Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashangingi ya Mawaziri haya hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kituku, Nov 29, 2010.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye article ndani ya mwananchi NP Mawaziri wapya wamekabidhiwa Toyara GX v8 gharama yake ni kati ya sh M 210-240, jamani, nimejaribu kucalculate hapa kwa wizara zilizotajwa ni balaa.. Hivi Pinda si ndiye waziri aliyependekeza na kutoa wazo la kupunguza aina hizi za gari? kwanini viongozi wetu hawatafakari hili angalau tukaiga wenzetu wa Kenya.......kweli???? maendeleo vijijini yatakuja kweli bilioni zote zinatumika barabarani na wakuu +Mafuta ya gari?? ?
    Wadau hili likoje hapa???
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,170
    Likes Received: 2,331
    Trophy Points: 280
    Hayo ni matokeo ya ukubwa wa baraza la JK na aina ya magari yaliyoamriwa kutuwa na waheshimiwa hawa............
     
  3. m

    mpingomkavu Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ndiye mkombozi wa kweli hakuna cha PINDA wala KUNYOOKA ,PINDA ndani ya CCM ni kama sisimizi tu
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa kwani wananchi si wanayapenda haya mashangingi pinda hawezi pinga mipango ya
    wananchi ,kinachotakiwa wananchi wayakatae haya magari na viongozi wanayoyatumia haya
    magari .Otherwise hata nikiwa mimi ntayatumia hayohayo au V12 au kubwa zaidi kwakuwa
    linatumia kodi za wananchi.
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,760
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    nini kieanyike ili haya yasifanyike?
     
  6. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kuichagua CCM kwa mshahara wa khanga, kapelo, vitenge na "bongo flava za bure".....

    CDM wangefuta hilo
     
Loading...