Mashindano ya Kubeba Wake


Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,369
Likes
1,189
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,369 1,189 280
Je watanzania mnasemaje nasi tuanzishe mwashindano ya kukimbia tukiwa tumebeba wake zetu? Nadhani yana raha yake.

wifecarrying7.jpg


wifecarrying4.jpg


wifecarrying1.jpg


wifecarrying5.jpg


wifecarrying6.jpg


wifecarrying9.jpg


wifecarrying11.jpg


wifecarrying12.jpg


wifecarrying13.jpg


wifecarrying15.jpg


wifecarrying16.jpg


wifecarrying17.jpg
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
87
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 87 145
Hiyo safi sana Mzee,

Niliwahi kushiriki shindano kama hilo ktk parents fun day, it was really fun
 
Jembajemba

Jembajemba

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2007
Messages
257
Likes
2
Points
33
Jembajemba

Jembajemba

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2007
257 2 33
Wazungu kwa kuvumbua mambo, sasa haya mashindano yanataka huyo m'mke lazima awe mkeo au?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,369
Likes
1,189
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,369 1,189 280
Natamani sana kushiriki mashindano haya lakini sijapatia nafasi. Hebu anbgalia utamu mwingine huu:

get_image?provider_id=279&size=550x550_mb&ptp_photo_id=2459125


r24689_61013.jpg


20akjpeh.jpg



Usiombe haya yakakukuta na kumbwaga malkia wako kwenye maji machafu namna hii

2.jpg
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,781
Likes
259
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,781 259 180
Wana JF,
Hii itasaidia sana; especially kwa wale wake ambao wanashindwa kuzuia kuongezeka nyama kwa miili yao.
Itabidi kumkomalia apunguze uzito kwa 'KISINGIZIO' cha mashindano.
Ila italeta problem kwa wale wapendao bantu figaz.
 
Dx and Rx

Dx and Rx

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
972
Likes
2,488
Points
180
Dx and Rx

Dx and Rx

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
972 2,488 180
Je watanzania mnasemaje nasi tuanzishe mwashindano ya kukimbia tukiwa tumebeba wake zetu? Nadhani yana raha yake.

wifecarrying7.jpg


wifecarrying4.jpg


wifecarrying1.jpg


wifecarrying5.jpg


wifecarrying6.jpg


wifecarrying9.jpg


wifecarrying11.jpg


wifecarrying12.jpg


wifecarrying13.jpg


wifecarrying15.jpg


wifecarrying16.jpg


wifecarrying17.jpg
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaa
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,442
Likes
8,271
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,442 8,271 280
Majeshi ya kukodi yanakuhusu unaenda soko la nazi pale kuna njemba huwa inanuna na lumbesa ya nazi mpaka kisutu
 

Forum statistics

Threads 1,213,705
Members 462,214
Posts 28,486,934