Mashamba yanauzwa bei chee Chalinze karibu ulime ujikomboe kiuchumi


uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
1,180
Likes
937
Points
280
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
1,180 937 280
Mashamba yanauzwa mbwewe, ni Mkoa wa Pwani wilaya ya Chalinze njia ya kwenda Tanga kabla hujafika Mkata, mazao yanayokubali ni nafaka zote kama mahindi ufuta mtama karanga, fiwi, dengu, miembe, michungwa, ndimu. mihogo ndio usiseme n.k n.k bei ni laki 200,000 tu kwa eka moja kwa anayehitaji nione pm .
Karibu ulime ujikomboe kiuchumi hautojutia
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,897
Likes
1,372
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,897 1,372 280
hayo mashamba hayako karibu na mto wami

vipi hali ya mafuriko huko hakuna
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,187
Likes
2,807
Points
280
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,187 2,807 280
Mawasiliano ya simu je?
 
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
828
Likes
371
Points
80
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
828 371 80
Eka ni 70 X 70
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,306
Likes
10,233
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,306 10,233 280
Mashamba yanauzwa mbwewe, Ni Mkoa wa Pwani wilaya ya Chalinze njia ya kwenda Tanga kabla hujafika Mkata. Mazao yanayokubali ni nafaka zote kama Mahindi. Ufuta. Mtama. Karanga. Fiwi. Dengu. Miembe. Michungwa. Ndimu. Mihogo ndio usiseme n.k n.k. Bei ni laki 200,000 tu kwa eka moja. Kwa anayehitaji nione pm .
Karibu ulime ujikomboe kiuchumi.Hautojutia
Kwanini usingeacha mleta Mada ajibu mwenyewe??
Au ni wewe mwenyewe umeingia kwa ID ingine??
Manake sio kila mahali heka ni Mita 70 x70,
Wengine hutumia Sqm 4,047 kumaanisha heka, ambayo kitaalamu ndio sahihi,
Sasa unajikurupukia tu kumjibia mtu halafu uko wrong, dah
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,422
Likes
2,267
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,422 2,267 280
Kwanini usingeacha mleta Mada ajibu mwenyewe??
Au ni wewe mwenyewe umeingia kwa ID ingine??
Manake sio kila mahali heka ni Mita 70 x70,
Wengine hutumia Sqm 4,047 kumaanisha heka, ambayo kitaalamu ndio sahihi,
Sasa unajikurupukia tu kumjibia mtu halafu uko wrong, dah
1 Acre = 4046 sqm
1 Hectare = 10,000 sqm.
Kiswahili chake huwa kinanichanganya sana!
Hapo mnachoongelea ni ni Acre or Hectare?
 
M

mloki

Senior Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
182
Likes
63
Points
45
M

mloki

Senior Member
Joined Jun 5, 2017
182 63 45
Namba za simu tutumie na mnauza kwahati ya kimahakama kwakua asaivi huu ni muda wa magufuli hataki muchezo ukinunua eneo una takiwa mpaka hati zitimie mpaka zakimahakama ikibidi hata hatimiliki
 
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
1,180
Likes
937
Points
280
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
1,180 937 280
Namba za simu tutumie na mnauza kwahati ya kimahakama kwakua asaivi huu ni muda wa magufuli hataki muchezo ukinunua eneo una takiwa mpaka hati zitimie mpaka zakimahakama ikibidi hata hatimiliki
Utapatiwa ya kimahakama mkuu
 
Msuya Jr.

Msuya Jr.

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2013
Messages
1,708
Likes
788
Points
280
Age
30
Msuya Jr.

Msuya Jr.

JF-Expert Member
Joined May 31, 2013
1,708 788 280
Kama hati ni hadi mahakama na vyombo vya sheria vinahusika basi, weka mawasiliano hapa.
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,502
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,502 1,350 280
Mashamba yanauzwa mbwewe, Ni Mkoa wa Pwani wilaya ya Chalinze njia ya kwenda Tanga kabla hujafika Mkata. Mazao yanayokubali ni nafaka zote kama Mahindi. Ufuta. Mtama. Karanga. Fiwi. Dengu. Miembe. Michungwa. Ndimu. Mihogo ndio usiseme n.k n.k. Bei ni laki 200,000 tu kwa eka moja. Kwa anayehitaji nione pm .
Karibu ulime ujikomboe kiuchumi.Hautojutia
Mku lipo umbali gani kutoka barabarani. Upungufu wa bei upo
 

Forum statistics

Threads 1,214,760
Members 462,867
Posts 28,522,489