Masharobaro na Tz yetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharobaro na Tz yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndokororo, May 11, 2011.

  1. N

    Ndokororo Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kumekuwa na watu wanajiita sharobaro tz,na nasikia wana raisi wao.hv hiki ni chama,kampuni,saccos au ni kitu gani jaman.?ni nin sifa za kuwa member?umri gan au jinsia na rika gan wanafaa kuwa sharobaro.naomba details jaman.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    angalia maana ya sharobaro kwenye kamusi - ni binti mtanasharti anayevutia vijana wa kiume. Kazi kwenu.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    hebu toa upupu wako humu,umeshindwa kwenda kuuliza kwenye radio au magazeti ya udaku............
     
  4. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anyone anaweza kuwa sharobaro,..either a gal or a boy...im a teenager gal n im known as KA-SMALL SHAROBARO,..ni uamuz tu..cdhan kama usharobaro una qualifications...its ur own choice....sio chama wala nini ni maamuz tu m2 anajiita sharobaro president...no registeration...:happy:
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Category: Ni chama...

    Sifa: Weka nywele dawa, jichubue ungare zaidi, kama wewe ni mwanaume inabidi uwe na pozi za kike kwa sana, sauti yako isiwe real..uwe unabana pua ukiongea, suruali zako(hasa za jinzi) ziwe na chain kiunoni-hii anapenda sana Rais wao..uwe mtu wa show-off..yani kujionyeshaonyesha kwamba nawe upoupo..na nyingine nyingi wengine wataongezea.

    Umri: Kama wewe ni mwanaume umri wa kuanzia ni miaka 18,na kama ni mwanammke ni miaka 15 and above

    Hawabagui,ni jinsia yoyote ile,Unakaribishwa.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Kaka kupitia sifa zote hizo kama ni dume kweli hapo kunaulakini!:happy:
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kwa kuongezea..shurt na nguo la ndani aka pensi au gagulo liwe juu ya jinz..akitembea likae apo nje..:A S 109:
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bwana mdogo kabla huja post em anaglia kwanza upo jukwaa gani! huu ni ujinga kwa hili jukwaa.
    hapa watu tup[o siriaz, utotototo kawauize watoto wenzako huko michezoni kwenu.
     
Loading...