mashindano ya kombe la dunia kusimamishwa kwa muda

Status
Not open for further replies.

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
5,913
1,209
ni kutokana na hali mbaya ya usalama nchini brazil .mpaka hali itulie

joseph blatter aongea na waandishi wa habari muda mfupi uliopita
 
Mkuu haraka za nini?Huna reference yoyote? Tulia na ulete taarifa kamili.
 
what a name should be given to a verified user who does not want to verify issues before posting?
 
Kwani lazima uwe wa kwanza kupost???...tulia lete habari inayoeleweka...period
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom