema na taifa lako kuhakikisha kodi inakusanywa, unapambana na madawa ya kulevya mwisho wa siku wakwepa kodi na walanguzi wa madawa wanawapampu mawakili walianzashe ili viongozi wengine waogope na kwa hatua hii kazi hazitanyika kabisa na kuna watu watakuwa wanakataa teuzi. Mtu kama makonda amepambana sana kwenye kupunguza wimbi la madawa ya kulevya hakuangalia mtu usoni na kwakweli alifanikiwa sana hata kuchochea maendeleo ya Dar es salaam watumishi walikuwa waoga kufanya vitendo viovu kulingana na uongozi imara wa Makonda eti leo anapelekwa mahakamani na ukiangalia washangiliaji wengi ni wale watu wa upande wa pili na wenye elimu za chini(team la saba b) kwamba hawezi kuwa kwenye list za hao viongozi.Ziwepo kamata za maadali au tume ya migogoro kati ya viongozi wa umma na wananchi na iwe na nguvu kisheria mtu asiende mahakamani bila kupitia huko na ikishindikana kesi iende high court.
 

Magobe T

JF-Expert Member
Mar 19, 2008
4,148
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Bado wale waliojichukulia sheria mkononi kuwachapa baadhi ya watu hadharani without the authority of the law.
 

Magobe T

JF-Expert Member
Mar 19, 2008
4,148
2,000
Bunge wakae chini watunge sheria za kuwajibisha viongozi wa umma maana tunakoelekea ni kubaya sababu kiongozi ukiwa na mapenzi mema na taifa lako kuhakikisha kodi inakusanywa, unapambana na madawa ya kulevya mwisho wa siku wakwepa kodi na walanguzi wa madawa wanawapampu mawakili walianzashe ili viongozi wengine waogope na kwa hatua hii kazi hazitanyika kabisa na kuna watu watakuwa wanakataa teuzi. Mtu kama makonda amepambana sana kwenye kupunguza wimbi la madawa ya kulevya hakuangalia mtu usoni na kwakweli alifanikiwa sana hata kuchochea maendeleo ya Dar es salaam watumishi walikuwa waoga kufanya vitendo viovu kulingana na uongozi imara wa Makonda eti leo anapelekwa mahakamani na ukiangalia washangiliaji wengi ni wale watu wa upande wa pili na wenye elimu za chini(team la saba b) kwamba hawezi kuwa kwenye list za hao viongozi.Ziwepo kamata za maadali au tume ya migogoro kati ya viongozi wa umma na wananchi na iwe na nguvu kisheria mtu asiende mahakamani bila kupitia huko na ikishindikana kesi iende high court.
Hapana! Kinachotakiwa ni kuwa na 'checks and balances' ili mtu asionee kwa vile ana cheo au madaraka na pia mwingine asionewe kwa vile hana cheo na madaraka na kuwa na 'checks and balances' ni kutaka kuwepo fairness - yaani kila kiongozi wa umma au kila mtu yeyote mwenye mamlaka fulani au asiye nayo atende jambo lolote analotenda 'within legal bounds'. Hapo ndipo tutaenda sawa.
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,930
2,000
Haya ni maono tu.
Leo hii tunashuhudia mashtaka na vifungo dhidi ya watawala ngazi ya mikoa na Wilaya.

Huu ni ufunguo wa mashtaka na vifungo dhidi ya viongozi ngazi ya juu.

Let's watch and see.

kwaherini kwa leo
WAPOLOO A.K.A WAHUNI

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
Umeandika haya kwasababu ya kesi inayomkabili Makonda. Unataka mama Samia aogope kuacha Makonda ashitakiwe.
 

Godo

JF-Expert Member
Apr 11, 2017
492
1,000
Hapana! Kinachotakiwa ni kuwa na 'checks and balances' ili mtu asionee kwa vile ana cheo au madaraka na pia mwingine asionewe kwa vile hana cheo na madaraka na kuwa na 'checks and balances' ni kutaka kuwepo fairness - yaani kila kiongozi wa umma au kila mtu yeyote mwenye mamlaka fulani au asiye nayo atende jambo lolote analotenda 'within legal bounds'. Hapo ndipo tutaenda sawa.
Uko sahihi kabisa kimsingi iwepo administrative body inayohusika na hizo allagations mfano FCC sababu kinochooneka sio uhalifu in such lakini kuna ukiukwaji katika suala zima la uongozi ambapo kimsingi hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu na kama mahakama shauri liende high court kwaajili ya judicial review.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom